Đồng bào ở DE nhảy vào nào! :D:D:D !!!

Re: Đồng bào ở DE nhảy vào nào! :D:D:D

chị ko học xã hội nên ko biết gì cả em ạ. nếu chưa hỏi đc ai thì em có thể vào daad.de để xem trước về các ngành và tham khảo ranking

Lâu lắm ko vào hỏi thăm tình hình mọi người nhỉ.
Sắp Weinacht, ko bít mọi người dự tính đi chơi đâu không nhỉ. Dạo này thấy box deutsch nhà mình yên ắng quá.
Ah, có ai biết chuyện đặt vé về Tết VN ko nhỉ, hic ,em định đặt, nhưng ko biết ở đâu thì có vẻ rẻ nữa.

Em ơi chị muốn đi chơi đây này, tầm 27-31.12/1.1 có còn ai ở Hamburg ko? Hay chuồn hết cả rồi? Nếu còn ai trên đấy thì cho chị lên chơi với

tình hình là em thì khó mà ở HH thời gian đấy chị ạ, có nghĩa là chị có chỗ ngủ ko mất tiền nhé :p:p:p, phòng rộng, sạch đẹp, nằm ngay trung tâm, gần chợ châu á và wallmart :))

em Trang có còn ở Hamburg ko? nếu ko có ai thì chị lên chơi với cá à :D

Em chưa biết chị ạ, nhưng hiều khả năng là ở Hamburg. Em định đi 1 vòng thăm bà con cô bác, anh chị em xa gần luôn 1 thể:)). Nhưng em cũng muốn đón năm mới ở Hamburg. Khoảng giữa tháng sau em báo cho chị nhé:D (em Trang đây chị ơi:D)

Chỉnh sửa lần cuối:

dạo này bà con nhà mình ít vào post bài quá, các em sắp sang Đức cũng ít hỏi han, box deutsch nhà mình lặng lẽ quá... :)

Em chưa biết chị ạ, nhưng hiều khả năng là ở Hamburg. Em định đi 1 vòng thăm bà con cô bác, anh chị em xa gần luôn 1 thể:)). Nhưng em cũng muốn đón năm mới ở Hamburg. Khoảng giữa tháng sau em báo cho chị nhé:D (em Trang đây chị ơi:D)

Trang ơi chị đã book vé đi Budapest rồi, dịp khác lên Hamburg ăn cá sau vậy :D
Mọi ng có ai quen ai ở Budapest ko nhỉ, tớ sẽ ở đó vào 28,29,30/12.

Vậy là chị lại ko lên HH ăn cá à, thôi để dịp khác vậy, có cả anh HM ở nhà cho vui vẻ, quây quần:D

Dân Ams ở HH lúc nào cũng chào đón chị Vân nhé, lúc nào em Hưng lên thăm vợ, chị lên luôn chỗ bọn em chơi ;)

:x cảm động quá, danke các anh em HH nhé, chắc chắn chị sẽ mò lên đấy một ngày ko xa :D Gì chứ dưới München này có tận 2 ng lúc nào cũng chỉ nhăm nhe lên HH mà, thể nào chị chả có dịp đi ké :))

Chỉnh sửa lần cuối:

há há, bảo cả thằng Minh Anh nữa chị ạ, nó cũng có vẻ khoái đi lên đây chơi lắm đấy :D

Tình hình là em Vân đang phải học thi đâm ngày đêm chỉ tơ tưởng đến đi chơi :">:">:D:D:D (logisch, gell)
Bác nào ở đâu chủ trì làm quả wochenende nhanh gọn nhẹ đi, ko cần hoành tráng cầu kì gì đâu, anh em gặp nhau tay bắt mặt mừng là chính ;;) (rượu bia là phụ nhưng có tí thì cũng tốt :p)

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Đồng bào ở DE nhảy vào nào! :D:D:D !!!Chú ý trang 3!!!

Hamburg lúc nào cũng mở rộng cửa đón mọi người :D

VN điểm hẹn tết kô nhỉ :-" ;))

Hoan nghênh ý tưởng, rất tiếc HH bận thi, ko thể tiếp đón mọi người, "Rằm Tháng Riêng Điểm Hẹn" thì được :))

ý tưởng của em Hưng là VIETNAM cơ mà :)) HH liên quan gì ở đây :p

Hưng ơi đồng hương München cho chị gửi mấy thứ đc ko em giai đẹp giai ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

ý tưởng của em Hưng là VIETNAM cơ mà :)) HH liên quan gì ở đây :p

Hưng ơi đồng hương München cho chị gửi mấy thứ đc ko em giai đẹp giai ;;)

oh bà chị buồn cười nhì , hôm nay chị em gặp nhau lại chẳng thấy nói gì , hay là thấy em đẹp giai quá nên quên hết cả nhở vả rồi :-"

hehe , đùa thôi gửi gì về thỉ quẳng qua cho em , thoải mái mà :D , nhanh lên , cuối tuần em đóng đồ đấy

p/S : hiếu minh , hamburg cũng sẽ lam tết 17.2 đấy , tiếc là em đang ở hn rồi =)) =)) <:p

hoho, anh bít vụ tết mà. thi đúng 30 tết, ko còn j khổ hơn nữa...

Back
Bên trên