Đang tồn tại bao nhiêu đôi tình nhân khối 10 ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sau một thời gian ngồi đoán già đoán non thì iem đón Trần Linh Chi học ở CNN: Chuyên Ngoại Ngữ, ko biết có đúng ko

e hèm, em nào ở đây đấy bé Chi [-x. náo quá, thế là ko tốt ko tốt [-x

tình hình này là mod or someone else đã xóa đi 2 page rồi đấy bà con, em search mãi lại cái bài hôm trước để xóa đi thì ko thấy đâu nữa

Lại bắt đầu đi lạc chủ đề rồi đấy!!!!!Xem nào,Cẩm Ngân với Hoàng Trung này,tớ ... với bạn Đặng Thu Phương này,Lê Hung với... bạn Chi gì đó này,..... ngại đếm tiếp wa',đếm hộ cái

Lại bắt đầu đi lạc chủ đề rồi đấy!!!!!Xem nào,Cẩm Ngân với Hoàng Trung này,tớ ... với bạn Đặng Thu Phương này,Lê Hung với... bạn Chi gì đó này,..... ngại đếm tiếp wa',đếm hộ cái

Hê hê, bài viết của ngày đấy Tú ơi. Lần đầu tiên trong lịch sử topic (hay đúng hơn là khóa 04-07) có một đôi đã được confirmed by chính khổ chủ. :))

Oé, bạn Tú nhà mình đã chịu công khai vụ bạn ý với DTP rùi à ??? Trông mặt mũi đần đần thế mà cũng ghê phết nhỉ ??? Bái phục bái phục :D

:)) anh em ơi
thì ra cái em Tú Linh hay giè đó không phải dân Hà Nội :))
nhà em ấy ở Hải Phong cơ :))
yahoo id là gaubongxinhdep89 hoặc là gì đó
sẽ điều tra trong 2 ngày tới :D
yahoo id của bạn trai em ấy là : handhmonitor :D

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
sau một thời gian ngồi đoán già đoán non thì iem đón Trần Linh Chi học ở CNN: Chuyên Ngoại Ngữ, ko biết có đúng ko
Ngố thật , trường nó ghi ngay dưới avatar , việc gì phải đoán già đoán non .

Hoàng Anh Tú đã viết:
Tú ơi, không ngờ bạn lại rũn cảm nói lên sự thật... Tớ rất khâm phục...

Ặc, sao mỗi đứa lại nói 1 kiểu về em Tú Linh thế ??? Thằng Hiếu lớp T2 lại bảo là con pé đấy là bạn thân nó, cao 1m7 mấy lận, nhìn bên ngoài trông còn đỉnh hơn trong hình nhìu.
@ Còi : mày lấy thông tin ở đâu ra thế ???

tao wen 1 thèng học ở Bethany school ở Kent
1 thèng kém tao 2 tuổi tên Đức
nó nói là nó wen 1 thèng hơn tao 2 tuổi tên Hiếu người Hải Phòng ( cũng học ở Bethany school) và cũng là bạn trai của cái em gì đó, tao đã có nick (handhmonitor) đang tiến hành điều tra

bố thằng điên, tú linh, là bạn tao, 5 năm nay rồi, hà nội gốc, cấp 2 học bán công chuyên ngữ, còn con trong hình kia, theo nhiều người bảo là con hương, cái này tôi ko biết, nhưng tôi khẳng định đây ko phải là tú linh

Mịa, có mỗi một đứa con gái tên ko rõ mặt ko ràng cũng cãi nhau, quay trở về chủ đề đê. :))

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
tao wen 1 thèng học ở Bethany school ở Kent
1 thèng kém tao 2 tuổi tên Đức
nó nói là nó wen 1 thèng hơn tao 2 tuổi tên Hiếu người Hải Phòng ( cũng học ở Bethany school) và cũng là bạn trai của cái em gì đó, tao đã có nick (handhmonitor) đang tiến hành điều tra

Con gái à cái thằng Hiếu nick handhmonitor gì gì đó có bạn gái rồi à ? :)
Cho mẹ hỏi thế vì mẹ có đứa bạn cũng học trường đấy mà thằng này có vẻ tán tỉnh nó

Bởi vì nhiều thông tin trong này cần phải check lại lắm,rất rất nhiều!!

Lâu lắm mới thấy, chính xác là trước cả khi tớ gia nhập HAO
Đôi thình nhân thì nghe hơi ... quá một chút. Nhưng chắc có năm bảy cặp đấy
Ninh - Ngọc
Phong - Nga
Tuấn - Thư
Quang gà - sis Trang

Phùng Anh Quân đã viết:
Lâu lắm mới thấy, chính xác là trước cả khi tớ gia nhập HAO
Đôi thình nhân thì nghe hơi ... quá một chút. Nhưng chắc có năm bảy cặp đấy
Ninh - Ngọc
Phong - Nga
Tuấn - Thư
Quang gà - sis Trang
hờ, bạn quân làm ơn check lại thông tin chính xác nhé /:)

nghe dễ shock quá

/:) bạn Quân cũng cho tớ check lại thông tin cái nhể/:)
Nghe mà muốn ói quá:-&

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên