Đội văn nghệ Ams - Nơi hội tụ của những thiên tai .

Thôi,ko đôi co nữa,tao nghĩ là topic này để thông báo tình hình của đội văn nghệ thôi, còn n~ ai ko phận sự thì miễn vào,đừng có câu này khích câu kia, rắc rối:(

Vũ Minh Tân đã viết:
Lê Minh Quân đã viết:
Được lắm top,rất đúng phong cách đấy
Các bạn lớp văn đừng hiểu lầm,đây gọi là phong cách "made in Top" đấy.
@ Tân:nếu muốn đi party 1 bữa thì cậu phải gọi tớ đấy nhé vì tớ chưa nhớ mặt cậu
Lớp văn thì tớ có suy nghĩ gì đâu mà bạn Tân lại biết nhẩy ,với cả lớp văn ngoài con Ngọc ra thì thực ra tớ chẳng quen ai cả.
@ top: Gọi thêm lớp Anh1 vào đi
Rút cục thì bạn Quân có ý như thế nào đây?
Nghe cho kĩ thì có vẻ như bạn ủng hộ bạn Thủy quá nhẩy?
Ở đó mà bảo vệ nhau nhá. Iem không dây vào đây nữa đâu.
Người tốt thì thường gặp bất trắc mà.
Tớ chả bênh gì cái con béo ị ấy đâu,chẳng qua sự thật nó thế vì ăn nói thế mới là Top chứ.
Có vẻ như bạn tan ko quen con béo này,ko thì chắc cậu chả dị nghị gì đâu nhỉ????
@ Top:mày cũng hơi hâm tự nhiên lại đi chửi người ta,bạn Tân này chả nói năng xách mé gì nhân đẹp giai của đội văn nghệ đâu,chỉ là tranh luận "vủi vẻ" 1 tí thôi và đấy cũng là chuyện riêng của tao thôi.Đồ béo ị.

eo ôi, Lê THu Phương.. sợ phát khiếp!! Nhỉ!! :D :D
THôi! Không chửi nhau nữa!
TOP ngoan! TOP ngoan!TOP hiền!

b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)
hehheh!! Đây chính là ảnh của band tao! Vừa upload xong!

Hê hê, con kia, vụ lương lậu thế lào, khai báo đê... đùa tí thôi, tao cũng đang chán học muốn vào văn nghệ đây. :D

Hà ơi, có gì anh em mình vào lập band "miền băng giá" đập chết bọn "miền nhiệt đới" nhể. :))

Tao chả biết lương lủng thế nào??? Chứ tiền thuê quần áo chưa được trả, mà mình lại còn đang thiếu tiền, còn 500 khèn mí thầy cho thì bọn nó ăn tiu hết:(

Ừ, mọi thứ nó êm xuôi thế này có phải là ngon không.
Topic này của riêng đội văn nghệ hửa?
Thế thì iem vào nhầm chỗ rùi.
Xin lỗi các bác, iem về đây.
Goodbye everybody forever
Bye luôn bạc Quân với bạn Bop nhá! Sau cái này chắc tớ không nói chuyện được với hai bạn nữa đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:
ĐỘI VĂN NGHỆ NÀY NGHỀ CHÍNH LÀ ĐI HÁT KARAOKE, LƯƠNG LẬU LÀM GÌ

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
ĐỘI VĂN NGHỆ NÀY NGHỀ CHÍNH LÀ ĐI HÁT KARAOKE, LƯƠNG LẬU LÀM GÌ

Lấy tiền lương làm tiền trả cho KARAOKE nhể :)) :))

hè , con top chưa trả lời câu hỏi của tao nhá, mày giả mù giả cận nhá, mày nhớ đấy!!!!

Chưa tham gia thì lúc khác tham gia tao cũng đã tham gia đâu mà lo

Thông báo thông báo!
Đội văn nghệ chuẩn bị có việc đây!!
_ Hội diễn ngành
_ dạ hội 2-3 sẽ có 2 tiết mục của đội văn nghệ trường!! :D :D

Chậc mấy topic mình lập ra hay bị biến thành chỗ tập võ mồm quá , yêu cầu các bác hạ hỏa và bác nào không phận sự miễn vào .
To Top : chỉ có hai tiết mục thôi à , mà quan trọng là hát bài gì , cứ rống mấy bài cách mạng thấy phí tài năng quá .

oái, như thế thì chít... người ta lại đánh giá độ văn nghệ mất...:D
Mà đi như thế này cũng bị đánh giá sẵn rùi....:p

Back
Bên trên