Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sống là còn ước mơ

mơ ước để cố gắng thực hiện

đừng nghĩ mơ ước không để làm gì

mơ ước không thành hiện thực như nó sẽ đem cho ta 1 điều kì diệu

dĩ nhiên mơ ước thì không phải là thường đâu

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
sống là còn ước mơ

mơ ước để cố gắng thực hiện

đừng nghĩ mơ ước không để làm gì

mơ ước không thành hiện thực như nó sẽ đem cho ta 1 điều kì diệu

dĩ nhiên mơ ước thì không phải là thường đâu

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

ava mo do hoang` di zai a` ??

ừ.....nó làm cho tao.....mơ để làm gì khi biết mơ không để làm gì........vứt vào sọt rác cho xong chuyện..........

ước gì chưa có chuyên gì xảy ra!
ước gì mình vô cảm!

cuộc sống có điều kì diệu :) tao tin thế
thực sự là như thế :)
ước gì thằng An nó đừng tính nhanh như thế
ước gì tao làm bài nhanh hơn nó cho nó đỡ vênh
ước gì phi được cái dép vào mặt ông ý
thế mà tao vẫn phải cười nói với ông ý
ước gì mẹ tao ko có ý kiến gì về đống sách trên bàn tao
ước gì tao hết sờ tiu pịt
ước gì thứ tư tao ko online :D
ước gì tao lại được cười thanh thản như trước
ước gì cho thời gian trở lại
tao lại là tao....tao lại được sống giữa bạn bè ...lại được ngồi cùng bọn nó....cùng kết hợp ăn ý với nhau....cùng con Mắn đứng ra ban công nhìn ai đó :D.....được thấy ai đó cười ....được thấy ai đó mặt vênh vênh ghét ghét....được thấy ai đó đang quát tháo đứa khác.....được thấy ai đó đang thể hiện....được thấy ai đó đang đứng trên ban công nhìn ai đó khác :)(( ).... được đạp xe "cùng " ai đó.....được dạy sớm đi học vì một ai đó...được xuống căng tin để chờ 1 ai đó.....nhờ j` mà nhớ thế :x:x:x.....được ngồi cùng bọn nó tập bài when the children cry....được cười toe toét chào mọi người mỗi lần bước vào lớp....được chào bọn nó khi bọn nó toe toét bước vào lớp....được là học trò cưng của cô....chả bao h phải học GDCD mà vẫn 10 phẩy .:D....được ngồi ở cái lớp đội tuyển đứng cạnh phòng giám hiệu và gào lên ông ổng : I'm on the top of the world.....à và được bất cứ 1 ai đó cõng....nhong nhong quanh trường ....và cảm thấy mình được quan tâm :x....peaceful....ước gì mình có cảm giác thanh thản....ước gì tao trở lại là tao ngày xưa....lại còn bài Only love.....lại còn trò đi lãng tử bắt chước thằng Khánh lớp Toán 2 :)):)):)) ....so stupp trẻ con quá :))....ước gì lại đi ăn chè cùng Mông,ăn rau câu....
ước gì lại được cười như ngày xưa....:)
..buồn...:)

TAO ước hòa bình cho HAO trong 3 năm tới, cứ tình hình này thì xót xa quá :|

Ước gì lớp mình được đổi chủ nhiệm.Giờ thì chả sợ lão ấy có đọc được những dòng này ko.Mà lão có đọc được thì mong lão đừng dạy lớp mình nữa.

Ước gì tao có thể nói cho nó mọi tình cảm của tao ! Ước gì tao ko bao h yếu đuối như thế ! Ước gì tao được gặp lại bọn lớp cũ của tao ! Ước gì pama tao ko quá bận rộn như thế ! Ước gì tao ko dễ bị tổn thương ! Ước gì tao có thể tự đứng lên sau mỗi lần vấp ngã ! Ước gì tao có thể phớt lờ tất cả !
DÙ biết chắc những điều ước ấy sẽ ko bao h thành sự thật nhưng tao sẽ vẫn cứ ước !
Sống ko chỉ là cười nhởn nhơ và chấp nhận ! Sống là đấu tranh với thực tế , là lạc quan vào cuộc đời và tự hào về chính bản thân mình !
Tao tự hào vì tao đang sống !

Nguyễn Trà My đã viết:
Ước gì 0508 ko bị soi dữ thế này :((

ước gì lần ức chế đập cửa kính thứ 3 của lớp mình ko xảy ra làm cho cái kính thứ 2 bị .... ( ước gì mình ko ức chế ...)

ước gì giấc mơ hôm qua là sự thật hoặc tối nay, tối mai, các tối khác đều mơ như thế....:x:x:x

Ước gì mình biết là mình đã gây thù oán với ai để bây h nó log vô nick con La nó chửi mình như dog ý,hu hu hu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hehe ..... ước gì ........ có 1 chân trong đtuyển Lý!!!! ( trước mắt )
Ước gì "bạn ấy" hiểu đc tấm lòng của tớ!!! :((

----------

À quên ......... Ước gì mọi người đừng nói xấu tớ, đừng lôi tớ ra để nhận xét này nọ!!!
Và ......... ước gì đc cưỡi SH đi học!!! Hehehe.... ( đùa tí, đừng ai mách thầy )

I love you, loving you, as the mouse loves the rice
Even every day has storm, I will (be) always by your side
I miss you, missing you
I don't care how hard it is
I just want you be happy
Everything, I do it for you ....

chùi, bạn của tao ơi, ước gì mày đang nghe bài hat mà tao đang nghe ... hix:-s

miss....sssssssssssssssssssssssssssssssss.....ssssss

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là tao ngược lại

ước gì đừng có nghĩ đến thằng đó

ức chế 8-}

Uớc gì hôm qua ko kt Toán! uớc gì tao ko chửi thằng Duy để hôm qua nó nhắc bài tao!
uớc gì tao có 1 bạn nào đấy để lúc chẳng có việc gì làm thì lôi ra....nhớ!

may` co' ban. Vo~ Tua^n' Anh rui` con` gi`? U*o*c' gi` minh` co' ngu*o*i` iu!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên