Đang tồn tại bao nhiêu đôi tình nhân khối 10 ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Thu Trang đã viết:
Òai, bạn Yến có muốn chối cũng ko được, nhiều dẫn chứng mà.Thêm cái này nữa là hết chối: hôm qua, đấu boro, lúc đang gay cấn thì bạn nào đó bên H2(tớ đứng bên H1 ko nhìn thấy rõ) hô to:Hiển-Thu(sao vẫn còn người lịch sự gọi mày là HIển thế hả Yến?).Òai, chóang chưa, hình như sau đó bạn Hiển ghi được 2 điểm thì phải(tao nói thế đúng ko mày;))
Mà tưởng Long t2(NGuyễn đức long đúng ko)có vợ rùi?
mày dạo này yêu vườn cười gớm nhỉ:D

Bạn đứng cạnh Hiếu là Thu mai :X
Thôi đi Bùi , mày thì đánh ai nổi nhất là tao ? :p :)) Có bằng chứng sờ sờ ra đấy mà cứ thích chối bay chối biến :-"

hix hix, anh ơi,em phải post cái gì đâu:-s:-s
Ờ, thế nào nhỉ, có thêm newmember cho những đôi tình nhân khối 10 đây:):). Tớ, tức Trần Linh Chi vs người yêu tớ( hay gì cũng thế cả), Nguyễn Lê Hưng ra mắt bà con:x:x:x:x

Cái gì thế này, bảo hôm khác cơ mà ??? Thôi, em làm rồi thì anh đành theo thôi. Hè hè, tớ với cả bạn này ( Linh Chi ) quyết định kết hôn, đám cưới đã được tổ chức theo phong cách truyền thống của đạo Kabablah. Bọn tớ đang bắt đầu .... tìm hiểu :D

HIếu ơi sao lại đánh my hả? sự thật sờ sờ ra còn chối cãi gì nữa. mÀ bùi bây giờ lại có người mới ở lớp tên là Minh Ngọc đấy.

em sorry các bác vì em fishing bài cho thằng người yêu em một tý
Hưng: thì nghe anh nói thế thì làm luôn cho nóng chứ:mrgreen: :mrgreen:, để khéo nó nguội mất thì hỏng hết bánh kẹo:-s:-s. Thì anh nói là anh phải off để đi học bài tối còn đi chơi với em cơ mà:p:p. Em thì em cũng phải xuống cơm nước xong xuôi rùi mới an tâm đi chơi với anh chứ;)

Hình như Bùi Hiếu phải có đến 6,7 vợ thì phải ! Thằng này quả là Sở Khanh quá đi mất [-x Thế mà vẫn tham :)

Hic!Thằng Bùi này chai lơ thật đấy!
Thế Lê Hưng với Chi là 1 đôi đấy ah????:-/Thế mà thằng LH kín tiếng thế không biết!

Cha , hum wa mới bít LH có vợ. Thế mà ông cháu zới nhau, nó chăng nói gì cả.
To LH: Bao giờ cưới thế cháu, nhớ để phần ông gì đó nhá. Không hỉu bạn Linh Chi là bạn nào mà xấu số thế chứ. Cháu nhớ gọi điện cho bạn ý nhiều vào, đừng gọi điện cho ông nữa nhá. Mệt lắm!!!!!!
To Linh Chi: cậu học lớp nào zậy để tớ còn xem mẹt cháu dâu tớ cái!!!

ặc ặc, các ấy ạ. tình iu sét đánh đen thui:)):)) có ai biết được đâu:)):))
Ko phải xem mặt cháu đâu ông ạ:x:x:x, thằng cháu ông yêu được cháu thì ông có đồng ý hay không thì cũng kệ:D:D:D. Cháu biết ông nhưng ông ko biết cháu đâu;)

Chấu biết ông hả? Sao cháu biết ông thế? Quí hóa quá. Nhưng ông cũng phải biết mặt cháu dâu thế nào chứ nhỉ? Sao cháu kô chịu nói lớp cháu cho ông biết vậy? À quên, cháu cho thằng LH sđt của cháu đi. Ông mệt khi phải nói chuyện với nó lắm rồi. :(

Ông ơi, cháu mong là ngày mai ông đi mua khuyên tai với cháu vì thật tình mà nói thì cháu quý ông nhất đó :( thế mà ông không hiểu tấm lòng :(
Chi ơi, em yêu của anh ơi, anh quý ông nhất nhưng mà anh yêu em cho nên là không lo nhớ. Ông nhớ mang tiền đấy, không bao đâu :D

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Hic!Thằng Bùi này chai lơ thật đấy!
Thế Lê Hưng với Chi là 1 đôi đấy ah????:-/Thế mà thằng LH kín tiếng thế không biết!
đúng rồi, cưới vợ là phải liền tay :D

:)):)) em với anh Hưng đã cưới xin gì đâu, đang trong thời gian passionately of love:)):))
Ừ, yên tâm, em không ghen với ông đâu mà lo:x:x:x
Ông à, Hưng không thèm gọi cho cháu:((

Xin lỗi nhé, hôm qua anh đi chơi ở đâu đó tùy anh đến 1h15 sáng mới về, xong lên mạng đến bây giờ, cho nên anh không muốn gọi làm phiền em.
Mới lại anh với em đã gặp nhau đâu, thôi, cứ giả vờ cưới rồi nhé, thế cho đỡ tốn kém nhỉ! Các bạn trên HAO làm chứng nhé :D
Bây giờ thì mình là Newlyweds rồi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên