Đố vui có thưởng!

Khiếp, cứ ấy ấy hoài, ấy ấy thì cái gì cũng có thể mang nghĩa của ấy ấy. Chả hiểu ấy ấy gì ở đây cả.

:)) Em Trang định trốn tránh trách nhiệm đáy hả :)) ko tốt đâu em ạ

Em thấy là ấy gì thì cứ ấy đi chứ để lâu nó lại ấy ấy em Trang nhỉ? :biggrin:, khâm phục giới trẻ cái khoản ấy :lol: :))

Em BT cũng còn trẻ mà bày đặt khâm phục ai?:smoking: Ấy 1 phát là tự phục mình ngay thôi :))

thé hóa ra ấy 1 phát là hồi xuân à :))

Híc, ngay đầu trang đã nói rồi, cứ ấy ấy hoài. Cái gì cũng mang nghĩa của ấy ấy được, mà cứ ấy ấy suốt như thế thì ai mà hiểu ấy ấy là ấy gì :(

Thế ah, "ai cũng hiểu chỉ một người ko hiểu" :)) (bài này là Phượng hồng đúng ko nhỉ :D)

Nói huỵch toẹt ra luôn đi, ấy ấy nghe khó chịu lắm.

em Linh ko hiểu hả :smoking: thôi cả nhà để cho em nó yên :D ra đây chị giải thích cho ;) là chuyện người lớn :D mà người lớn ko tốt :p nên chị đang dạy bảo mấy anh , mấy bác ở đây nè :p
Em đã hiểu ra chưa :D có cần phải phụ đạo thêm j ko em ơi :mrgreen:

Bác Hòa :smoking: cháu trốn bao giờ :nono: ko bao giờ !cháu đã bảo làm j là làm :smoking: Cháu rỗi cả tuần :D:D:)) bác mua vé 500 sang đây nhá :smoking: hay đợi cháu về VN :smoking:
Mọi người đừng có đen tối :D nhất là chị Thư nhá :nono: em đang giúp mấy vụ ấy ấy giảm xuống nè :p

bác Quách ý j :smoking: nói nốt đi :smoking: đánh cho hết đường đi off bây giờ :p

Hích, chị Trang ơi! Em chị bảo là nói đàng hoàng tử tế ra, ấy mãi nghe khó chịu lắm, chứ chẳng có gì mà không hiểu ở đây cả.

Em Linh à, cứ để chị Trang ấy, em mà ko cho chị ý ấy chị ý ấy ngược em thì em tàn 1 đời zai ấy :D

Híc, lại ấy, em nói thế này anh hỉu ko: Anh Chương ơi, em bảo nè, hôm ấy, em vừa mí ấy ấy ở cái chỗ ấy ấy, ấy lắm, lúc ấy tự nhiên em thấy ấy, ấy ấy ấy ấy... :D

cháu Trang ơi tết này cháu có về ko bác cháu mình lên lịch làm phát đê ;) :D :p

Chú mới lớp 9 hả...:> định bon chen một chân hả :))

Hehe, em thích mở rộng tầm hiểu biết một tí, anh thông cảm.

Back
Bên trên