Đền răng

... :)) ... nói thế thì mọi người đều xài gián tiếp răng anh Dũng mà .....:)) .. b-) ... em không đến mức thiếu mất hàng tiền đạo ... thế nên anh Dũng cứ tặng cả 2 bộ cho chị Thảo ... 1 bộ để chị Thảo dự bị ... chị Thảo nhỉ ....:)) .... b-) .. mà chị thảo làm gì chú Cường mà phải đền răng thế ???>..... b-)

Chắc là chú Cường thấy chị Thảo xinh, định xí xớn gì đó nên bị chị ấy cho một chưởng ấy mà :))

... ơ ... hóa ra chị Thảo học võ à..... sao anh Dũng biết mà em lại không biết nhỉ .....??... :-? ... :D .. b-) .. thế sao anh Dũng biết chú Cường đấy định xía xớn ... mà xí xớ cái gì ....???... b-) .. anh cứ nói mập mờ như thế ...[-x

Xí xớn thế nào thì em phải hỏi bà Thảo thì mới biết rõ được, anh cũng bị bà ấy cho một chưởng nhưng may mà nội công thâm hậu nên mới an toàn đấy, em cũng phải đi học võ dần đi để mà đối phó.... :))

này, em đừng có nhầm bà "online" với bà vợ em ở nhà nhé, chị mà đánh được thì em hòng mấy trăm cái computer rồi ý chứ =D>

Bà chị nóng tính thế, sao lại đánh em, hoa thơm thì phải để cho người ta hái, con gái đẹp thì để người ta... xí xớn, đó là lẽ tự nhiên thôi :))

Thế em "xí xớn" được đến đâu mà nói to thế?? cho em biết là đến bây giờ em không còn hàng tiền đạo là may đấy... chị tưởng mất một số thứ khác quan trọng hơn cơ :((

:)) .... thôi chết anh Dũng ... mất hàng tiền đạo còn thay thế được . chứmất thêm 1 số nữa là phiền đấy ...:)) ... b-) .. chị Thảo mà ra tay thì ......:))

Chị Thảo chỉ dọa thế thôi, em có xí xớn một chút thì chị cũng chả làm gì thằng em quý hóa này đâu, chị Thảo nhờ :))
Em Thủy chả biết gì cả, bây giờ khoa học hiện đại, mất cái gì mà chả thay thế được :))

cứ thử xem sao? có khi còn mất cả mồm ý chứ, không còn răng vẫn còn ok nhỉ? :((

... quân tử nhất ngôn .... chứ ai tiểu nhân như anh Dũng đâu mà ngơ ngác thế ... anh đã cầu nguyện chưa ....:)) ... b-)

Giê su ma, chúa lạy tôi, cầu chúa rồi đấy, sao con gái lại xưng là quân tử nhỉ, em Thủy đổi giới tính rồi à :))

đấy chưa, Em Dũng... lại thay đổi giới tính... rõ chán, à không, vui quá :))

Back
Bên trên