Đố vui có thưởng!

Cái j thế?Thế chú có hỉu j` đâu mà đòi cập nhật[-x

.. :| ... :)) .. mình cũng không hiểu ịch , xịch thì liên can gì tới phần thưởng .. :)) .. :smoking:

Trần Bích Thủy đã viết:
.. :| ... :)) .. mình cũng không hiểu ịch , xịch thì liên can gì tới phần thưởng .. :)) .. :smoking:
cho anh xịch cái rồi anh nói cho :))

Vu Ngoc Duong đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
cho anh xịch cái rồi anh nói cho :))
Còn như bọn anh nói là:cho anh ịch xịch cái anh nói cho:)):))

:)) Chuyện ko buồn cười lắm, nhưng bình luận của các bác các em thì cười rơi cả răng :))

có cần xịch 1 cái để lấy tinh thần tìm lại răng ko ? :))

anh nào cần xịch hay ịch thì giơ tay :smoking: cháu zai , em zai nào nữa :smoking:
Đi với chị chị cho hết xịch luôn :smoking: :D :))
bé tí tuổi đầu thế là ko đc :nono: làm gì cũng phải có KH :)) ko đc bừa bãi :)) :D

anh nào cần xịch hay ịch thì giơ tay cháu zai , em zai nào nữa
Đi với chị chị cho hết xịch luôn

:eek: :eek: Em Trang quả là nội công thâm hậu, tuổi nhỏ chí lớn, xịch hết cả các anh, các em, các cháu zai nữa cơ ah 8-}, ngả mũ :))

Phạm Mai Trang đã viết:
anh nào cần xịch hay ịch thì giơ tay :smoking: cháu zai , em zai nào nữa :smoking:
bé tí tuổi đầu thế là ko đc :nono: làm gì cũng phải có KH :)) ko đc bừa bãi :)) :D
=;=;=; giơ tay này:)>-:)>-:)>-giơ tay này...
KH là kế hoạch đúng không? :)) :D Thời khóa biểu của anh rỗi chiều 2,4,6 em rỗi ngày nào mình xếp lịch :D em thích ịch hay xịch b-)

Phạm Mai Trang đã viết:
Vãi... :eek: 8-| 8-} =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Mai Trang đã viết:

kiểu như là : chúng mày vào hết đây,bà chiều :)) :)) :))

:)) đúng thế rồi còn gì nữa :))
Quả này mấy hôm nữa trên báo An ninh thủ đô có đăng vụ an giật gân:...Có một vụ ***tập thể nhưng nạn nhân lại là các anh các chú trong vườn cười...còn thủ phạm là cô bé 16 tuổi Phạm Mai Trang :))) (Có khi thủ phạm ko bị đi tù đâu,mà nạn nhân bị đi ấy chứ) :))

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
:)) đúng thế rồi còn gì nữa :))
Quả này mấy hôm nữa trên báo An ninh thủ đô có đăng vụ an giật gân:...Có một vụ ***tập thể nhưng nạn nhân lại là các anh các chú trong vườn cười...còn thủ phạm là cô bé 16 tuổi Phạm Mai Trang :))) (Có khi thủ phạm ko bị đi tù đâu,mà nạn nhân bị đi ấy chứ) :))
THế thì phải gọi là tập thể bị ***...:)):))

má ơi :)) :)) Ai nói là ấy ấy :))
Cứ ra đây em làm cho các anh các chú các em hết ấy luôn bây giờ :smoking: :nono:
Đừng có tưởng bở :nono:

Thì em nói là ấy ấy chứ ai vào đây??:p
Hay là từ "ấy" còn thêm nghĩa khác nữa ngoài nghĩa...ấy?:biggrin:

Back
Bên trên