Đội văn nghệ Ams - Nơi hội tụ của những thiên tai .

Đúng đang có người để cãi nhau với thì bọn mày đuổi bạn ý đi

Đúng là mấy thằng thiên tai , lại làm loãng Topic rồi , lớp chúng mày có chuẩn bị gì cho hội diễn văn nghệ không .

Sáng mai hội diễn văn nghệ , mời các bác có hứng vào tường thuật + bình luận .

Mai đến xem hội đầu trọc làm một bài nhớ rừng trong đó sẽ có ba người chơi guitar đấy chất không:))

Hôm nay hát xong đi đá bóng luôn , không ở lại xem hội đầu trọc , đáng tiếc thật .
Khi về nghe tin tiết mục của mình chỉ đứng thứ 3 , cú quá !!! , căn bản hát thì hay nhưng lên biểu diễn cứ đứng như tượng => điểm phong cách còn 8/10 .

Có lẽ vị trí đó chỉ tốt với chị thôi b-) .
Hi vọng vòng chung khảo sẽ chứng tỏ được vị trí mặc dù đối thủ khá nhiều và hát cũng rất hay :)>- .

Loa của trường nên cho vào bảo tàng là vừa , không biết mấy hôm nữa có thay không chứ tình hình này thì các tiết mục chỉ còn 1/2 chất lượng .

Còn 1/2 cơ đấy tao tưởng thì loa còn không hoạt động cơ

tình hình là tiết mục của tao cũng vào vòng 2 nhưng ko bít vào đến đc ngày 3/2 ko

Cố lên nhé thua ở vòng ngoài đỡ cú hay ở vòng trong đấy:))

Tiết mục của tao độc đáo thế sợ ko thua đc mày ạ :))

Tiết mục bác Biên là gì mà quảng cáo kinh thế .
Nghe em gì lớp 6B hát bài " giây phút chia tay" choáng thật , đúng là tuổi trẻ tài cao .

đừng nghe nó quảng cáo vớ vỉn
hôm t4 này các bác cứ chuẩn bị sẵn cà chua thối đi là vừa :))
tiếc nhất là tiết mục Vươn tới 1 ngôi sao của a2 bị loại :D

Ờ , mấy ông bà giám khảo đúng là ếch ngồi đáy giếng , khổ thân thằng bạn Thế Duy cũng không kịp thể hiện .
Lần trước bị trừ 2 điểm phong cách đau thật , mấy hôm nay cũng chỉ tập đi vòng quanh sân khấu + khua tay khua tay khua chân vớ vẩn , chẳng biết tình hình có khả quan hơn không .

Thôi bọn mày đừng cố tiết mục của đầu trọc thế mà không vào nữa thì của bọn mày đừng hy vọng

Thằng này so sánh khập khiễng thật , tao biết bọn đầu trọc chúng mày hát chuyên nghiệp quá nên bị loại rồi .

Thế thì mày biết hội đầu trọc cho đi cầu thang rất chuyên nghiệp không

Mày dọa ai đấy Bob , may cho mày là lớp tao chán trò đi cầu thang rồi đấy .

uh, tiếc nhất là bài hát của A2, thế mà không được biểu diễn mà hôm đấy, công nhận nhìn bạn nào cũng Xì tin thiết

Back
Bên trên