Điều mẹ dạy (ko cười)

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
1. Kẻ thù lớn nhất của con là nó
2. Ngu dốt lớn nhất của đời con là không hiểu được nó
3. Thất bại lớn nhất của đời con là không bỏ được nó
4. Bi ái lớn nhất của con là phải sống với nó
5. Sai lầm lớn nhất của con là quyết định lấy nó
6. Tội lỗi lớn nhất của con là nghe nó
7. Đáng thương lớn nhất của đời con là bị nó sai khiến
8. Đáng khâm phục lớn nhất của con là con vẫn chịu được nó
9. Phá sản lớn nhất của đời con là cuộc đời con mất trong tay nó
10. Tài sản lớn nhất đời con là những thứ nó đang giữ
11. Món nợ lớn nhất của đời con là tờ giấy ly hôn
12. Lễ vật lớn nhất đời con là sự hết lòng của nó với con
13. Khiếm khuyết lớn nhất của đời con là con không lấy được tiền của nó

Nó là ai ???

Đêm nào nó cũng bắt ta phải nộp thuế nữa chứ :mrgreen:

Hê hê,cái này phải để bố dạy chứ,mẹ dạy thì hóa ra tự chửi mình hả anh :biggrin:

Hehe, bố hay mẹ dạy thì cũng là dạy con mình, phải hi sinh chứ :p :D

Hêhhe, xong sau này chị N lại truyền lại kinh nghiệm cho con :p :D :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
9. Phá sản lớn nhất của đời con là cuộc đời con mất trong tay nó
10. Tài sản lớn nhất đời con là những thứ nó đang giữ

Nó là ai ???

,... khổ ... 7 năm về trước anh Hiếu mInh YSH phá sản trong tay em Hàng xóm ... :)) .. =)) .. :)) ... cả tương lai đời trai h là 1 tấm bi kịch .... :)) ...

... anh Zung thì số lần phá sản đếm theo bảng chữ số ... :)) =)) ...

Oài, chị "chân thẳng" đã từng yêu anh HM rồi bị anh ý cho một vô nhớ đời hay sao mà cứ gọi anh ý là YSH thế nhỉ /:) :p :D

.. ... ôi tiếc là người được anh HM cho 1 vố nhớ đời không phải là chị :( .. mà là anh Quách váy rách ... :)) .. :)) .. =)) .. em Link ạ .. =)) ... :-$ ... suỵt ... chuyện này bí mật .. :-$ .. chị nói nhỏ em nghe thôi đấy .. :-$ ...

Ngu dốt lớn nhất đời con là không tận dụng được khả năng kì diệu của nó :))

điều cuối phi lí quá :D sao ko lấy được tiền của nó?? Mẹ yên tâm con sẽ lấy đc chứ mẹ :D à ko nó tự động đưa con chứ con ko cưỡng ép ai cả đâu ạ.
Bạn Thủy dạo này vẫn cứ quanh quẩn anh Quách và anh Chào Mào à :( phải tân tiến đi bạn ạ :( giờ mình phải đổi anh khác đi mấy anh cũ đừng nhắc nữa :biggrin:

.. ơ ... tớ không biết là dạo này bạn MT lại "có mới nới cũ" nhá .. >:) .. :nono: .. :nono: ... >:)... chết thật ...

.. tớ buồn và thất vọng về bạn Trang lắm ... :( :(

mình có vô tình với các anh đâu , mình luôn yêu quí tất cả các anh zai ;;) ý mình là thời gian qua đi chúng ta phải khai quật lên những gương mặt mới cơ , chúng mình là thế hệ 8X , thời đại công nghệ thông tin , net tốc độ cao .
Bạn Thủy tri kỉ ko hiểu tớ .....tớ đến mất ngủ đêm nay vì buồn và thất vọng mất :(

.. ơ .. cơ mà thế chứng tỏ mấy anhzai em zai mới của VC toàn Chào mào với váy rách hết à ... :(( :(( .. :(( .. đúng là tiên trách kỷ, hậu trách nhân .. :nono: .. :nono: ... :nono: ..

.. không biết có em nào chân cong không =)) =)) :)) .. :D:D

à này tiện thể cho hỏi cái "y" và "i" có quy tắc gì để cho vào ko ý nhỉ? Khổ dạo này lẩn thẩn lắm Thủy ạ, nhà có nhiều báo mà báo giấy hẳn hoi ý :D Ko phải báo điện tử đây...Đọc rồi cứ nghĩ về chính tả :| Thấy nhiều từ mình viết ko biết thế nào mới chuẩn .....:| quên rồi VD tiêu biểu là cái này đấy :D Qui tắc hay Quy Tắc?? mà cái chữ "y" và "i" có cái luật rừng gì ko ý nhỉ?? :D
Nhìn thấy chữ Tiên trách kỷ....
Già rồi hay nói năng lẩm cẩm cả nhà đừng chấp người già nhé ....:shy:

.. ôi giời ơi .... cháu lạy cụ TRang .. :D:D .. cụ làm chau nổi hết cả da gà rồi đây này ... :D:D .. :p:D ..

.. theo tớ nhớ ngày trước được các cô xinh xinh dạy là chứ y hay để ở cuối từ ... còn chữ i ngắn thì không :D:D .. tức là Kỷ chứ không phải kỉ ... Quy chứ không phải Qui :D:D :lol:... nếu tớ nhớ không nhầm là thế .. :D:D

.. ơ cơ mà VC mình có cụ Thạc Sỹ gì đấy đấy :D:D ... hay chạy ra lạy cụ 3 cái .. thắp hương đốt nhang khấn vái .. hỏi thử xem cụ có biết giề không nhể ?? .. :D:D :biggrin: ... ( cụ ý mà không biết gì thì chặt gẫy cái bằng Thạc Sỹ của cụ ý đi .. :D:D ...)

Chỉnh sửa lần cuối:
Con gì ăn lắm nói nhiều
Mau già nhanh xấu ,miệng kêu tiền tiền ????

anh Dzung ới ! câu trả lời thế nèo đây

Back
Bên trên