Đang tồn tại bao nhiêu đôi tình nhân khối 10 ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mệt quá..... Tao nói lúc nào tao chết lúc đấy! Mà hình như câu đó chỉ có mình sếp Phong nghe thấy (trong trạng thái vô cùng gian dữ, ặc ặc....). Mà mình nói lúc nào ấy nhỉ????????//// Đứa nào mà chả thích nổi, nói như sếp Hùng A là: Thà làm một vĩ nhân, cuộc đời như c... còn hơn cả đời hạnh phúc cóc đứa nào biết đến.
to các mod: hình như bộ gõ có vấn đề roài, yêu cầu fix lại nhá!!!!!
Mai lớp mình đi Tam Đảo, đứa nào rảnh đến sớm tao khao ăn sáng. Gần đấy có hàng phở ngon lắm! (chỉ dành cho 10 đứa đầu tiên đến trước 8h15)

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Mệt quá..... Tao nói lúc nào tao chết lúc đấy! Mà hình như câu đó chỉ có mình sếp Phong nghe thấy (trong trạng thái vô cùng gian dữ, ặc ặc....). Mà mình nói lúc nào ấy nhỉ????????//// Đứa nào mà chả thích nổi, nói như sếp Hùng A là: Thà làm một vĩ nhân, cuộc đời như c... còn hơn cả đời hạnh phúc cóc đứa nào biết đến.
to các mod: hình như bộ gõ có vấn đề roài, yêu cầu fix lại nhá!!!!!
Mai lớp mình đi Tam Đảo, đứa nào rảnh đến sớm tao khao ăn sáng. Gần đấy có hàng phở ngon lắm! (chỉ dành cho 10 đứa đầu tiên đến trước 8h15)
Các hàng phở quanh trường mình tệ như nhau cả, ngon ngon thì ra Láng Hạ ấy, có quán ngon lắm. :D
Thà mất bữa phở còn hơn phải dậy sớm :))
ko ngờ Hùng A chuối thế :D :))

Dám cá là chả ai dám ăn phở. Mà nói lúc nào á? Đảm bảo nửa cái lớp L2 này nghe thấy câu: " Làm thế nào để bạn Quân ko thích tớ nữa bây giờ?". Đảm bảo đấy. Còn chuyện anh Lê Minh nữa cơ. Có giỏi thì mai gặp rồi đối chất :))

Phùng Anh Quân đã viết:
Lâu lắm mới thấy, chính xác là trước cả khi tớ gia nhập HAO
Đôi thình nhân thì nghe hơi ... quá một chút. Nhưng chắc có năm bảy cặp đấy
Ninh - Ngọc
Phong - Nga
Tuấn - Thư
Quang gà - sis Trang

có cái này à??? sợ wa'!!! Ninh_Ngọc còn được, tớ thì ko định cãi, nhg có ai biết Tuấn :x là ai ko? , con Phong_Nga là điều ko tưởng, Quang gà_Mực <<< :eek: ôi giời :)) nực cười wa ':)) :)) có cái này à :)) :)) :)) :))

Tưởng cái topic này liệt vào hàng ko được ưa chuộng vì xâm nhập đời tư cá nhân rùi !!!!!!!!!!! Đang từ nghĩa địa pác nào rỗi hơi khai quật nó lên làm j` !!!!!!!!!

Phong - Nga á? Bây giờ mới đọc kĩ, thằng này đúng là bị điên rồi.

Hè,may mà bạn Phong lên thanh minh kịp nhỉ:)) Chắc chắn là tớ không có tên trong list này đâu!!!hehe:D....em còn yêu đời lắm....:))

Phương - Thư :D:D:D
Còn Phong là Trần Thế Phong mà, xuân Phong L2 thích Mai A2 Kim Liên cơ

T&shy;hế mà tớ tưởng là Nga-Phong kết nhau lắm mà, hai bạn có vẻ hợp gu đấy :D
:)) =D> =D> =D>
Thế HAO0407 có mấy Nga thế ??? ;;) Bạn Nga mà tớ nói đang trong đầu Phong đấy;)

hế mà tớ tưởng là Nga-Phong kết nhau lắm mà, hai bạn có vẻ hợp gu đấy
Nga thì tớ biết mấy bạn Nga, nhưng nếu ý cậu định nói đến bạn Nguyễn Lý Hiền Nga thì cậu đã nhầm.Gu của tớ không chắc là có hợp với bạn ấy hay không, nhưng tớ không thích bạn Nga, làm ơn hiểu cho.
Còn nếu cậu định lôi mấy chuyện này ra, ví dụ như hợp gu, thì tớ phải kết luận cậu thế nào đây, cậu thích bạn Ngọc vì cậu hợp gu chăng?Hay tớ phải kết luận cậu là gay vì cậu hợp gu với những thằng khác (mà thế thì là gay nặng nhỉ)
Couple tiêu điểm đâu phải chỗ bôi bác nhau và gán ghép? Cậu thích gán ghép người khác, được,vì tự họ sẽ xủ lý cậu, nhưng tớ không nằm trong số những người đó.
Tớ đang rất bực mình vì nhiều chuyện,tớ xin lỗi nếu có nói chỗ nào không phải, nhưng đừng làm tớ bực mình thêm nữa.

Phong ơi đừng dối lòng mình!!!Nói dối là ko tốt đâu!

hé hé :))

nhạt nhòa vãi hàng

gán ghép có gì hay ho mà cứ thích thế :))

con vân anh nữa, chuyện riêng của 2 bạn sao mày cứ bù lu bù loa lên làm gì cho mệt

Phong ơi đừng dối lòng mình!!!Nói dối là ko tốt đâu!
Ninh à, tôi nói thật với ông là tôi đang trong trạng thái rất không tốt, đừng để tôi phải chửi ông.

Mùa hè ấy mà, nóng thì cứ xả hơi lun đi (Giống như mắc tiểu thì phải vô WC :)))
sorry đã đụng chạm Phong
Mà thôi, rã lắm rồi, lock topic này lại đi mods

topic này lại theo bước quá khứ
nó đang trên con đường tụt dốc:(

To Hà: Tao bù lu bù loa lúc nào.
To PHAQ: ông ko biết gì thì im mồm đi cho tôi nhờ. Phong - Mai nào? Thằng Phong nó mà vào đây thì ông ăn đủ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên