Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình mà là gái T2 thì đạp ngay cho thằng bài trên mình 1 quả vỡ mặt 8-} 8-}
toàn phát ngôn những câu dek ngửi được b-)

Thích tiên nữ thì sang A2 ý ĐỨC ANH ơi, nhưng mà chớ sớ rớ đến những bạn đã có người iu :))

nghe giọng bạn Dương lại giống bạn Sơn rồi...
nếu mà là Sơn thì cẩn thận đấy...đừng có mà sớ rớ..B-)..

tao dám cá sẽ có 1 bài post..tao là Dương chứ không phải Sơn đâu..:))..

ước gì A1 không như thế này..cố gắng phấn đấu để mà làm gì nữa...
ước gì tao không cảm thấy cô đơn trống trải như thế này...:(..
ước gì trời lạnh..có tuyết..để nhớ lại những ngày..:((...
ước ơi ước ơi...

Phạm Đức Anh đã viết:
Ứơc gì... Phạm Đức Anh tui đây, câu spam bài thoải mái... mừ vẫn k0 bị warn :D :D
Ước gì... mấy đứa con gái lớp mình biến hết thành tiên nữ, người mẫu, hoa hậu :x :x , chớ cớ xấu như lúc này thì ... thất vọng quá :(( :((
kinh vật, sợ vãi đái, nói cứ như mình đẹp trai nhất quả đất ko bằng, hay lại hótboi nữa đây, có cần xăng dầu gì ko, tao sang đổ cho ít để thành hót nốt luôn thể /:)
----------------------------
ước gì chiều nay sống sót với bài kiểm tra Tin

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngô Mạnh Tùng đã viết:
ước gì chiều nay sống sót với bài kiểm tra Tin
uh
hôm qua xeko nói rất lạnh lùng: "sẽ ko có câu hỏi lý thuyết trong bài kt vì có thể hiểu hết rồi còn đâu nữa mà cũng có khi là chả hiểu tí j`"-->bó tay:))

vậy là mọi hy vọng để có điểm trong bài ktra tin đã tắt ngóm:((
ước j` chiều nay lớp trưởng A2 xoay được để ôn tập thêm
chứ tình hình này mà ktra thì ... nhất8-}

Chiều nay A2 kiểm tra à ? Tiết mấy ? Lớp tớ chiều nay kiểm tra T5 này , học phụ đạo roài mà dek hiểu gì cả ! :((

cái gì đấy @-)
thật ko ấy ơi @-)
lớp tớ cũng tiết 5 mà 8-}
thật khó hiểu 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Oái ! Thế này là thế nào ? Cùng kiểm tra à ? Tiết 5 là tiết thể dục bọn tớ lấy làm tiết kiểm tra mà !
@ Phạm Đức Anh : nói ko biết ngượng mồm hả ấy ? Đã nghe câu : Ở đời phải biết mình là ai chưa ? Mấy tuổi rồi hả ? Nhìn lại mình xem ! Ngứa !

Dương ơi,sao mày ko ước nốt là mày được đi dạo dưới tuyết với ....cho nó đúng chất Hàn đi.
Ước gì mình ko thấy chán thế.
Ước gì mình hiểu được cái môn tin chết tiệt này.Học chả vào đầu gì cả.
Ước gì mình ko lười đến thế.
Ước gì mình có thể làm gì để mình hết lười.

Ước gì tiếp nhỉ???
À đúng roài :D :D
Ước gì... mai ba má đi thăm thầy giáo, mà k0 biết chuyện mình giả mạo chữ ký trong Bảng điểm sổ liên lạc. Giấu suốt từ đầu năm mừ :D :D

Ước gì mình sẽ gỡ điểm đủ để được học sinh giỏi
Ước gì mình cóa thật nhìu xiền, nhìu xiền

ước gì mình không bị 4 điểm lý..
ước gì năm nay học sinh giỏi..nhưng với cái chuyện hạnh kiểm trung bình thì đây là chuyện không tưởng..:))

ước gì... mình trốn kiểm tra đi chơi mừ cũng đc điểm 10 :D :D
ước gì... bố mẹ biếu thày quà, thày chê k0 nhận mà thứ 2 đến trả học sinh :)) :))

Ước gì cái thằng Phú chết giẫm cút đi, ước gì nó bị gẫy tay luôn đi (như vậy hơi ác), ước gì mình chưa từng quen nó....
Ước gì người mình thik ngồi cạnh mình chứ ko phải cái thằng mod... Ước gì nó cũng thik mình như mình thik nó...
Ước gì tất cả những thằng hay con mình ghét tự nhiên biến mất (thật là xa vời)... Ôi.. bức xúc quá, ức chế quá...:((, :((

Ước gì ...... đ phải học tin !!!!! Sao con ng` lại đẻ ra những cái môn chó chết thế chứ !!!!!!!!!!!

Trời ơi, hiểu nhầm tai hại, ước gì Mai đừng có hiểu nhầm nữa...
Nó ở đây là cái thằng mà P thik đó... Nhưng mà nó ko ngồi canh mình :((, mà lại là thằng mod lười biếng...:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên