Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ước gì nó đừng có bỏ rơi mình như hôm nay! :-s

Tội nghiệp quá em Phượng ơi em thích thằng nào, nói cho chị để chị xử lí cho :D

Ước gì mình có túi thần kì hoặc bánh mì gì gì đó của Đô Rê Mon thì hôm nay mình đã thuộc bài và ko bị điểm kém rồi.

Trích dẫn bài viết của chị My:
Tội nghiệp quá em Phượng ơi em thích thằng nào, nói cho chị để chị xử lí cho

Em rất cảm ơn lòng tốt của chị nhưng tự em sẽ xử lí nó chị ah! ;)

Chị ơi,chuyện tình của bạn Phượng và người yêu nó thì nhiều người biết lắm.Mà Phượng ơi tao chỉ tiết lộ 1 chút thôi nhé.Người yêu nó cũng học Ams và học cùng khóa với chị,chị My ạ.

Trích dẫn bài viết của Hương:
Chị ơi,chuyện tình của bạn Phượng và người yêu nó thì nhiều người biết lắm.Mà Phượng ơi tao chỉ tiết lộ 1 chút thôi nhé.Người yêu nó cũng học Ams và học cùng khóa với chị,chị My ạ.

:nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono:
Ai bít, ai bít đâu, cái mồm mày ý. Thế mày có cho tao cũng "tiết lộ" chút ít tên "cún cơm" của mày ko? :p :p :p :p :D :D :D :D

Mày đã tiết lộ với con Khanh rồi mà.Mà tao còn tốt bụng chán .Tao chưa tiết lộ tên cúng cơm của mày còn gì.

Ai bảo tên ớt của mày.Tên cúng cơm mà do bọn lớp mình (9i) nghĩ ra ấy.Đúng hơn ra là bọn con trai lớp cũ nghĩ ra ấy.

Úi jời! :-$ Xin mày, mà mày bít thừa là cái tên đóa chẳng giống gì so với tao cả mà! /:)

Uhm`.Đúng là ngược lại với mày nhưng rất kêu. Đấy tao tốt bụng ko nói tên của mày ra mà hôm nào mày cũng réo tên của tao lên là sao?

Thì tao quí mày tao mới gọi thế, chứ phải đứa khác có đứa nào gọi mày thế đâu, mà mày ko thấy nó rất đáng iu sao? :x

Chỉnh sửa lần cuối:

Tao biết .. kon Phượng ồi
Tên là ... e hèm
blah blah blah :))
@ Sơn: 6h chiều mai, đi ko :D

Tao biết .. kon Phượng ồi
Tên là ... e hèm
blah blah blah

Là cái giề, ko bít thì ngậm cái mồm vào đê, đừng có nói linh tinh ko thì chít với tao đấy! b-(

@ Sơn: 6h chiều mai, đi ko

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Nói với ai đấy mày! :p :p :p

điều mong mún nhất bi giờ là tìm đủ 20 bạn tâm huyết(ít hơn cũng được), hcọ buổi chiều chính vàthực sự muốn đi du học, vì đang tổ chức 1 lớp Toefl chỗ thầy Mạnh mà lớp hẻo người
quá
Mọi người có quen ban nao có ý định đi du học ko??????
Báo cho em với
nik chat cua em la linking_the_world
sdt 8511211

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên