Đội văn nghệ Ams - Nơi hội tụ của những thiên tai .

Vũ Minh Tân đã viết:
Lê Minh Quân đã viết:
Vũ Minh Tân đã viết:
Hơ, thế bạn Quân chơi trội hơn bạn Bốp à? Bạn Bốp ơi! Chậc chậc...
Định chia rã tình cảm anh em tớ à,tớ đỉnh hơn nó thì trội hơn nó chứ làm sao
Đỉnh của đỉnh rùi đấy. Hổng biết bạn Quân thế nào nhưng nói được câu đó thì phải gọi là "BỐ CỦA ĐỈNH".
Biết mỗi bạn Bốp mặc áo đỏ lòe đỏ loẹt thui.
thái độ rất hữu nghị mà còn ý kiến
Ai ý kiến? Vào đây có 2 mục đích:
1. Dưa lê với nhau tí cho vui.
2. Main reason: fishing.
Khó tính quá cha nội ơi!
để chiều thứ 4 tớ tiếp bạn ở cửa lớp văn,okie???
Chả biết bạn Quân đủ trình "tiếp" tớ không nữa. Đừng ăn nói mạnh mồm thế nhá!
-->Không giao lưu gặp gỡ gì đâu.
-->I can't say okie.
Uầy :eek: ,bài mình ngắn tí mà bạn Tân cũng phân tích được,đúng là dân lớp văn có khác,khâm phục khâm phục =D> =D> .Mà cậu vừa khen tớ là bố của đỉnh thế mà đã sợ tớ ko đủ trình tiếp cậu nhỉ?Cậu thử hỏi con Ngọc với con Thu xem tớ có đủ trình tiếp bạn Tân ko?
;) ;)

@ Quân : Q ơi! mày gặp phải Tân lớp tao là mày chết dùi!!! đừng dại mà nhảy vô lớp tao ,1 đi ko trở lại đấy ( ai bảo mày "đỉnh" wa' cơ)!!!:))

Miss Tân nhắn lại là hôm qua nhìn thấy thằng Quân rồi
Không đẹp trai bằng thằng Bốp
nếu bạn có đủ trình độ như lời quảng cáo thì vào giờ ra chơi ngày mai xuống lớp Văn. (Mà tốt nhất là đừng có sang vì nếu không sẽ bị "tan xương nát thịt").

thế thôi
cám ơn.
tất cả những điều trên do Miss Tân nhắn lại
--> tui không liên quan.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngô Duy Biên đã viết:
nếu bạn có đủ trình độ như lời quảng cáo thì vào giờ ra chơi ngày mai xuống lớp Văn. (Mà tốt nhất là đừng có sang vì nếu không sẽ bị "tan xương nát thịt").

thế thôi
cám ơn.
--> tui không liên quan.
Sợ cứt gì thích thì mai sang có cần chuẩn bị gì không
Còn không đẹp trai bằng bốp thì đương nhiên rồi:))(hôih đầu trọc phải bảo kê cho nhau chứ)

Ặc, mấy thằng này toàn người tung kẻ hứng.

Ý mày là gì?

Trông Quân thì ngang ngửa Hư Trúc roài !!!! Thiếu mỗi cái áo tiểu tăng thui !!!!!!

Úi!!!Quân mà được như Hư Trúc a'??? có nhầm ko nhỉ????

Nghe cái topic đã thấy rõ bản chất của vấn đề rồi... thiên tai!
Chán ---> đi ra....

Ngô Duy Biên đã viết:

thế thôi
cám ơn.
--> tui không liên quan.
Tao mà ko đẹp trai bằng thằng Bốp á => bước ngay
Thế tớ mà xuống lớp văn thì sẽ bị "tan xương nát thịt" à? Sao lại thế,có phải tớ muốn choảng nhau với bạn Tân đâu(với cả choảng nhau cũng ko sợ vì đã có hội đầu trọc :)) ).

Chậc , chán thì post bài làm gì .
Hôm qua đội văn nghệ được MR. Thắng cho 500k , chúng nó định kéo nhau đi Karoke nhậu nhẹt gì đấy , thê mà mình phải về sớm , chả chia chác được gì . Có bác nào hôm qua ở lại tường thuật hộ cái .

văn nghệ nào thế ??? sao chẳng thấy ai nói gì cả :( bao h biểu diễn

@ My: chuyện ! điều đó ai mà chẳng biết:)) Quân thì công nhận đẹp trai thật đấy nhưng được 1/1000 Hư trúc thì còn phải cố gắng nhiều hehe:))
@ Quân: Ơ! ai bảo mày choảng nhau với bạn Tân đâu mừ!!! chưa j` đã sợ rồi ==> chán was cơ!!!

:eek: Hôm nay chương trình văn nghệ vui thế. Đặc biệt là chú Nhân, tắt cái loa đi thì đúng là chẳng khác nào ca sĩ xịn :)>-

hôm nay xem văn nghệ nhận ra một chân lý của đội văn nghệ ams ...
ai hát hay thì hát khá hay
đứa nào hát dở thì hát ... vãi dở

cái nhóm thứ 2 đông hơn và có phần ... ác chiến hơn :D :))

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
@ My: chuyện ! điều đó ai mà chẳng biết:)) Quân thì công nhận đẹp trai thật đấy nhưng được 1/1000 Hư trúc thì còn phải cố gắng nhiều hehe:))
@ Quân: Ơ! ai bảo mày choảng nhau với bạn Tân đâu mừ!!! chưa j` đã sợ rồi ==> chán was cơ!!!
Ai bảo tao sợ,tao chỉ sợ làm bạn Tân bị làm sao thôi chứ có hội đầu trọc thì sợ ai :> .
@ Ngọc:mày nhắn với bạn Tân là hôm nay,tuy chỉ nhìn từ xa tao cũng hơi thấy thấy nhan sắc của bạn í rồ,ko xinh = mày :)) .(có phải bạn Tân là bạn mặc áo trắng ko nhỉ)

chiều nay đến thấy top với trinh đang hát bài niềm tin chiến thắng,thấy chú quân và 1 chú nữa đi ra hát cùng
tuy máu nhưng hơi nhạt nhòa :)) :))

Vu Ngoc Duong đã viết:
chiều nay đến thấy top với trinh đang hát bài niềm tin chiến thắng,thấy chú quân và 1 chú nữa đi ra hát cùng
tuy máu nhưng hơi nhạt nhòa :)) :))
Cái này là bọn nó chơi em một vố,đáng ra là tất cả con trai đi ra đứng đằng sau hai đứa con gái nhưng mà bọn nó lừa mỗi em với thằng Phong đi ra,tức quá đi mất :((

Back
Bên trên