Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ứoc gì ngày mai ko phải nghỉ bóng rổ để đi xem lịch lớp học thêm :((

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
hớ hớ, thời oanh liệt ấy nay còn đâu ... " ngày ấy đâu rùi ... "
móa bác chicki đã từng có thời oanh liệt?thế mà 4 năm học cùng nó mình k0 bít mới lạ:))

Điều em mong muốn nhất bây h là các bác A1 đừng ghét thằng Sơn nữa, hôm trước nó kể đang nói chuyện với bạn mà bị tương cho 2 cái giẻ lau tí vào người :|

ôi......
ước gì gia đình tao hiểu tao.......dù chỉ một chút cũng được....
ước gì tao chỉ có một mình......không phải làm gì mà vẫn có tiền tiêu......
ước gì tao không có chị....
tao chưa bao h ghét ai như ghét chị tao........ghét thứ 2 trên đời là LT.....ghét thứ 3 là bố mẹ.......thế mà hàng ngày vẫn gặp mặt nhau mới sợ.......
ghét thứ tư là đi học.....
chỉ thích quay về tiểu học.......khi mỗi ngày đi học là một ngày vui......chơi đùa....vui vẻ......không có điểm kém.....không có học thêm.......không có lời trách mắng của bố mẹ......khi bạn bè rất vô tư quanh mình........không bị các thầy cô soi.....
ước gì không có điểm kém.....ước gì các thầy cô rộng lượng hơn.......
ước gì ông Lân không trù mình.....để rồi ghi mình vào sổ đầu bài......
sao mình ước toàn về chuyện gia đình và học hành........chán......
sao có đứa bảo mình có vấn đề........
ước sao có thật nhìu bạn......ước gì mọi người hỉu mình.........

ước gì tao ko phải bỏ nhiều thời gian học hành, mà vẫn đc điểm cao
ước gì chưa học mà kiểm tra, thì cũng quay đc rồi đc 10 :((

ước gì mọi người ước thứ vừa tầm thôi nhí nhố quá đấy

thằng sơn lại đi mượn acc hả

chà, ko ai bit gi` về thời oanh liệt của mình :D:D:D... mày có biết rằng ngày ấy ...
lớp -2: biết chới dyna ...
lớp3 : biết chơi star, half lai
lớp5: 8' limit protos, 5' limit zerg ..... ( bài nhìu tiền :D )
lớp5: half lai 4 viên đạn 3 viên head shot....
lớp8: GB phát nào ra hồn phát đáy .....
lớp9: W3 DDAY : chưa nếm mùi thất bại ( thách đấu toàn trường ..)
lớp9: 1 xê ri character ptv 6x ( tự cày ..)
.+.+.+.+.+.....

bậy giờ thì gà 9 ....

:D tình hình là thấy Lít kêu hôm nay bị ghi sổ đầu bài vì tội đeo dây đồng hồ cho bạn nam hả... :)) --> Lân hơi ghê đầu năm thôi chứ càng về cuối càng hiền từ dần :D .

Tình hình là tao yêu anh trai lắm chứ ko như mày Mo ạ... :DTao cũng bị so sánh với anh tao...:| nhưng anh tao lại rất tâm lý....:x biết an ủi tao....biết cách làm cho bố mẹ tao bớt ghê với tao...:pNói chung là mẫu người lí tưởng trong mơ của tao...;;)Tình hình là tao nghĩ mày nên suy nghĩ thoáng hơn một chút nữa ra...Mấy hôm trước tao cũng rất ức chế với bố mẹ tao...:|Nhưng cuối cùng thì cũng đến thế thôi...Cũng vẫn là người một nhà...:) --> chẳng bao h có thể ghét đc đâu...:>

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
ôi......
ước gì gia đình tao hiểu tao.......dù chỉ một chút cũng được....
ước gì tao chỉ có một mình......không phải làm gì mà vẫn có tiền tiêu......
ước gì tao không có chị....
tao chưa bao h ghét ai như ghét chị tao........ghét thứ 2 trên đời là LT.....ghét thứ 3 là bố mẹ.......thế mà hàng ngày vẫn gặp mặt nhau mới sợ.......
ghét thứ tư là đi học.....
chỉ thích quay về tiểu học.......khi mỗi ngày đi học là một ngày vui......chơi đùa....vui vẻ......không có điểm kém.....không có học thêm.......không có lời trách mắng của bố mẹ......khi bạn bè rất vô tư quanh mình........không bị các thầy cô soi.....
ước gì không có điểm kém.....ước gì các thầy cô rộng lượng hơn.......
ước gì ông Lân không trù mình.....để rồi ghi mình vào sổ đầu bài......
sao mình ước toàn về chuyện gia đình và học hành........chán......
sao có đứa bảo mình có vấn đề........
ước sao có thật nhìu bạn......ước gì mọi người hỉu mình.........

mày cứ làm vài bài như trên thì chẳng mấy chôc sẽ có vãi đông người hiểu mày :D :D :D :D ....

chài, it phụ huynh hỉu được con cái lắm, phụ huynh hỉu được thì cực kì it ... tình hình những người tao ghét thì ko nhìu, tao quên " thù " nhanh lắm, tao chỉ " ức" thui :p :D

Trần Huyền Trang đã viết:
:D tình hình là thấy Lít kêu hôm nay bị ghi sổ đầu bài vì tội đeo dây đồng hồ cho bạn nam hả... :)) --> Lân hơi ghê đầu năm thôi chứ càng về cuối càng hiền từ dần :D .

Tình hình là tao yêu anh trai lắm chứ ko như mày Mo ạ... :DTao cũng bị so sánh với anh tao...:| nhưng anh tao lại rất tâm lý....:x biết an ủi tao....biết cách làm cho bố mẹ tao bớt ghê với tao...:pNói chung là mẫu người lí tưởng trong mơ của tao...;;)Tình hình là tao nghĩ mày nên suy nghĩ thoáng hơn một chút nữa ra...Mấy hôm trước tao cũng rất ức chế với bố mẹ tao...:|Nhưng cuối cùng thì cũng đến thế thôi...Cũng vẫn là người một nhà...:) --> chẳng bao h có thể ghét đc đâu...:>

dài, sao mà so sánh stupid vậy kưng ??? anh dai và em gái khác nhau chứ,

ước gì thằng em tao sau này cũng nghĩ về anh trai nó như mà kưng a. :D :D :D

ước gì các bác ko hỉu nhầm từ kưng :))

:)) chẳng có thằng nào hiểu lầm từ "kưng" đâu...Mày nói từ đấy với bao đứa con gái rồi????:-? :))

Mày tưởng anh trai tao ngon lắm đấy hả [-x .Hồi bé toàn bị ổng ấy xử bắn liên miên vì mấy lí do ngớ ngẩn 8-| .May hồi đấy tao lại hơn ông ấy nhiều khoản --> chẳng bị so sánh cái giè.... :)) Thậm chí có khi còn đc đem ra làm gương :)) :)) =)) =))

pot it thui, để chúng nó đọc được cái wa' khứ của tao :p

ôi....mong thế......
anh trai và em gái khác hẳn chị gái và em gái.......
mày so sánh lố bịch quá......
có anh trai đã tốt.......
tao cũng giận nhanh dễ quên lắm.......:)):)).......
nhưng người nào mà tao gặp lần đầu đã khó chịu thì thường tao giận đến hết đời luôn......:D:D........

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
pot it thui, để chúng nó đọc được cái wa' khứ của tao :p

hehe, yên tâm đi, tao nói từ đó với ko nhìu người đâu :)), con với người tao thic thì tuyệt đối ko dùng mấy cái từ leng nheng, bậy bạ :))

chà, thế ko bit, lần đầu tiên gặp bạn mo, mình có nàm bạn khóp chịu ko nhỉ ??? :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Mong sau này có nói ra sự thật ông ấy cũng ko nổi sung lên ... :D

ước gì dạo này hết ức chế

ức chế từ đầu tới cuối

gặp thằng đó, nghe nó nói mấy chuyện ... 8-|... ức chế

đến lớp mấy đứa cùng lớp như shit, trêu vãi dai, vãi khó chịu, vãi ghét ... ức chế

lên HAO xem thấy bọn trong lớp chửi nhau như chó ... ức chế

ước gì có đứa nào hiểu mình
hiểu là tao căm thù cái kiểu trêu thối nát của mấy đứa (mà vẫn coi) là bạn
biết là bạn
biết là chỉ trêu
nhưng khó chịu cái kiểu đấy ...
mình khó chịu nó càng nói thêm

8-| sao mà ko ai chịu hiểu nhỉ

:D kể ra trêu theo kiểu tao hồi lớp 7 là nhẹ ....

ức chế quá thì cố gắng luyện guitar rùi kiếm hôm overnight (như tao ;) ), đỡ ức chế được phần nào ...

**: hay nhất là hôm nào có xao ra ban công hay cửa sổ ngồi ... tèn tén ten ... ( lúc đánh thì đừng nghĩ đến cái gì hết :D )

Chỉnh sửa lần cuối:
đánh xong hàng xóm đổ xô ra chửi.....
như ông hàng xóm nhà tao....mùng 1 tết sang nhà tao chúc tết, hát mấy bài...
thế là từ đấy trở đi, ông ý cứ sang nhà tao là chó nhà tao lại sủa ầm lên.....
mà nói cho mọi người bít là chó nhà tao rất ngu, không sủa vói bất kỳ ai cả.....:D:D...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên