Đang tồn tại bao nhiêu đôi tình nhân khối 10 ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ha...ha...ông Quân cứ nói thoải mái. Tôi thì luôn nói thật, còn đứa nào bịa chuyện đặt điều thì cứ lên lớp nói thẳng nhá, điêu ko biết ngượng mồm à? Mà tôi nghĩ chỉ có con A Hồ nó biết nói điêu thôi, hóa ra ông Quân cũng biết bịa chuyện à? Thật thất vọng quá.

Ặc, đang định vào bày tỏ thì lại gặp cái hội này, khổ tui we'

Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Ặc, đang định vào bày tỏ thì lại gặp cái hội này, khổ tui we'
Vũ, bày tỏ với anh, ah, nhầm em nào đấy ???? Chúc mừng !!! B-)

Ha ha ha ....VA vui tính quá đấy :))

Vui tính gì??? Ko hiểu ko hiểu. Mọi người ở đây vẫn đang đợi giải thích xem tại sao A Hồ lên lớp bảo rằng: " Làm thế nào để Phùng Anh Quân ko thích tớ nữa bây giờ? " còn Quân lại cứ chối. Lạ thật???????????

Phạm Vân Anh đã viết:
Vui tính gì??? Ko hiểu ko hiểu. Mọi người ở đây vẫn đang đợi giải thích xem tại sao A Hồ lên lớp bảo rằng: " Làm thế nào để Phùng Anh Quân ko thích tớ nữa bây giờ? " còn Quân lại cứ chối. Lạ thật???????????
VA mới là ông tổ à nhầm, bà tổ của ngành công nghệ tin vịt đấy :))
Tớ chưa nghe thế bao giờ :) Có ý đồ gì đấy :-/ /:) [-(

To Quân: Tớ có thể chứng minh lời tớ nói ở trên là sự thật. Ko tin thì mai cậu có thể lên lớp mà hỏi bọn nó. Mà cũng chả cần hỏi. Mai ra gặp tớ, tớ sẽ dẫn ra tận chỗ của từng nhân chứng mà đối chất. Nói trước là tớ cũng đã từng nghe thấy rồi đấy. Thế tớ mới ko thể chịu nổi nó.

Phạm Vân Anh đã viết:
To Quân: Tớ có thể chứng minh lời tớ nói ở trên là sự thật. Ko tin thì mai cậu có thể lên lớp mà hỏi bọn nó. Mà cũng chả cần hỏi. Mai ra gặp tớ, tớ sẽ dẫn ra tận chỗ của từng nhân chứng mà đối chất. Nói trước là tớ cũng đã từng nghe thấy rồi đấy. Thế tớ mới ko thể chịu nổi nó.
:D :D :D :D :D :D
Nói thế là cạnh kháy nhau sao ???
Biết thừa mai tớ bùng mà :)) :)) :))

Mệt quá/:), đến phải lock lại như cái L1 L2 đoàn kết thôi/:)
Túm lại là: 2 đứa A hồ à A gì đó cố gắng gặp nhau giải quyết dứt điểm đi/:), mệt quá/:)

To Quân: Thế thì thứ 7. Ít nhất cũng phải cho cậu được mở mắt ra.
To Trang: :D Chiều nay gặp mà.

Lock lại làm gì, đang vui mà sis :D
VA ơi, thứ bảy ko đủ time để làm chuyện ấy đâu :))
Liên hoan có 30' là vừa xinh, sau đó họp phụ huynh, đang chết điểm anh đây, tâm hơi đâu mà lo chuyện ấy nữa :-s
Mà bạn Ninh lôi cái topic này lên rồi ỉm luôn sao ??? Có ý đồ gì đấy ??? :D

To Quân: Đừng có cố tình tìm cớ để thoái thác. Cậu sợ sự thật à? Yên tâm đi, nếu nó ko phải như thế thì viềcgi phải sợ, nhỉ Q nhỉ?

Trời, bạn VA ép tớ chết đó sao, tha cho tớ đi mà !!!
Nhưng tớ cũng tin VA chưa có lý do để nói xạo, nhưng thôi vụ đó lại. Thế nhé !!!

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Oé oé oé. Cái topic "lày" hay dã man. Ko ngờ bạn Huấn cũng dạt dào tình cảm như vậy.
Còn 1 đôi nữa nè : Bảo Ngọc ( Hóa 1) - Tiến ( Toán 1) đôi này khá chính xác vì chúng nó gọi nhau là vợ chồng. Bảo Ngọc gọi tớ là bố còn Tiến gọi tớ là bố vợ hehehe. Đôi Thảo-Tiến chưa có dấu hiệu lộ liễu như thế ( nhưng cũng có nhìu dấu hiệu ) ----> thằng cu Tiến này ghê thật. Bạn nào muốn học tập kinh nghiệm nó ko ?
Có đúng là có bạn thích QA lớp Anh 1 ko ? Tớ thấy choáng quá. Phải tìm ngay bạn này để thỉnh giáo. Người thích được QA "số 5" chắc phải như phật sống. Tên là Hà Trung à? Có làm thành viên HAO ko vậy ?
lầm lì xì ra khói mà
thằng T (T1) -BN xưa rồi

To Quân: Tớ chả muốn ép ai chết cả. Chỉ vì có người cố tình ko tin vào sự thật thì mới nghĩ như thế. Còn nếu cậu thừa nhận luôn lời con A Hồ là đúng thì mọi chuyện sẽ chấm dứt ở đây.

Phạm Vân Anh đã viết:
To Quân: Tớ chả muốn ép ai chết cả. Chỉ vì có người cố tình ko tin vào sự thật thì mới nghĩ như thế. Còn nếu cậu thừa nhận luôn lời con A Hồ là đúng thì mọi chuyện sẽ chấm dứt ở đây.
Biết rồi, tớ thừa thông minh để biết đủ chuyện cần biết, cảm ơn bạn VA rất nhiều
Dù sao cũng đồng ý thôi rồi mà, tớ mà viết linh tinh nhiều điều nữa là ko yên với một vài người đâu (Các mods và một ngài... :D) :))

ừm, thế tớ đang đợi bạn QUân nói linh tinh đây :D Mà ngài j thế ^^
ừm, lại 1 đôi nữa chia tay, bùn wa' :( hi vọng bọn nó có thể gắn kết lại :D ^^

ừm, thế tớ đang đợi bạn QUân nói linh tinh đây :D Mà ngài j thế ^^
ừm, lại 1 đôi nữa chia tay, bùn wa' :( hi vọng bọn nó có thể gắn kết lại :D ^^
Mod mà cũng có ngày linh tinh rồi đấy :D Bon chen quá đấy :))

tớ thấy các bạn cần thay đổi lại tên topic
tình nhân có nghĩa là một đôi và cũng là hơn một đôi
bởi
đôi này đã từng...........thế nào đấy..........
hoặc có ý định như thế trong nay mai.............
mà như thế thì hình như là ko giống các đôi trong trường mình..................

tớ thấy các bạn cần thay đổi lại tên topic
tình nhân có nghĩa là một đôi và cũng là hơn một đôi
bởi
đôi này đã từng...........thế nào đấy..........
hoặc có ý định như thế trong nay mai.............
mà như thế thì hình như là ko giống các đôi trong trường mình..................QUOTE]
Tất nhiên, 0407 trong sáng hơn các anh chị kia chứ:D :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên