Đội văn nghệ Ams - Nơi hội tụ của những thiên tai .

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
Hôm vừa rồi đi diễn thành phố, tao với con Thu ko mang quần áo thế là đứng dưới chiêm ngưỡng cả lũ buồn cười ko chịu đc. Thằng Bùi cầm cờ chạy lon ton như 1 đứa mất trí, chẳng bù cho thằng Cường. Còn ông Quân đứng như sái nghiện ý,trông cứ đần đần:))
Hehe,ko mang quần áo thì em mặc gì hả Thảo ??? ;;) b-) 8-| :-? :)) :))

@Bốp:chú em ghê hồn nhỉ?Thật hay đùa đấy???1 tháng ko đến trường được 1 buổi===>nhàu nhĩ wá ta!!!!!B-) Hehe,kể ra nếu thật thế thì chú em giỏi thiệt :-s bùng cả tháng mà vẫn sống mới sợ chứ 8-|

Thảo ơi, mày hâm à? Tự dưng lại hỏi Bob là thằng nào? Buồn cười quá đi mất.

Hic, mới đây thui mà đã chuyển thành cái topic của bạn Quân Hóa 2 rùi à?
-->Thảm cho cái topic, cứ được vài hôm đúng chỉ để rùi sau lại là nơi câu bài và nói "sai chủ điểm".
Bi giờ mới biết bạn Quân ở đội văn nghệ
-->Đáng tiếc là tui chưa gặp bao giờ. Nhưng mà kinh nghiệm cho hay hàng quảng cáo là "hàng ế" + "vài câu nói phét" :-?

Vũ Minh Tân đã viết:
Hic, mới đây thui mà đã chuyển thành cái topic của bạn Quân Hóa 2 rùi à?
-->Thảm cho cái topic, cứ được vài hôm đúng chỉ để rùi sau lại là nơi câu bài và nói "sai chủ điểm".
Bi giờ mới biết bạn Quân ở đội văn nghệ
-->Đáng tiếc là tui chưa gặp bao giờ. Nhưng mà kinh nghiệm cho hay hàng quảng cáo là "hàng ế" + "vài câu nói phét" :-?

Bạn Tân chẳng biết gì cả hàng quảng cáo mà là hàng ế [-x
Thế cocacola có phải là hàng ế không beckham có phải là hàng ế không đấy bạn quân lớp tớ thuộc một trong những hàng như thế này đấy bao nhiêu người chờ để được chiêm ngưỡng b-) thế không biết ở box cấp 2 có bao nhiêu người muốn gặp quân à:)) [-x

Hổng biết bạn Quân là bạn nào. Biết có mỗi bạn Quân bởi cái lần qua box lớp Văn nói năng linh tinh thui.-->Vẫn còn cú lắm.
Thế nên đoán bạn Quân là "hàng ế", không phải thì thui vậy.
Nhưng mà nhiều em tranh giành nhau thế :-/ chắc lúc trở về "tìm lại bạn nào đấy" cũng chẳng còn "nguyên vẹn" đâu (iem dùng với nghĩa hoàn toàn trong sáng nhé)

Ặc, thế này là cái topic thành nơi quảng cáo cho quân H2 rùi còn gì nữa... Đâu phải đội văn nghệ :p

Thì quân cũng trong đội văn nghệ còn gì nữa, anh ta trông "sáng" nhất trong hội ý thì nói về nó chứ còn gì nữa:))

Chung Thùy Trang đã viết:
Ặc, thế này là cái topic thành nơi quảng cáo cho quân H2 rùi còn gì nữa... Đâu phải đội văn nghệ :p
Đúng thế,nói về đội văn nghệ thì chỉ cần nói về mỗi Quan này là đủ rồi :))

Lê Minh Quân đã viết:
Đúng thế,nói về đội văn nghệ thì chỉ cần nói về mỗi Quan này là đủ rồi :))

Đủ là đủ thế nào, thừa đằng khác chứ không phải là đủ:))

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Lê Minh Quân đã viết:
Đúng thế,nói về đội văn nghệ thì chỉ cần nói về mỗi Quân này là đủ rồi :))

Thôi đi ông, nói về ông người ta càng nghĩ thêm về độ văn nghệ 1 cách ngu xuẩn nữa à. Học thì ít đú thì nhìu, phải không Bốp [-x

Chậc , nhiều bác ở đây mắt sang vành quá , Topic có chữ THIEN TAI to đùng .
To Trang : Phải phấn đấu học nhiều đú cũng nhiều chứ .

E hèm!!!
@ My: đúng là tao chưa có diễm phúc được ngồi cạnh bạn QUÂN nhưng dù sao cũng rất hân hạnh được học cùng Q cả cấp 2 nên cũng biết khá nhiều chiến tich oai hùng của chú!!:)) Tao cũng nào có ý bênh chú Q nhà ta đâu nhưng có điều phải nói đúng sự thật thôi ( chú Q đã làm biết bao em chết lên chết xuống còn j`????, đúng ko Q nhi???):))
@ Thảo: mày ơi! post cái ảnh j` j` đấy đi! để tao đc chiêm ngưỡng cái???

Hình như đội này bài trừ các bác buổi sáng , thê mới khổ , sù sao hoạt động của đội cũng đã chấm dứt từ ngày thứ 4 ( 15-12 ) , chán thật .

ơ, tao tưởng thứ 3 này diễn cả 4 tiết mục luôn chứ ,đã chấm dứt đâu nhấy???
uầy, bẹn Quân "lổi" quá, mai phải ra xin chữ kí mới đc:D:D:D

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Lê Minh Quân đã viết:
Đúng thế,nói về đội văn nghệ thì chỉ cần nói về mỗi Quân này là đủ rồi :))

Thôi đi ông, nói về ông người ta càng nghĩ thêm về độ văn nghệ 1 cách ngu xuẩn nữa à. Học thì ít đú thì nhìu, phải không Bốp [-x
Bà thì học nhiều lắm đó hả mà nói lắm,thi cử kiểu gì mà phao phiếc đầy mình còn đi nói người ta [-(

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
E hèm!!!
@ My: đúng là tao chưa có diễm phúc được ngồi cạnh bạn QUÂN nhưng dù sao cũng rất hân hạnh được học cùng Q cả cấp 2 nên cũng biết khá nhiều chiến tich oai hùng của chú!!:)) Tao cũng nào có ý bênh chú Q nhà ta đâu nhưng có điều phải nói đúng sự thật thôi ( chú Q đã làm biết bao em chết lên chết xuống còn j`????, đúng ko Q nhi???):))
@ Thảo: mày ơi! post cái ảnh j` j` đấy đi! để tao đc chiêm ngưỡng cái???
Ơ,tao đã làm em nào tự tử đâu mà chết lên chết xuống nhỉ? :-?

Chết vì xầu quá đấy mà:))

Back
Bên trên