Đội văn nghệ Ams - Nơi hội tụ của những thiên tai .

@Bốp:đấy là chẳng wa hôm wa bọn lớp tao chúng nó đang bận chuyện với mấy ông L2 thôi!! chứ hôm nay mày cứ wa thử đi...
@VA: công nhận con VA này "máu chiến" thật!!! Mà H2 trâu lắm, chắc j` đã nhàu đc biết đâu lại ... thi chết!!
@My:M ơi! mày yên tâm j` thì j` tao với mày cũng có chung thằng chồng Bìu , ai lại làm nt bao giờ, đúng ko??? cho nên yên tâm!!hehe

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Theo nguyên văn lời bạn Ngọc thì có ai xinh bằng bạn ấy đâu.
Cho nên miễn bàn luận.
Năm hết Tết đến, xí xóa tại đây.
Đi tu thì sao hở,đầy bà ni cô nhưng mà con đàn cháu đống kia kìa, bạn Tân cũng chưa chắc là ngoại lệ đâu.
Mà tớ còn hơn cả tổng thống Mỹ ấy chứ thằng Bush là cái thá gì,xách dép cho Quân này nhớ
Nhưng mà nói luôn là bạn Quân phải đổi cách ăn nói đi thui. Ngọc nó bảo bạn Quân hồi trước nhường con gái lắm, nhưng hình như con này nó ưa nói ngược thì phải.
Nói thêm là bạn Quân hơn ai thì hơn, nhưng còn lâu mới hơn được bạn Bốp nhá
Thảo béo ơi! Bao giờ mày mới online thía? Mày xem thằng Quân lớp mày đang muốn hơn bạn Tú Anh hồi trước của tao này!
Bạn Quân ơi! Mơ ít thui!
Con Ngọc nói đúng lắm,tớ là thằng rất biết thương hoa tiếc ngọc,nhưng phải tùy xem ai đó có phải là hoa là Ngọc ko,vả lại series bài cãi nhau này là do ai khởi xướng thế :-?
Nhưng mà thôi,năm hết tết đến mà,xí xóa nhé,để hôm nào tớ sẽ đãi bạn Tân 1 bữa ở căng tin nhé,okie? =D>
re: còn về vụ thằng Bốp,bảo tớ ko bằng ai chứ bảo tớ ko bằng thằng này thì bước ngay,dù sao tớ cũng chơi khá thân với nó nên việc tớ nhận là kém nó thì còn lâu nhé b-)

Q ơi!! mày bất công thế!! mày kêu mày khao nó thế còn tao vuut đi đâu???

Con Ngọc nói đúng lắm,tớ là thằng rất biết thương hoa tiếc ngọc,nhưng phải tùy xem ai đó có phải là hoa là Ngọc ko,vả lại series bài cãi nhau này là do ai khởi xướng thế
Nhưng mà thôi,năm hết tết đến mà,xí xóa nhé,để hôm nào tớ sẽ đãi bạn Tân 1 bữa ở căng tin nhé,okie?
re: còn về vụ thằng Bốp,bảo tớ ko bằng ai chứ bảo tớ ko bằng thằng này thì bước ngay,dù sao tớ cũng chơi khá thân với nó nên việc tớ nhận là kém nó thì còn lâu nhé
Bạn Quân rút cục vẫn nhất quyết không công nhận là mình kém bạn Bốp. Nhưng mà sự thật thì vẫn là sự thật và đôi khi thì nó hơi đau lòng.
Nói với tinh thần hòa bình nhá: bạn Quân lại nói thế thì ngang với tớ khởi xướng cãi nhau à? Hic! Oan uổng quá!
Hôm nay thấy bạn Quân với bạn Bốp đi qua, nhưng mà thui, không gọi vì còn chút việc bận. Hôm nào nói chuyện với hai bạn cho vui
Thanks alot vì đã có ý mời tớ măm măm, nhưng mà (theo lời của Quân nhá) thì tớ đâu có được "thon thả" cho lắm.
Đùa thôi, nhưng "tâm hồn ăn uống" của tớ cực kì thảm hại khi ở căng tin trường mình.
Thế nhá! Merry Christmas and Happy new year!!!

Vũ Minh Tân đã viết:
Con Ngọc nói đúng lắm,tớ là thằng rất biết thương hoa tiếc ngọc,nhưng phải tùy xem ai đó có phải là hoa là Ngọc ko,vả lại series bài cãi nhau này là do ai khởi xướng thế
Nhưng mà thôi,năm hết tết đến mà,xí xóa nhé,để hôm nào tớ sẽ đãi bạn Tân 1 bữa ở căng tin nhé,okie?
re: còn về vụ thằng Bốp,bảo tớ ko bằng ai chứ bảo tớ ko bằng thằng này thì bước ngay,dù sao tớ cũng chơi khá thân với nó nên việc tớ nhận là kém nó thì còn lâu nhé
Bạn Quân rút cục vẫn nhất quyết không công nhận là mình kém bạn Bốp. Nhưng mà sự thật thì vẫn là sự thật và đôi khi thì nó hơi đau lòng.
Nói với tinh thần hòa bình nhá: bạn Quân lại nói thế thì ngang với tớ khởi xướng cãi nhau à? Hic! Oan uổng quá!
Hôm nay thấy bạn Quân với bạn Bốp đi qua, nhưng mà thui, không gọi vì còn chút việc bận. Hôm nào nói chuyện với hai bạn cho vui
Thanks alot vì đã có ý mời tớ măm măm, nhưng mà (theo lời của Quân nhá) thì tớ đâu có được "thon thả" cho lắm.
Đùa thôi, nhưng "tâm hồn ăn uống" của tớ cực kì thảm hại khi ở căng tin trường mình.
Tưởng cậu đi tu cơ mà,sao lại hoàn tục à?? [-(
Thế hóa ra ko phải là cậu khởi xướng chiến tranh à,thế thì thôi,xin lỗi vậy ;;)
Thực ra cũng chẳng phải tớ ưa cái căng tin trường mình lắm đâu mà chỉ muốn nói chuyện với cậu 1 lần thôi vì(xin lỗi nhé 0:) ) thực ra tớ cũng chưa nhớ mặt cậu.
Còn chuyện tớ kém thằng bốp thì còn lâu nhá,dù sao thì nó cũng là hàng đã và đang được sử dụng,còn tớ thì còn mới nguyên và hàng cũ làm sao đắt = hàng mới :>
re:Merry Christmas and Happy new year!!!

Lê Minh Quân đã viết:
Vũ Minh Tân đã viết:
Tưởng cậu đi tu cơ mà,sao lại hoàn tục à?? [-(
Thế hóa ra ko phải là cậu khởi xướng chiến tranh à,thế thì thôi,xin lỗi vậy ;;)
Thực ra cũng chẳng phải tớ ưa cái căng tin trường mình lắm đâu mà chỉ muốn nói chuyện với cậu 1 lần thôi vì(xin lỗi nhé 0:) ) thực ra tớ cũng chưa nhớ mặt cậu.
Còn chuyện tớ kém thằng bốp thì còn lâu nhá,dù sao thì nó cũng là hàng đã và đang được sử dụng,còn tớ thì còn mới nguyên và hàng cũ làm sao đắt = hàng mới :>
re:Merry Christmas and Happy new year!!!

Thế mới tốt chứ happy cristmas cả nhà nhé

Thực ra cũng chẳng phải tớ ưa cái căng tin trường mình lắm đâu mà chỉ muốn nói chuyện với cậu 1 lần thôi vì(xin lỗi nhé ) thực ra tớ cũng chưa nhớ mặt cậu.
Bạn Quân nói nghe "bở" nhỉ?
Tớ chạy lon ton suốt ngày đến bọn lớp tớ gặp tớ còn chẳng biết tớ đang ở chỗ nào nữa cơ. :))
Thêm nữa, chưa nhớ mặt người ta mà đã "chê lên chê xuống" được rùi. Chẹp chẹp... xấu tính quá! [-(
chuyện tớ kém thằng bốp thì còn lâu nhá,dù sao thì nó cũng là hàng đã và đang được sử dụng,còn tớ thì còn mới nguyên và hàng cũ làm sao đắt = hàng mới
Nói cái này nữa làm kí rì, chán lém! /:)
Nói chung là tớ với ấy quan điểm khác nhau. Cho dù ấy có đưa ra 1001 cái lí lẽ trên trời dưới biển đi chăng nữa (mà điều kiện là nó đúng hết nhá) thì ấy cũng không thể sánh ngang với bạn Bop được.(quan điểm của tớ thui)
Chắc ấy thấy lạ đúng không. Nhưng mà tớ chưa bao giờ biết xem tính bạn Bop thế nào. Chẳng qua là vì Bop giống hệt bạn Tú Anh ở trường tớ ngày xưa thôi. Mà bằng được bạn Tú Anh thì còn lâu nhá! ;)
@ Ngọc: bạn Quân là hàng mới hả mày? Khó tin quá!
Tao tưởng những đứa "famous" thế này thì cũng phải có "tiền án tiền sự" thuộc vào loại "kha khá" chứ?
--> Không thể hiểu nổi. :-/
Chúc cả nhà thi học kì I tốt.
Bye.

Chỉnh sửa lần cuối:
@Bop: ấy câu bài trắng trợn thế?
Quote lại cả một bài dài khiếp (mà đấy là cái bài tớ với bạn Quân đứa này quote lại của đứa kia)
sau đó thêm vào one sentence only
Tớ mà ở trong nhóm có_thể_trừ_điểm thì tớ cho điểm chất lượng của ấy xuống 4 liền.

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Minh Tân đã viết:
@Bop: ấy câu bài trắng trợn thế?
Quote lại cả một bài dài khiếp (mà đấy là cái bài tớ với bạn Quân đứa này quote lại của đứa kia)
sau đó thêm vào one sentence only
Tớ mà ở trong nhóm có_thể_trừ_điểm thì tớ cho điểm chất lượng của ấy xuống 4 liền.
Hê hê,thằng này trong vòng chưa đầy 2 tháng nó câu được gần 400 bài rồi,nói câu đấy hơi thừa đấy :))

Chậc chậc,bài nào cũng dài cả trang thế này, đọc khó quá
Vũ Minh Tân đã viết:
Bạn Quân nói nghe "bở" nhỉ?
Tớ chạy lon ton suốt ngày đến bọn lớp tớ gặp tớ còn chẳng biết tớ đang ở chỗ nào nữa cơ. :))
Bọn lớp cậu gặp cậu mà vẫn ko biết cậu ở chỗ nào thì hóa ra cả lớp văn đều mù đường à :))
Vũ Minh Tân đã viết:
Thêm nữa, chưa nhớ mặt người ta mà đã "chê lên chê xuống" được rùi. Chẹp chẹp... xấu tính quá! [-(
Cái này người ta gọi là "ấn tượng khó phai đấy",với lại đây là cậu tự nhận đấy nhé.
Còn về chuyện thằng bốp thì thôi,ko nói đến nữa.
Vũ Minh Tân đã viết:
@ Ngọc: bạn Quân là hàng mới hả mày? Khó tin quá!
Tao tưởng những đứa "famous" thế này thì cũng phải có "tiền án tiền sự" thuộc vào loại "kha khá" chứ?
Cứ famous là phải có "tiền án tiền sự" hả?Em đây giữ mình như ngọc,đừng khinh đấy nhé :>

Ha....ha.....Xem cãi nhau vui thật.
To Ngọc: Sợ gì bọn nó. Mình hợp tác lại nhàu chết bọn nó đi.

Sư bố các bác !! Topic đội văn nghệ chứ có phải chỗ để các bác chửi nhau đâu , có nhu cầu mời lập topic Fan Club cho ngài Quân Híp đi .( Bây giờ em nói các bác không nghe thì .... mời các bác câu tiếp )

Lê Minh Quân đã viết:
Hê hê,thằng này trong vòng chưa đầy 2 tháng nó câu được gần 400 bài rồi,nói câu đấy hơi thừa đấy :))
Đính chính lại với bạn Quân, tính đến thời điểm này là vừa tròn 400 đấy.
Lê Minh Quân đã viết:
Lần sau (sau bài này và một bài nữa) tui sẽ không viết nữa, đỡ phải dài với chả ngắn.
Còn nữa, tớ với ấy có cãi nhau đâu mà bọn nó lại nói thía nhẩy? Lại còn nói năng rất là "thoải mái" nữa chứ.
Yêu cầu các bạn nói năng lịch sự nhá.

Hiện nay đội văn nghệ đã giải tán , topic này nên được xóa hoặc chuyển chủ đề , mời mời , show me your choice !

Mày điên à đang cãi nhau mà bạn Tân nói không đúng lắm không phải mọi người famous đều có tiền án tiền sự(mặc dù mình có limit tiền án tiền sự) có thể giỏi về thứ gì đó trừ việc học

ặc, nhắng nhít thía, lâu lắm mới thấy Quân đại ca viết mấy bài dài dài :D
cái topic này đi đuợc roài đó, :D, có lẽ nên nói với con Mực close lại để ko bị mất bài :D

@ VA: mày mà vẫn máu chiến nt thi yêu cầu phải kêu gọi thêm đồng minh thôi! ko có bại trận thì ôi lắm!!
@ Tân + Quân: chúng mày mà còn muốn chiến tiếp + câu bài nt thì mời lập topic mới nhé!!!

Vũ Minh Tân đã viết:
Lê Minh Quân đã viết:
Đính chính lại với bạn Quân, tính đến thời điểm này là vừa tròn 400 đấy.
Lê Minh Quân đã viết:
Lần sau (sau bài này và một bài nữa) tui sẽ không viết nữa, đỡ phải dài với chả ngắn.
Còn nữa, tớ với ấy có cãi nhau đâu mà bọn nó lại nói thía nhẩy? Lại còn nói năng rất là "thoải mái" nữa chứ.
Yêu cầu các bạn nói năng lịch sự nhá.
Hê hê,đúng thía đúng thía,đây ko phải là cãi nhau mà là tranh luận và trao đổi quan điểm,bọn kia ko biết gì thì đừng có nói lắm [-(
@ Duy:Thằng Quân híp học toán 2,còn tao là Quân đẹp trai b-)

chán thế
tranh luận thế này ko vui :D
mọi người nói năng lịch sự quá :D

Ơ kìa! Khốn nạn nhờ!
Tao không lên một lúc lâu mà có đứa đã dám cả gan chửi đội văn nghệ à???
Muốn chết không?
ĐỘI TRƯỞNG ĐỘI VĂN NGHỆ TRƯỜNG đây!

to Ngân: Tao ko đồng í thái độ của mày ở đây. Nói thật đáy cũng là lí do tao không muốn để lớp văn tham gia vào đội văn nghệ vì rất phức tạp. Suy nghĩ thoáng thôi.
Còn topic này để dành cho người trong đội văn nghệ trường thôi.

XIn nhắc lại, đội văn nghệ trường ai cũng có tài.
ĐỪng có nghĩ sai lệch
Mọi người không kể vụ chọn lọc tài năgn à??
Không phải ai muốn vào cũng được đâu
Nhất là các bạn lớp văn
Tớ nói thế này thế nào các bạn lớp văn cũng bảo "thèm vào"
Nhưng mà thèm cũng không có mà thèm đâu!

ÔI.. xời

Back
Bên trên