Đại hội H-A-O tại Hà Nội!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh ở Hn chờ các em, mấy năm ngóai trượt mấy vụ nên năm nay thời gian cho các em và các anh chọn, em sẽ tự chủ động thời gian, chơi không ngại mưa rơi, lính không phải tính:D
Mà bác Hà có về Vn không mà bàn cho anh em vậy

có trò gì chơi ngoài patin và bowling không? nếu không thì bowling cũng OK. chỉ có điều đi chơi bowling thì không có đổ ăn nóng. mùa đông trời lạnh thì hơi ngại. hay ai đó thuê 1 cái van đê. rồng rắn lên mây đi cho nó tiện??????????

Em gái ơi, thuê xe tăng mà đi...Cứ làm như đang ở Mẽo không bằng...

Nguyễn Tuấn Phương đã viết:
Em gái ơi, thuê xe tăng mà đi...Cứ làm như đang ở Mẽo không bằng...

Thì em nó sang Mỹ mấy năm, hơi Americanized một chút ;) anh TP thông cảm ;) có gặp thì chiều em nó 1 tí :lol:

Kiếm được chỗ nào vừa có được ăn nóng, rồi cafe, karaoke và bowling, cũng khó ra phết đấy :confused:

Kiếm được địa chỉ "cây nhà lá vườn" là đẹp nhất, nhưng hơi mất công một chút ...

anh Phương và anh Hà ,đề nghị mọi người nghiêm túc nhé, công tư riêng biệt! đang thảo luận nghiêm túc, em đang có tinh thần xây dựng không ai khen ngợi thì thôi, lại còn bầy đặt nói xấu em. đặc biệt là anh Hà nhé, anh ở đây còn lâu hơn em, không biết ai americanized hơn ai đâu nhé!

khà khà trông em giận sao mà xinh quá kìa :lol: ... các anh ấy nói cũng đúng đấy ... có phải là ơ Mỹ Tho hay Tây Ninh đâu ... nếu muốn vừa chơi bowling vừa ăn đồ nóng ... hay anh nghĩ mình làm tí Cháo lưỡi em nhỉ :rolleyes:

:)
Bác Hà bác Phương cứ trêu Yến. Em thấy ý kiến đấy hợp lý phết. Ví dụ xa nhà mấy năm chả biết cầm đến xe máy là gì, vả lại biết đi còn đỡ, như nhà em cả nhà ko đi được xe thì làm sao :rolleyes:.

Nhưng mà (lại nhưng :D)Yến đừng lo xa quá, đi chơi xa thì thuê xe chứ gần thì phóng bình bịch cho thỏa thích, thú hơn :)

Chú Tùng thích ăn cháo lưỡi thì đi mà ăn một mình, vớ vẩn :D

Đùa thôi ạ, cũng nên nghiêm túc một chút ạ, (edited) lại trêu linh tinh cả lên ;)

Em thấy xuống mấy cái nhà vườn, ao câu, đặt luôn mấy cái chòi, ai thích câu thì câu, ai ko thích câu ngồi chơi tú vẽ râu ăn xiền. Cần là cần cái ko gian rộng thôi, rồi vẽ trò ra, chứ bowling, patin hay Kara thì...thôi ạ :D

Nhà em đăng ký hai suất, :), thời gian từ 24/12 đến 4/1
(27/7 mới thương binh liệt sỹ chứ nhỉ, hay hôm đấy là ngày bác Kiên già bị hy sinh :D? )

Hẹn (có thể) gặp cả nhà. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hóa ra bác Hà không về mà còn vẽ chuyện bày trò cho người ở nhà cơ à, cám ơn Bác vui xuân mới đã không quên nhiệm vụ cho anh em ở nhà:)
Nếu tất cả lãnh đạo đều không về được thì dù sao người ở nhà hô hào tập hợp vẫn hay hơn, anh thì anh có đề xuất thế này:
- Nếu khá đông chúng ta sẽ đi câu cá ở Đông Anh (qua cầu Thăng Long), riêng về địa điểm thì anh có một chỗ rất đẹp, rộng, có chòi rộng giữa hồ chính, ngoài ra còn nhiều chòi nhỏ.
- Khung cảnh đẹp, chúng ta có thể có một chỗ ôn nghèo nhớ khổ, giao lưu tuyệt vời, ai câu cá thì câu, ai chơi bài thì chơi, ai kéo nhau ra chỗ riêng tâm tình vẫn OK, ai thích ăn cháo lưỡi cũng xong tuốt. Sau khi câu xong chúng ta có thể có một bữa cơm thân mật bằng chính những con cá đã câu hoặc kêu nhà chủ bắt thêm mất con gà thả vườn rồi làm bữa cơm rượu tại chòi chính (giữa hồ), kinh nghiệm anh cho thấy là rất vui.
- Chương trình bao gồm ăn uống và các trò chơi do mỗi thành viên tự góp mang đến niềm vui chung cho tập thể, có thể bao gồm: đố vui, kể chuyện, ngâm thơ, ca hát văn nghệ, kể chuyện tình cảm, chuyện tình hình thế giới, chuyện làm ăn, chuyện đời nghiệt...
- Đến chiều ta chia tay Đông Anh về Hà nội có thể đi hát Karaoke, thi giọng hát vàng và bàn tay vàng
- Karaoke xong có thể đi uống nuớc, cafe Trung Nguyên, trà Dimal.
- Cuộc vui sẽ kết thúc sau khi uống nuớc với màn xin số điện thoại, email, hẹn hò.

Tạm thời chương trình là như vậy. Mọi người có thể không nên bàn nhiều về nên đi đâu nữa, anh nghĩ thế trên là ổn vì kinh nghiệm đi đến đó lần nào cũng thấy vui. Mọi ngừoi có thể bàn tiếp về thời gian, nhanh chóng đăng ký tên thành viên đi được tại đây (bao gồm thời gian có thể đi) để ban tổ chức còn biết và tiện liên lạc.
Đăng ký thành viên tại đây:
1. Tống Minh Tuấn (tất cả các thời gian có thể, 0913 505253)
.........................

Cả nhà cảm phiền reply theo cái post này, ý kiến ý cò gì làm bài khác

họ tên - khóa - thời gian đề xuất:

1. Sỹ Hà (Hóa 91 - 94) 25/12 - 06/01
2. Hoàng Yến (Anh 98-01) 24/12, 30/12
3. Việt Anh (T2 99-02) 28/12 - 5/1
4. Phương Anh (Anh 98-01) 25/12 - 30/12
5. Ngân Hương (Hóa 96-99) 22/1 - ...
6. Bùi Thu Trang(A4 97-00) 16/1...
7. Trần Kiên (T2 95-98) trừ ngày thương binh liệt sĩ 27/12
8. Nguyễn Anh Tôn () 27/12...
9. Thủy Tiên(Pháp 96-99) 22/23 - 7/1
10. Tống Minh Tuấn(lý 93-96) 24h/24h 7days/week
11. Thụy Miên () 24/12-4/1

ý tưởng của anh Tuấn hay đấy ạ, mọi người lên tiếng ủng hộ để quyết định cho nhanh.

em nghi nen to chuc vao mong 3 tet , thi hoc ki xong ma di choi tet cung xong , duong pho lai vang ve , khong khi tet van con , cac anh chi o nuoc ngoai ve se cam nhan Tet viet nam ro ret hon , ma hom day cung de dang xin phep bo me di hon
con ve dia diem thi dung vao nha hang lam gi , chat hep oi a lam , em de nghi to chuc ngoai troi

Hồ Ngân Hương đã viết:
ý tưởng của anh Tuấn hay đấy ạ, mọi người lên tiếng ủng hộ để quyết định cho nhanh.

Anh thì ok với ý kiến của Tuấn thôi, không có vấn đề gì cả miễn là thời gian nằm trong khoảng trên.;) Hẹn gặp mọi người:mrgreen:

1 ý kiến nhỏ như con kiến: thay vào màn karaoke la clubbing được không ạ?

Nên mua vài chục bom bia hơi đặt giữa sân trường và phát bia miễn phí.
Lấy tiền đóng góp từ những lưu học sinh và dân lưu vong ở nước ngoài. Các thầy giáo sẽ là khách mời danh dự vào chương trình Karaokê " Ôm "

Một vài ngu ý

Mong ý kiến và tiền đóng góp của các bạn

hic, tổ chức tết Tây đi, để bọn em còn thi HK trong khoảng t/g này.
Em xin đề nghị tổ chức luôn ở trường AMS đi ạ. Tổ chức cắm trại ở trường mình. Xin phép đoàn trường. Vừa đông vừa vui, như kiểu tổ chức dạ hội mọi lần ý.

với cả, mọi người tổ chức sao cho các em đang học trong trường có thời gian mà join với chứ, các bác toàn tổ chức vào lúc các bác rỗi thôi, mà những lúc đấy các em còn phải thi ạ.

Thế là thế nào???? Các bác lớn trong ban tổ chức thì không về.... Người lo bếp núc hậu cần ở VN là chị Ama cũng bận là sao???? Ai đứng ra lo vụ này đây??

Hồ Ngân Hương đã viết:
Cả nhà cảm phiền reply theo cái post này, ý kiến ý cò gì làm bài khác

họ tên - khóa - thời gian đề xuất:

1. Sỹ Hà (Hóa 91 - 94) 25/12 - 06/01
2. Hoàng Yến (Anh 98-01) 24/12, 30/12
3. Việt Anh (T2 99-02) 28/12 - 5/1
4. Phương Anh (Anh 98-01) 25/12 - 30/12
5. Ngân Hương (Hóa 96-99) 22/1 - ...
6. Bùi Thu Trang(A4 97-00) 16/1...
7. Trần Kiên (T2 95-98) trừ ngày thương binh liệt sĩ 27/12
8. Nguyễn Anh Tôn () 27/12...
9. Thủy Tiên(Pháp 96-99) 22/23 - 7/1
10. Tống Minh Tuấn(lý 93-96) 24h/24h 7days/week
11. Thụy Miên () 24/12-4/1

12.Tuấn Phương Tán (92-95) ( lúc nào cũng đuơc, cái chính là không cùng ngày với em yến...)

đùa tí, tớ ủng hộ từ 20.01 - Rằm tháng giêng )

Kế họach của Tuấn nghe được đấy, nhưng tớ thắc mắc tiết mục cuối. Chỉ có thế thôi à?:rolleyes:

Đề nghị anh Tuấn thay mặt chị em phụ nữ đứng ra dàn xếp vụ này ... mong ông anh thiết kế cho lớp T2 bọn em 1 vài em cho vui của vui nhà :smoking:

anh Tống Minh Tuấn gì gì đó ơi, ông anh đứng ra thầu vụ này đê? nghe chừng ông anh có tướng lãnh đạo không nên để phí một tài năng như thế :D
em chính thức đăng kí này (không thèm cùng ngày với anh Phương Phởn đâu nhé :D)
Hoàng Yến T., Anh 1 98-01, 21/12/02-10/1/03

xin nhắc lại suggestion của em: thay vào màn karaoke là clubbing đi cả nhà ơi! :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên