Đội văn nghệ Ams - Nơi hội tụ của những thiên tai .

Đáng lẽ cả đảng đầu trọc phải ra nhưng mà thiếu bốp nên thôi:))

hehe!! Q ơi! mày có mắt đấy!!!biết nhìn người thế là tốt đấy!!!hehehehe:)) nói đùa thế thôi tao nói như thế con TẤn nó giết tao mất, nó cung dễ thương ra phết, cứ wa mà xem

Ngọc ơi! Tao thề là tao sẽ giết mày vì mày đã phá hỏng kế hoạch đi tu của tao.
Tao không thể chịu được cái kiểu chúng mày mang tao ra buôn dưa lê dưa chuột như thế đâu. Đừng có tưởng tao chỉ đến lớp gào thét với mày là xong đâu nhá!
@ Quân: Không ai cần ấy khen đâu. Tưởng bạn nào nói mình chứ bạn Quân thì vô tư (VIP không nói gì là được rùi.)
@ Ngọc tiếp: Tao cấm mày rủ rê bọn nó sang lớp mình.
Sang thì mày đi mà tiếp
Tao không quen đứa nào cả.
Biết mỗi bạn hàng xóm của tao thôi.
Lần cuối, đừng có mà chọc tao nghe con.

Tối vừa rồi diễn ở Liễu Giai xong tựn nhiên đc thầy thắng cho 500 khìn, thế là cả lũ kéo nhau đi karaoke ở cẩm hội (gồm: top, Hương tươi, thùng phi, vân, trâu, chị Thu, hiển, Nhân, Quân, Hà,bùi,Trung nhót, Long Thú, Thái bướm ). Uầy, vừa vào 1 phát là gạt hết các thứ trên bàn sang để chuẩn bị múa cột:)). Khiếp,kinh nhất là quả 4 ,5 thằng cùng đứng lên....:)) với cả pha thằng Hà "lắc"....Nói chung là rất vui:D:D:D...tao chỉ bít kể đến thế thoai...

Chậc hay thế mà lại phải về sớm , vào quán Karaoke thì tha hồ mà thể hiện , đương nhiên trừ vụ múa cột .

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Ngọc ơi! Tao thề là tao sẽ giết mày vì mày đã phá hỏng kế hoạch đi tu của tao.
Tao không thể chịu được cái kiểu chúng mày mang tao ra buôn dưa lê dưa chuột như thế đâu. Đừng có tưởng tao chỉ đến lớp gào thét với mày là xong đâu nhá!
@ Quân: Không ai cần ấy khen đâu. Tưởng bạn nào nói mình chứ bạn Quân thì vô tư (VIP không nói gì là được rùi.)
@ Ngọc tiếp: Tao cấm mày rủ rê bọn nó sang lớp mình.
Sang thì mày đi mà tiếp
Tao không quen đứa nào cả.
Biết mỗi bạn hàng xóm của tao thôi.
Lần cuối, đừng có mà chọc tao nghe con.
Đây là Ngân hay Tân vậy,nghe kiểu ăn nói hổ báo này chắc là Tân rùi
Đừng tưởng bở nhé,có rủ đây cũng chả thèm sang đâu nhé.
@Ngọc:Hóa ra bạn Tân dễ xương lắm hỏ,để hôm nào mày chỉ trộm cho tao nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi không chửi nhau nữa khó chịu rồi đấy:))

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Hơ, bạn Bốp hay thật. Đang yên đang lành còn "khó chịu" nỗi gì??? :-/ :-/
Thế đấy, bây giờ mình lại thành đứa ăn nói "hổ báo" mới sợ chứ. b-) Nhưng mà nếu thế thì chắc con Ngọc gọi là "khủng long ăn thịt" cũng nên. 8-}
(Hèm, Ngọc ơi! Tao nhận xét khách quan nhá!)
@Ngọc:Hóa ra bạn Tân dễ xương lắm hỏ,để hôm nào mày chỉ trộm cho tao
Hic! Cái này thì phải chia buồn với bạn Quân vì tin lời con Ngọc. Nó lừa bạn rùi. Bạn Tân là một đứa xấu xí, vừa béo vừa lùn, cho nên mới phải mặc đồ màu sáng cho nó "khả quan" hơn. :-$
Vậy thì bạn Ngọc khỏi cần chỉ làm gì, phí công bạn Quân "đẹp zai" nhìn.
Đừng tưởng bở nhé,có rủ đây cũng chả thèm sang đâu
Quả này thì không ổn rùi bạn Quân ạ... Bạn cứ như là tổng thống Mỹ ấy nhỉ? Có bạn Ngọc "thiếu thẩm mỹ" mới rủ bạn Quân sang lớp Văn thui. Còn Hóa 2 nếu cho em mời bạn nào sang chắc em mời bạn Bốp quá (trông bạn Bốp giống hệt một thằng trường em hồi trước --> Đặc biệt ấn tượng <--> Nhưng mà em trong sáng nhá!)

Chiều nay bạn bốp sang xem mặt bạn Tân nhé.

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Lê Bá Nam Linh đã viết:
Hơ, bạn Bốp hay thật. Đang yên đang lành còn "khó chịu" nỗi gì??? :-/ :-/
Thế đấy, bây giờ mình lại thành đứa ăn nói "hổ báo" mới sợ chứ. b-) Nhưng mà nếu thế thì chắc con Ngọc gọi là "khủng long ăn thịt" cũng nên. 8-}
(Hèm, Ngọc ơi! Tao nhận xét khách quan nhá!)
@Ngọc:Hóa ra bạn Tân dễ xương lắm hỏ,để hôm nào mày chỉ trộm cho tao
Hic! Cái này thì phải chia buồn với bạn Quân vì tin lời con Ngọc. Nó lừa bạn rùi. Bạn Tân là một đứa xấu xí, vừa béo vừa lùn, cho nên mới phải mặc đồ màu sáng cho nó "khả quan" hơn. :-$
Vậy thì bạn Ngọc khỏi cần chỉ làm gì, phí công bạn Quân "đẹp zai" nhìn.
Đừng tưởng bở nhé,có rủ đây cũng chả thèm sang đâu
Quả này thì không ổn rùi bạn Quân ạ... Bạn cứ như là tổng thống Mỹ ấy nhỉ? Có bạn Ngọc "thiếu thẩm mỹ" mới rủ bạn Quân sang lớp Văn thui. Còn Hóa 2 nếu cho em mời bạn nào sang chắc em mời bạn Bốp quá (trông bạn Bốp giống hệt một thằng trường em hồi trước --> Đặc biệt ấn tượng <--> Nhưng mà em trong sáng nhá!)
Hóa ra bạn Tân vừa xấu vừa lùn vừa béo vừa đen à,thế thì thôi nhé tớ yêu cái đẹp cơ(thằng Bốp bảo xấu thế nó ko thích đâu-nguyên văn lới nó nói)
Mà tớ còn hơn cả tổng thống Mỹ ấy chứ thằng Bush là cái thá gì,xách dép cho Quân này nhớ

@ Quân: thằng này được!!! giỏi lắm!! mày mà còn hơn cả G.Bush thì kinh wa' rồi!! chẳng dám ý kiến j` rồi!!! ko thì......chit' chit' .mà mày đừng có trọc vô ổ kiến lửa nữa, con TÂN nó đã quyết tâm đi tu, ko lên HAO nữa vậy mà giờ nó ko kiềm chế được rồi kia kìa, wa này tao ăn đòn đủ mất thôi==> nó sẽ biến từ "dễ thương" thành ..... ( chỉ có trời mới biết)
@ Bốp: B ơi! B có đủ can đam thì cứ wa đi!! chỉ sợ ..... thôi!
@Tân: con kia!! tao chỉ nói đúng thôi mà! có ai noi sai đâu mà mày nỡ năng lời nt hả???

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
@ Quân: thằng này được!!! giỏi lắm!! mày mà còn hơn cả G.Bush thì kinh wa' rồi!! chẳng dám ý kiến j` rồi!!! ko thì......chit' chit' .mà mày đừng có trọc vô ổ kiến lửa nữa, con TÂN nó đã quyết tâm đi tu, ko lên HAO nữa vậy mà giờ nó ko kiềm chế được rồi kia kìa, wa này tao ăn đòn đủ mất thôi==> nó sẽ biến từ "dễ thương" thành ..... ( chỉ có trời mới biết)
@Tân: con kia!! tao chỉ nói đúng thôi mà! có ai noi sai đâu mà mày nỡ năng lời nt hả???
Đi tu thì sao hở,đầy bà ni cô nhưng mà con đàn cháu đống kia kìa,bạn Tân cũng chưa chắc là ngoại lệ đâu. [-x
Thế bạn Tân quen con Giang còi lớp tớ hả,chiều nay tuy chưa nhìn rõ được mặt nhưng tớ cũng thấy bạn Tân có đen lắm đâu(chỉ hơi đen),ko lùn lắm(chỉ ko cao 1 chút thôi) và cũng ko béo lắm(chỉ ko được thon thả 1 chút thôi mà)
:))

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:

Thích thì mai sang mà hôm nay cũng đi qua cả bọn lớp mày rồi có ai nói gì đâu b-)

Hay là Lý 2 và Văn liên kết với nhau để nhàu H2 đê.

Theo nguyên văn lời bạn Ngọc thì có ai xinh bằng bạn ấy đâu.
Cho nên miễn bàn luận.
Năm hết Tết đến, xí xóa tại đây.
Đi tu thì sao hở,đầy bà ni cô nhưng mà con đàn cháu đống kia kìa, bạn Tân cũng chưa chắc là ngoại lệ đâu.
Mà tớ còn hơn cả tổng thống Mỹ ấy chứ thằng Bush là cái thá gì,xách dép cho Quân này nhớ
Nhưng mà nói luôn là bạn Quân phải đổi cách ăn nói đi thui. Ngọc nó bảo bạn Quân hồi trước nhường con gái lắm, nhưng hình như con này nó ưa nói ngược thì phải.
Nói thêm là bạn Quân hơn ai thì hơn, nhưng còn lâu mới hơn được bạn Bốp nhá
Thảo béo ơi! Bao giờ mày mới online thía? Mày xem thằng Quân lớp mày đang muốn hơn bạn Tú Anh hồi trước của tao này!
Bạn Quân ơi! Mơ ít thui!

Phạm Vân Anh đã viết:
Hay là Lý 2 và Văn liên kết với nhau để nhàu H2 đê.
Tớ sang Lí 2 nhìu rùi nhưng con gái thì tớ biết có mỗi bạn Hà thui (tên đầy đủ của nó là gì cũng không bít)
Hôm nào phải xem xem bạn Vân Anh là bạn nào mà "máu chiến" thế.
"Nhàu" nghĩa là kí rì dzậy? Có phải nghĩa là "choảng" không? Lớp Văn bọn tớ kết nghĩa với 11 Lí 2 đấy! Bạn có cần nhờ vả gì không?

vân anh ơi mày vuốt mặt cũng phải nể mũi chứ. liên kết với văn để nhảu h2 á? sợ quá nhỉ. hehe

Back
Bên trên