Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) cô này có 1 cái ánh nhìn rất là thâm thúy nhá
ánh mắt như dao cau chém vào mặt học sinh :))

nhưng mà bọn mày chửi in ít thôi :D, chứ em bé của cô mà có mệnh hệ gì là ân hận lắm đấy nhá :D

:)) tình hình là tao bị bà ấy lôi lên trước lớp vì tội nói nhiều trong khi thực sự tao chán quá ( đang kiểm tra miệng ) ---> ngồi hát nhẩm trong mồm 8-| ( ko ra tiếng nhá [-x ) .

Thêm lần nữa là mấy tuần ko đưa cho bà ấy danh sách lớp :D .Rồi cuối cùng bắt bà ấy xuống văn phòng tự chép... :))

--> tao vẫn ko ghét bà ấy... :> ( ngoan vãi đạn :)) )

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
ước gì mai bạn HF mang cho mình quyển sách nhạc và quyển gấp hộp ....
hơ hơ, quyển guitar đấy của mày hôm nay tao mang rồi, nhưng tình hình là ko trả được vì chả biết lớp địa ở đâu cả 8-}
mày biết lớp tao rồi thì chạy xuống tí thôi, giảm béo mày ạ :D

còn tình hình cái quyển origami thì thế này 8-}

tao bị mất quyển đấy
nhưng có 1 chị có đứa bạn có quyển giống thế 8-}
tao đã nhờ phô tô lại
nhưng tình hình là chị ý chưa đưa tao

~~> bây giờ chưa cho mượn đc nhé :D

mà tình hình là cái origami ý thâm thúy lắm, phải khéo tay tí mới gấp đẹp được cơ :D, thích thì tao nhận dịch vụ làm :))

chà, bạn HF chưa biết độ khéo tay của chicki rùi :D, mấy cái trò trẻ con ấy thằng em tao gấp được hết ( lớp 5-- "big" đệ tử, vượt thầy, lớp 5 mà 7 quyển sách, mẫu gì cũng gấp được :D, mình lớp 6 mới OK :p), lớp 7 tao còn gấp tặng 121 cái hộp hình chữ nhật có 4 bông hoa loa kèn ở trên mà :)) ( hộp đẹp vãi hàng :D )

sách orgami ở VN bây giờ 1 là in lại của 4 5 năm trước, 2 là nhảm thôi, muốn có "hàng" thật sự thâm thúy thì mời lên net :)) :)) :))

tình hình, là lớp 9 tao cho 1 em lớp 8(c) mươn "bí kíp " ---> giờ chưa rả, nể tình huynh đệ mấy năm (nhà gần nhà tao :p) + trông cô bé cũng kiu --> ko đòi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là thằng này dê gái...8-|

Tình hình là cái quyển sách dạy gấp mày đưa cho tao hồi lớp 9 toàn mấy hình chán ngắt....:p

Tình hình là nếu đc thì chỉ đường link vào trang gấp giấy đê...b-) .Bây h tao chỉ ngồi gấp hạc với sao :D --> thấy quê lắm.. :p

Thôi để tớ khen bạn Trang 1 câu vậy ''Ấy rất ngoan.Thế mà ko ghét giáo viên".
Ôi ,­mong sao mình online suốt đêm được mà ngày mai vẫn dậy sớm được.

tình hình là cái quyển ở nhà tao cũng hay phết, giờ chả ở đâu bán, hộp đủ kiểu mà nhiều cái đẹp vãi, hộp vuông trên mặt có hoa, trái tim ... vân vân tao gấp đầy, tặng hết rồi, giờ còn mỗi 1 cái ở nhà

mà tình hình là mày có quyển gì gấp hộp ko
trên net thì đẹp nhưng ngại lên lắm, nhìn đau mắt bỏ xừ 8-}

còn mấy cái gấp hoa với thú vật thì cũng được nhưng gấp chỉ để chơi thôi chứ chả làm gì, nên tao ko thik lắm :D

mà tình hình là mai mày xuống lớp tao lấy quyển guitar nhá, hờ hờ

tình hình là thanks bạn Hương...:>

Tình hình là con HF cho tao mượn một quyển đê....Quyển nào mà mày thấy tuyệt nhất ấy...;;)

tao thì chả nhớ được cái mẫu nào ra hồn, nhớ được mỗi bông hoa loa kèn ( ;;)
các mẫu kia giờ có sách mới gấp được ...

hehe, mày biết cái quyển bán theo bộ đôi ko ?? có dạy con ngựa í, hồi lớp 9 tao gấp 1 con cao có hơn 1cm 1 tẹo :p --> dán vào quyển anbulm lớp :))

-----------------------
tình hình là hôm nay thấy bạn Mai ( thì phải) mang cái guitar đi --> có tiết mục ji` hay ko ??

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao ko biết mày viết cho đứa nào nhưng cứ bon chen trả lời...:p

tao chẳng biết quyển nào bán theo bộ đôi như mày nói cả :-/ .Tình hình là tao nhớ hôm sinh nhật tao mày cho tao một cái váy mày tự gấp...b-) --> thế là hết! :))

Vụ hoa lo kèn ngày nào mình còn chật vật ngồi học, gấp đi gấp lại, vậy mà h đã chẳng còn tí kí ức nào về cách gập nữa 8-| .

tia cái guitar nhanh nhở :)) mà tình hình là tao cũng chả hiểu nó mang làm gì :)) chả thấy chuyện gì xảy ra cả :D

hôm nọ tao chán đời vì mất quyển origami ~~> lôi quyển dạy gấp thú, hoa và máy bay ra chơi (bình thg` chả sờ vào bao h)
gấp 1 đống chó mèo ngựa châu chấu ốc sên vẹt cò đủ kiểu = giấy trắng
với cả 1 ít hoa + máy bay

bố mẹ chửi sao bày kinh thế 8-}

uh` nhỉ, tớ còn biết gáp 1 cái váy đầm rất đẹp và xinh xắn :)) ( mẫu gấp trong truyện " hiệp xĩ giấy" --> it người biét :)) )

8-} 8-} 8-} ĐIỀU MONG MUỐN NHẤT BÂY GIỜ8-} 8-} 8-}
LÀ ĐƯỢC Ở LẠI HÀ NỘI THÊM MẤY NGÀY ĐỂ NGẮM GÁI
SANG KIA KHÔNG CÓ CON GÁI ....... :-/ :-/ :-/ CHÁN QUÁ HAHAHAHAHAHA:)) :)) :))

a ha....thế hả....cố gắng tận hưởng mấy ngày còn lại đi mày.......
ước gì Hải dớ dạy toán........bà Ninh dạy GDCD.....hức hức.......

Ước gì chuyện hôm nay chỉ là 1 cơn ác mộng
Hoặc ko thì bà Văn ko lấy điểm vào sổ mà treo cho mình
Hay cùng lắm thì bà ấy cũng nhân từ cho mình 1 cơ hội gỡ điểm.

ước gì điểm chất lượng lên 20.......:D:D.........

Ước gì từ h cho đến tuần sau ko có thêm ai bị BAN nick nữa, pó trym !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên