Đang tồn tại bao nhiêu đôi tình nhân khối 10 ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Trần Thu Linh đã viết:
đọc qua mấy trang đầu thấy bạn hoàng anh tú có vẻ hay ho nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!hay là chúng mìn làm quen đi!!!!!!!!!!!nick của tớ la top_of_the_world1989
Già mà còn ham 8-}

chậc, chắc là bạn ý đăng ký acc giả thôi, hoặc mượn acc của ai đó thui anh ạ. Nick bẹn ý là 1989 cơ mà. Bẹn tú tớ thấy mỗi cái tên hay còn lại thì....:D:D
To Hưng: con bạn em bảo nó rất ấn tượng dáng anh đi, tay cầm quần, đi như nhún nhẩy, túm lại là đi trông rất "hip hop":)):)):x:x:x. Tạt qua trường mấy lần mà đếk dám vào:">:">

Trần Linh Chi đã viết:
chậc, chắc là bạn ý đăng ký acc giả thôi, hoặc mượn acc của ai đó thui anh ạ. Nick bẹn ý là 1989 cơ mà. Bẹn tú tớ thấy mỗi cái tên hay còn lại thì....:D:D
To Hưng: con bạn em bảo nó rất ấn tượng dáng anh đi, tay cầm quần, đi như nhún nhẩy, túm lại là đi trông rất "hip hop":)):)):x:x:x. Tạt qua trường mấy lần mà đếk dám vào:">:">
Cái này là em khen hay chê anh đấy :-/ nghi ngờ nghi ngờ !
Thôi, anh chỉ mún nói là hôm nay anh yêu em lắm lắm . Huhu, nói đến quần áo , bây giờ toàn phải mặc đồng phục thôi, xấu lắm :(

Êu,có bác nào giỏi toán cộng lại xem có tất cả bi nhiu đi,liêtk kê ra lun!

Hic, ai biết hết được , có những đôi "bất thành văn" thì tra ra thế nào được. :)) Bình chọn đôi nào nổi nhất 04-07 thời điểm hiện tại có vẻ khả thi hơn. :D

to bẹn Tuấn: tớ bầu n phiếu cho tớ và Hưng:)>. MÀ có được hay không thì chẳng liên quan rì đến bọn tớ hết:x:x:x
To Hưng: sao lại nghi ngờ em chứ:((, độc đáo thế còn gì, em ghét những gì bình thường:):)

To Chi:bà bảo ai câu bài?bài tôi viết tử tế thế còn rì:p
To Chi(lần2):bà đừng có làm trò:D.ĐÚng là....:))
Mà này, bà vào trường nhiều thế cơ mà? sao lại kêu là ko dám vào?

Trần Linh Chi đã viết:
to bẹn Tuấn: tớ bầu n phiếu cho tớ và Hưng:)>. MÀ có được hay không thì chẳng liên quan rì đến bọn tớ hết:x:x:x
To Hưng: sao lại nghi ngờ em chứ:((, độc đáo thế còn gì, em ghét những gì bình thường:):)
Thế thì anh không nghi ngờ nữa vậy :* , baby cưng !!! :x :x :x :x

Hoàng Anh Tú đã viết:
Êu,có bác nào giỏi toán cộng lại xem có tất cả bi nhiu đi,liêtk kê ra lun!
Tú + ơi, có bà chị lớp 12 xí xớn mày kìa !

wan trọng là đánh vào đâu
đánh tùy chỗ thui, chỗ nào boi cần :)) ( thô bỉ quá) thì chừa ra :))

Trật tự đê, ở đây nhìu tai vách mạch rừng, khốn khổ khốn nạn thế đấy!

B-) B-) bạn Còi này đi khắp nơi phá pháchB-) B-) thế là không tốt[-x [-x
To Mực: kekek, Mực kia, tao làm trò gì kệ tao:D:D:D. Đú tý cho vui thui mà, vào cho bà con biết thôiB-). Tao vào trường đúng cái lần tao gặp mày để sang lớp P2 tán em Tũn thôi:>:> còn đâu toàn ngồi Famous:(

hix, dã man wa', thằng Yến phen này chít!
To My: coi như ko bít gì nhá!
To Hoàng Hà: tớ ko ngờ ấy lại nhẫn tâm thế!
To 3T: Đừng mà!

Xì Tốp cái topic này đi là vừa kẻo mấy hôm nữa có bác đứng ngồi ko yên giờ cô chủ nhiêm thì phiền đấy !!!!!!!!

oẹ ghê was, thằng YẾN thông báo chuyện các thầy cô rất hay lên hao, làm run bắn cả người

trường các bác thế nào thì em không biết nhưng theo em thì chuyện tình cảm của" lũ trẻ con chưa lớn hết" tụi mình là chuyện bình thường. Chẳng lẽ các thầy cô lại không hiểu nhưng dù sao đang là học sinh thì nên biết kiềm chế nơi đông ngườiB-)B-)B-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên