Đại hội H-A-O tại Hà Nội!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hoàng Thu hiền tự động điền tên mình vào đăng ký đi chứ kêu ca gì thế, em này hay kêu ca lắm
To Hà: Cái chòi đó to lắm em ạ, yên tâm đi :D

Chị Hà đăng ký cho ai thì nói rõ ra nhé ... cho anh Hưng à ... để bọn me còn biết đường mua nhiều :D ... anh Hưng ăn khỏe lắm !!! :D

Nhà em cũng xin đăng ký 2 xuất ,nếu được từ khoảng 25/12 -5/1 thì tốt quá .

Củm ơn các bác nhiều ạ

Cho em đăng kí với, hừm...29/12 là okie, còn đâu nếu có thay đổi thì thế nào cũng được, miẽn là sau mấy cái ngày thi...hic..hic..

Sẽ phải định ra một ngày trước ngày họp mặt chính thức khoảng 1 tuần, gồm những anh/chị nuôi chủ chốt để họp bàn chuyện rong chơi ăn uống.

Có vẻ 29/12 sẽ gặp mặt, suy ra khoảng 22, 23 gì đó là anh Tuấn Tống cùng em Trang chuẩn bị một cuộc họp trù bị được không nhỉ :D. Trong hôm đó tính luôn chuyện trao giải vì lần họp mặt này có luôn vụ trao giải. :) Ăn uống chắc không quá phức tạp nếu ở đó đã có sãn gà + cá + rau dại và nước hồ. Nếu Trang định nấu nướng vài món thì chị kiến nghị là loại nem tai ra khỏi thực đơn nhé :D.

Những người chắc chắn tham dự cuộc họp mặt sớm sẽ là anh Tuấn, em Trang và Việt Anh và thêm chừng 5, 7 đồng chí khác (Phan Thu Hà chắc cũng có mặt và thế thì chắc là kèm thêm một anh đẹp trai nữa). Vậy các anh/chị/bạn/em nào đang ở VN khoảng thời gian đó có nhiệt tình thì đi luôn một thể :) (đông quá là sẽ cãi nhau đúng kiểu nhiều thầy thối ma )

Năm ngoái là 40 người tham gia ăn uống, năm nay có nguy cơ đông hơn năm ngoái.

Đây là danh sách những người đăng ký tham gia Đại Hội H-A-O 2002 và thời gian đề xuất cho đại hội:
UPĐATE :15-12-2002 (mth)

01. Nguyễn Sỹ Hà (Hóa 91 - 94) 25/12 - 06/01
02. Thiệu Hoàng Yến (Anh 98-01) 24/12, 30/12
03. Phan Việt Anh (T2 99-02) 28/12 - 5/1
04. Trần Phương Anh (Anh 98-01) 25/12 - 30/12
05. Hồ Ngân Hương (Hóa 96-99) 22/1 - ...
06. Bùi Thu Trang(A4 97-00) 16/1...
07. Trần Kiên (T2 95-98) trừ ngày thương binh liệt sĩ 27/12
08. Nguyễn Anh Tôn () 27/12...
09. Đỗ Thủy Tiên(Pháp 96-99) 22/12 - 7/1
10. Tống Minh Tuấn(Lý 93-96) 24h/24h 7days/week
11. Thụy Miên () 24/12-4/1
12. Nguyễn Tuấn Phương (Tán 92-95) (tớ ủng hộ từ 20.01 - Rằm tháng giêng )
13. Lưu Công Thành (Tán 92-95) Tháng Giêng (lịch ta hay lịch tây??)
14. Phan Hoài Nam (Toán 2 97-00)
15. Lê Việt Hùng (Hoá 96-99) trừ ngày CN và những ngày bận ra
16. Vũ Xuân Tùng (Toán 2 97-00)
17. Nguyen Xuan Son (Ly1 93-96) tu 30/12 den 15/01
18+19. Phan Thu Hà (Nga 95-98) Em đăng ký hai suất ạ
20. Hoàng Thu Hiền (Toán1 Cấp 2)
21. Nguyễn Vân Trang (Anh1 01-04) 29/12
22. Bùi Lê Chi (Toán2 97-00)
23. Vũ Đàm Linh (A1 00-03) Tết Tây hoặc ta
24. Trần Hoàng Minh (Sinh1 95-98)
25. Lê Anh Phương (Anh3 01-04)
26. Nguyễn Lương Thanh Tuấn (Pháp1 ...)
27. Hữu Sơn
28. Tâm Giao
29: Hoài Anh
28. Cẩm vân
30. Bùi Linh Ngân (Anh3 01-04)
31+32. Đỗ Lan Anh (Anh2 96-99) 25/12 - 5/1
33. Nguyễn Đức Phương 19/1 - 11/2
34. Nguyễn Hiền Trang (A1 98-01)

Danh sách chưa nói rõ là có tham gia hay không:
??. Võ Ngọc Việt (Lý2 02-05)
??. dao huyen trang (Anh2 00-03) - em nghi nen to chuc vao mong 3 tet

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ôi, nghe anh Tống Minh Tuấn kể hấp dẫn quá! Nhưng mà câu cá ở tận Đông Anh (?) thì làm sao mà em theo được ---> ko có 'phương tiện'... T_T *vừa xấu hổ, vừa buồn rũ rượi*...

GM đăng ký 1 suất. Ý kiến anh Tuấn hay nhưng mà... em thắc mắc là sau khi đi câu nhau chúng ta đi đâu, kế hoạch tiếp theo là thế nào.. hiện nay theo ý kiên của mọi người thì hình như phản đối karaoke cũng như bowling rất nhiều

GM đăng ký 1 suất. Ý kiến anh Tuấn hay nhưng mà... em thắc mắc là sau khi đi câu nhau chúng ta đi đâu, kế hoạch tiếp theo là thế nào.. hiện nay theo ý kiên của mọi người thì hình như phản đối karaoke cũng như bowling rất nhiều... anh Tuấn định thiết kế thế nào đây?

GM đăng ký 1 suất. Ý kiến anh Tuấn hay nhưng mà... em thắc mắc là sau khi đi câu nhau chúng ta đi đâu, kế hoạch tiếp theo là thế nào.. hiện nay theo ý kiên của mọi người thì hình như phản đối karaoke cũng như bowling rất nhiều... anh Tuấn định thiết kế thế nào đây? Các bác về muộn thì lại tổ chức thêm buổi nữa.. càng vui hehe

Đi câu cá tuyệt đấy. Em đăng kí 1 suất nhe

22.Đàm Linh A1 Tết Tây hoặc ta

Đông phết nhẩy... thế là đã có khoảng 25 người rồi :D Thế các bác có định tranh thủ thi người đẹp nữa không? (giống như kiểu trong phim "Cuốn theo chiều gió ấy" :D )

Ama đã viết:
Có vẻ 29/12 sẽ gặp mặt, suy ra khoảng 22, 23 gì đó là anh Tuấn Tống cùng em Trang chuẩn bị một cuộc họp trù bị được không nhỉ . Trong hôm đó tính luôn chuyện trao giải vì lần họp mặt này có luôn vụ trao giải.

vâng :), vụ pre- này cũng phải kéo kha khá nhân đi tẹo hihihi...

Ăn uống chắc không quá phức tạp nếu ở đó đã có sãn gà + cá + rau dại và nước hồ. Nếu Trang định nấu nướng vài món thì chị kiến nghị là loại nem tai ra khỏi thực đơn nhé

okie mà, trời, em đâu bắt ai nấu! Đấy là nếu mọi người thích thì làm thôi chứ :). Nem tai à? hehe...nàng vui tính, làm như mình chết món đó í, người khác chết ạ, ko phải em ạ, nàng cứ nhầm nhọt vớ vẩn! hihi :) Mà nói năng gì nghe như em áp đặt mọi người phải ăn gì uống gì ko bằng thế, hử? hmmmm hehe

Phan Thu Hà chắc cũng có mặt và thế thì chắc là kèm thêm một anh đẹp trai nữa). Vậy các anh/chị/bạn/em nào đang ở VN khoảng thời gian đó có nhiệt tình thì đi luôn một thể (đông quá là sẽ cãi nhau đúng kiểu nhiều thầy thối ma )

Anh Tuấn à, anh yên chí nhớn, gì chứ cái chân lon ton thì em okie liền hị hị, mà có cả màn đấm lưng nữa thì còn gì bằng nữa, nhểy :cool:

Ama à, xin lỗi cô mình nhá, cái anh chàng đèm đẹp trai mà cô bảo đi cùng Phan Hà là nhầm, nhá! Anh chàng đấy còn nợ mình cái vụ 5-day-***er nữa cơ, ấy thế nên mình quyết định tận dụng triệt để trong dịp này, ko có để sang năm sau thì vô duyên ra, để lâu mất hứng! hị hị :D :lol: ;)

Mà có lắm thầy nhiều ma vậy thì mới đúng chất chứ, he he he...oánh nhau lộn tùng phèo lên mí vui muh ;)

To Hồng Nhung: gì chứ cái lí do "không có phương tiện" của em thì ngại gì ;) , cứ tới thôi, nhiều xe mà, miễn lo đi bé ;)

To GM: bạn hiền ko cần phải quá khích đến mức tuôn luôn phát mấy bài vậy chứ? :) biết bạn hiền nhiệt tình rùi muh ;) :) :cool: :p

Bùi Thu Trang đã viết:
Ama à, xin lỗi cô mình nhá, cái anh chàng đèm đẹp trai mà cô bảo đi cùng Phan Hà là nhầm, nhá! Anh chàng đấy còn nợ mình cái vụ 5-day-***er nữa cơ, ấy thế nên mình quyết định tận dụng triệt để trong dịp này, ko có để sang năm sau thì vô duyên ra, để lâu mất hứng! hị hị :D :lol: ;)

Theo anh thì những anh như anh đẹp trai đi cùng chị Phan Hà gì đó đều nên thực hiện ít nhất là 100-day-***er trở lên cho khỏi phí. Để lâu lại có em khác thực hiện mất.

hahaha, cái này còn phải mở 1 cuộc "đàm phán" đã ạ :D

a. Tống Tuấn: alo, đ/c anh nghe rõ giả nhời nhỉ, em send msg cho anh rồi đấy ạ!

Zời ạ, mọi người đi vào CN thì em đi thế nào được ? :( Đúng ngày ... đi học lò nhiều nhất thế này :(( Không chịu đâu :((

Xin lỗi mọi người,,,2 suất của nhà em tạm treo lơ lửng đã ạ...2 cô bạn thân không book được vé về sớm ;) chắc khoảng cuối tháng 1 cơ ạ

Alô .... khí khí ...

Nghị quyết mới đây :D ... em quyết định ( to quá ) ... là triệu tập thê anh BLChi và chị Phan Hà rồi cả BLNgân nữa ... :d ... chúng ta đang thiếu người mà ...

to chị Trang : qua nhà em lấy cái logo :D... việc gấp đó ạ !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên