Điều mẹ dạy (ko cười)

Cái này là nhái theo : 14 điều răn của đức phật :D

hà anh tú đã viết:
Con gì ăn lắm nói nhiều
Mau già nhanh xấu ,miệng kêu tiền tiền ????

anh Dzung ới ! câu trả lời thế nèo đây

.. ô .. câu này có phải tựa đề là : "anh Zung, ngày ấy và bây h" .. không ạ ... :D:D ... ( :)) :)) :)) :)) :)) ) ....

đấy nhá, bắt quả tang mấy người chat tay đôi .........:D:D-----> đồnh nghĩa với câu bài
toàn điểm cl cao chót vót:D:D----> mấy mod nhà ta đổ đốn quá:D
đừng trừ điểm cl của em tội nghiệp:(( em xin mãi chẳng ai cho, ai cho em 1 điểm đi
1 điểm thôi.......
còn cái này, em thấy nhìu roài:D

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
đấy nhá, bắt quả tang mấy người chat tay đôi .........:D:D-----> đồnh nghĩa với câu bài
toàn điểm cl cao chót vót:D:D----> mấy mod nhà ta đổ đốn quá:D
đừng trừ điểm cl của em tội nghiệp:(( em xin mãi chẳng ai cho, ai cho em 1 điểm đi
1 điểm thôi.......
còn cái này, em thấy nhìu roài:D
Mod nào đổ đốn thế hả em, có phải là mod thủy chân cong ko :D

Chân cong đã viết:
ô .. câu này có phải tựa đề là : "anh Zung, ngày ấy và bây h" .. không ạ ...
Hé hé, chân cong, ngày ấy và bây giờ :D

Admin chỉ yêu cầu viết có 10 chữ... đằng này người ta đã viết cả mấy chục chữ rồi mà vẫn bị em QMai gọi là câu bài :p

Thế cuối cùng câu trả lời là thế nào vậy anh Dung :)).

Đùa chứ, sau một thời gian dài vắng bóng, bây h em quay lại VC, thì bao nhiêu là vật đổi sao dời rồi :((. Em bị cắt mod VC nè :( hichic, VC còn bị locked nữa chứ, lúc hoạn nạn nhất thì em lại ko có mặt :((, tội lỗi quá, em xin lỗi cả nhà, em còn được welcome ko đây :(.

Warm welcome, anh em vẫn coi em là mod đấy, bây giờ nếu rỗi rãi thì vào đây giao lưu cùng anh em đi nhé

:* :x Cảm ơn anh Dũng vẫn yêu quý em nhé, em sẽ lại vào đây quậy phá với anh em :)) :x. Iu anh Dũng vật :*.

hà anh tú đã viết:
Con gì ăn lắm nói nhiều
Mau già nhanh xấu ,miệng kêu tiền tiền ????

anh Dzung ới ! câu trả lời thế nèo đây
Con nay keu hay ko con phu thuoc vao con khac day.Cu thu thi bit thoi

Back
Bên trên