Đền răng

Nguyễn Thanh Thảo
(Violethn)

Điều hành viên
Sau khi xảy ra vụ đụng xe, nạn nhân ngồi dậy quát vào mặt kẻ gây tai họa cho mình:
- Này, anh đi đứng kiểu gì vậy, làm hỏng hết cả hàm răng giả của tôi rồi. Anh có biết tôi phải trả bao nhiêu tiền để có nó không?
- Được rổỉ, tôi sẽ bồi thường cho anh.
Nói xong, anh ta lôi ra một chiếc hộp đầy hàm răng giả. Sau khi thử đi, thử lại nhiều lần, anh chàng kia cũng tìm cho mình được một bộ răng vừa khít.
- Thật tuyệt vời! làm thế nào mà anh lại có nhiều hàm răng giả đến vậy? Anh là nha sĩ hả?
- Không, tôi chuyên đi bốc mộ

Ơ, sao lại eo ơi, tất cả các bộ phận của con người dù sống or đã chết đều đáng quý em ạ

Hehe, thế chị thử đeo răng người chết vào xem, có lần về quê xem người ta đi bốc mộ thấy đầu lâu nhe răng ra cười mà phát sợ

Hiện nay chưa có người chết nào tình nguyện cho chị mượn răng, bao giờ Em Dũng băng hà nhớ nhắn chị đến nhé :((

... theo chị thì răng anh Dũng có vừa với chị không ... hay là phải bẻ bớt mấy cái .... :)>- b-) ... mà em nghĩ là chị mà mượn răng anh Dũng thì không có hàng tiền đạo .... :))

Công nghệ bây giờ hiện đại lắm em ạ, không vừa thì mài, đập cho nó bằng vừa thì thôi, không có hàng tiền đạo càng duyên, cười một cái nhìn thấy cả amidan đỏ hỏn, hơi bị interesting đấy :((

,... ặc ặc .... chị Thảo ý tưởng siêu cao quá em chưa nghĩ tới .. đúng là bậc tiền bối cái gì cũng nghĩ sâu sa ... chứ không nông cạn như hậu sinh ...:D ....b-)

Nguyễn Thảo đã viết:
Công nghệ bây giờ hiện đại lắm em ạ, không vừa thì mài, đập cho nó bằng vừa thì thôi, không có hàng tiền đạo càng duyên, cười một cái nhìn thấy cả amidan đỏ hỏn, hơi bị interesting đấy :((

phải chị nói đúng đấy nhưng chờ đến lúc đấy sợ hơi lâu:)):)):))

Bà Thảo cứ đợi đấy, sẽ có lúc được đeo răng của em

Thế em có biết chính xác là bao giờ không?, cho chị đỡ sốt ruột, có gì chị còn ok ký gửi răng của người khác... Không hiểu trong vấn đề này thì vệ sinh răng miệng có được bàn đến không nhỉ?. Thế em cho chị hỏi, phần em thì thế nào??? mấy quý đánh răng 1 lần thế??? và cách thức thế nào??? ... eo ơi, nghĩ đã thấy kinh ....

Chị thích lúc nào em ok lúc đó, còn các vấn đề khác thì chị cứ yên tâm, hàng tiền đạo của em thì mạnh nhất thế giới rồi

... hàng tiền đạo của anh Dũng được làm bằng inox không rỉ mà chị Thảo .... chị cứ yên tâm ... anh DŨng phải có đến mấy hàng tiền đạo dự bị ý chứ ......:)) .... b-) ... có khi chị lấy 1 Free 1 cũng nên .......:)) .... b-)

Sao em Thủy biết rõ thế, nhưng hàng tiền đạo bằng inox thì xưa quá rồi, bây giờ toàn làm bằng sứ đặc biệt thôi, anh sẵn sàng tặng hai chị em một bộ

Dũng tặng hai chị em có 1 bộ thôi à?, keo thế, kiểu này là đang chia rẽ tình đoàn kết dân tộc đây, 1 là chị và Thủy đánh nhau tranh bộ răng, hai là cả hai chị em mình xông vào để kiếm chác hai bộ, ... bây giờ mới biết em Dũng, nham hiểm thật... :))

Thì hai bộ, em vốn hào phóng nên có tiếc gì chị đâu, lúc nào chị lấy để em còn đặt hàng mấy ông bốc mộ đây :))

Ặc ặc ghê quá! Cười gãy cả răng rồi! Chị Thảo đền răng cho em đi! :D

Chị Thảo lại đi lấy anh dũng ra đền cho :D :))

Em Dũng trông thế mà đắt hàng nhỉ?, mọi người thấy chị xin răng em lại nhảy vào bon chen kìa??? =D>

Chị đừng có đánh trống lảng, đền răng cho chú Cường đi, lúc nào em tìm được bộ khác thì sẽ lắp vào cho chị :))

Back
Bên trên