Đố vui có thưởng!

cháu cũng muốn về làm phát lắm :D:D mà cháu ko có tiền mua vé máy bay :( hay bác Hòa vượt biên sang đây đi :mrgreen:
Em Linh còn bé thôi từ từ để nhớn tí nữa đã đi :)) để chị đỡ đầu cho :)) đảm bảo ko tàn đời zai đâu mà lo :mrgreen:

Híc, ai cũng bẻo mừn bíe, bíe quái đâu, hic :((

đâu đâu chú Linh, anh tin em ko bé nữa :D đã vô đây rồi mà bé mãi đúng là hết thuốc chữa. Hôm nào anh về anh khao chú đi ăn thịt chó kỉ niệm ngày chú dậy thì :)) heng

:)) Anh Chương ơi..làm quả mừng những ng đã dậy thì đi :)) cho mấy chú nữa bon chen với :))
To cháu Trang: đợi cuôi năm Lĩnh lương làm quả sang đấy..:)) cháu nhớ tiếp đãi bác đàng hòang đấy :))
To em Linh: Chị ấy đỡ đầu là may em đấy.,yên tâm đi ko sao đâu..đỡ đầu chứ có đỡ cái khác đâu mà lo :))

Nguyên Chương đã viết:
đâu đâu chú Linh, anh tin em ko bé nữa :D đã vô đây rồi mà bé mãi đúng là hết thuốc chữa. Hôm nào anh về anh khao chú đi ăn thịt chó kỉ niệm ngày chú dậy thì :)) heng
Anh nhớ đấy nhá, có mắm tôm đấy :D.
To anh Hòa: Ngoài đầu ra thì còn đỡ cái gì được nữa đâu anh :(

bác Hòa cứ thoải mái :)) cháu sẽ đón tận cửa máy bay luôn :D :p

Em Linh có muốn chị đỡ đầu ko :smoking: mật tươi lên :smoking:

Híc, ngã đâm đầu xuống đất hay sao mà phải đỡ :D

thế đố câu này này :D
Có ba người đàn bà cầm mỗi người 1 trái chuối....:)) ăn
Ba thứ nhất thì cầm trái chuối bóc ra ăn từ từ .....
Bà thứ hai thí ăn luôn cả vỏ, ăn rất lẹ
Bà thứ ba thì vừa nhìn vừa soi mói trái chuối cầm trên tay, hồi sau mới ăn
Vậy dựa vao đâu để biết người nào đã có chồng ;;)

câu này quá dễ, anh trả lời cho b-) Chưa bà nào có chồng cả :p nếu có chồng thì các bà ấy ko cần "đùa" với chuối rồi :smoking:

HAHAHA, được được. Nhưng đây là đố vui có thưởng, thế bạn Long thưởng gì thế hở Long

chắc thưởng...chuối nhà ku Long trồng đc(hay gây jống đc thì kô rõ:D)

Back
Bên trên