Đang tồn tại bao nhiêu đôi tình nhân khối 10 ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Uồi.... từ hồi cấp I cơ à... Đáng nói đấy nhẩy :D Nói nhanh mài :D

Dzung có kém đâu. Mà Dz với bạn ấy ấy đến đâu rồi? Đã bảo bỏ luôn đi cơ mà. Rõ chán!

Thằng Hoàng còi câu bài còn kinh hơn. Lâu không gặp. Tóc em dài ra đến đâu rồi hả Hoàng? Đến mắt cá chân là ít!

ông LÊ HƯNG viết bài cẩn thận cái, tôi report ông bao nhiêu lần rồi sao ko có phản ứng từ ban ĐH nhỉ

mọi người ko có đôi nào để đem ra mổ xẻ ah

Có đây, Hiển ái (H2) và Hoài Thu (H2) Hôm nay, 10/10 thấy 2 anh chị quấn quýt nhau quá!

Lớp 10 H2 nhìn thế mà nhiều cặp ra phết :D Hôm trước đi chơi đã xuất hiện một cặp mới Heo+Quân :)) Choài chị cao anh thấp mà hợp cạ phải biết :D

Thế á, vậy là lớp mình có cặp Hoài Anh + Cao Thịnh
Heo + Quân
Thu + Hải Yến
Cẩm Ngân HEo + Trung (Toán 2)

Thư kia mày viết cái gì đấy hả?
Có muốn tao post mấy cái ảnh lên mạng ko?
khôn hồn thì xóa đi

vẫn viết nữa à?
Thế thì phảo post thật rồi
Mày sẽ bít tay tao

Thôi được roai`, tớ xin đính chính, bạn Thu và bạn Hiển ko có gì với nhau, mà là bạn Dũng và bạn Thu.... Bạn Hiển chỉ là người mai mối!
Thế nhá!

Uồi... làm gì mà nóng thế bạn Hiển :)) Này chuẩn bị bổ sung đi nhá :D Đôi mới có cả Dz trong đấy đấy :)) Sự việc thế nào mai nói :))

Lê Phương Dzung đã viết:
Uồi... làm gì mà nóng thế bạn Hiển :)) Này chuẩn bị bổ sung đi nhá :D Đôi mới có cả Dz trong đấy đấy :)) Sự việc thế nào mai nói :))
Dzung nói thế này là có ý tứ gì với mày đấy Hiển ơi :))

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
tình hình lớp mình co1 đôi tổ 3

là bạn tổ trưởng với bạn Songoku hả? :)) đáng tiếc là một chiều :)) nhưng mừ vẫn vui!!!!! yêu thế!!!! :*

hờ, trong này đông vui quá, vào góp vui, tính vốn bon chen muh!
To Yến:mày ui, hôm nay tao vừa nhận được tin về gf mới của mày, ko còn là chị nữa,mà là bạn Thu(tao gặp rùi xinh phết:x), lên đây định khoe cả nhà, thì mày đã...thế là thế nào vậy?:D Nguồn tin này chính xác lắm cơ mà?:D
To Thư:lí do xoá bài của bà vui đấy, nice try!

hêh, hiển ơi nhận đi cho nó tiến bộ, mày vừa thú tội zới tao xong mà, nhận đi cho anh em bắt tay cái :))

Nào đây là lời hứa của tớ đây ! ;) :x

b-)

Trần Thu Trang đã viết:
hờ, trong này đông vui quá, vào góp vui, tính vốn bon chen muh!
To Yến:mày ui, hôm nay tao vừa nhận được tin về gf mới của mày, ko còn là chị nữa,mà là bạn Thu(tao gặp rùi xinh phết:x), lên đây định khoe cả nhà, thì mày đã...thế là thế nào vậy?:D Nguồn tin này chính xác lắm cơ mà?:D
To Thư:lí do xoá bài của bà vui đấy, nice try!

May có Trang ủng hộ tớ, thằng Yến nó tống tiền tớ ko cho nói ra!!
he, tôi nghĩ mãi để đỡ phải ghi mỗi chữ "câu" bà ạ!!
To Nguyễn Vũ Trà My: Thằng Bùi Hiếu đang làm cái trò gì thế!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên