Đại hội H-A-O tại Hà Nội!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cho em tham gia với , trừ ngày CN và những ngày bận ra , em đểu Ok .
Chúng ta không nên hoãn cái sự sung sướng đó lại.

Mọi người ơi ... em thấy đi bowling là hay nắm nhưng mờ ... nại đắt qué ... khì khì hí hí ...

Tốt nhất là kiếm một chỗ ... ngồi buôn thúng bán mẹt là xong ...
Nghỉ khỏe KARAOKE luôn đi ạ ... :D ...

Mẹ kiếp ! Cứ bàn tới bàn lui ... Nếu các chú không thích uống bia hơi ngoài sân trường thì đi ăn thịt chó trên Trần Mục cho nhanh. Còn không thì kéo sang bên Hải Xồm bên kia đường rồi rủ ông Điện ra thi đấu ( cha Điện cũng máu bia hơi phết đấy, thời bao cấp cha này chuyên găm tích-kê uống bia lạc ở CLB Quân Đội ... )
Thời bọn anh học, làm đ. gì có nhà hàng, karaokê, bowling ... Chỉ có quán bà Bơ bán nước chè và thuốc lào thôi ...

Lắm chuyện ... Phú quí (giả tạo) sinh lễ nghĩa ....

BIA HƠI THỊT CHÓ MUÔN NĂM !!!

Ban lien lac tai HN dang cho tat ca cac y kien va dang len ke hoach, cụ thể, nhằm đáp ứng được tối đa nhu cầu của đa số, các ban cứ cho biet thêm ý kiến ý cò, ngày chơi còn dài mà:D.
VỤ này không vui không về:D

Tóm lại là thời gian thế nào nhỉ ...

Bác Tuấn làm một cái Poll đê !

Về thời gian mỗi người 1 ý thế này khó làm được 1 giải phap trọn vẹn. Có lẽ ai đi thì lên đây đăng kí, cho biết thời gian availble luôn, sẽ tổ chức dựa trên số đông. Ưu tiên chị em và ban tổ chức ok?

Để em làm trưởng ban tổ chức , rùi em ấn định thời gian cho . :D :D :D

Ưu tiên bà con ở xa ,bà con ở gần thì nếu thích cuối tháng 1 ta lại làm tiếp một bữa nữa :) .Nếu đi chơi nguyên ngày thì làm vào thứ7 hoặc CN là tốt nhất ,năm ngoái tổ chức vào 29/12, năm nay 29/12 cũng là CN ,không hiểu ý các bác thế nào :).Ý tưởng của bác Tuấn là ok rồi ,bác nào thích thịt chó thì có thể mua take away mà không phải lên Trần Mục( chắc chỉ take được luộc với dồi) ,năm ngoái có nem tai,bún lòng lợn đậu phụ luộc :) .Ai có thời gian thì có thể tham gia vào Ban tổ chức với bác Tuấn ,kinh nghiệm năm ngoái là làm Ban tổ chức rất thích thú ,bàn thì ít mà đi ăn thử các món là nhiều thôi :D.

Ngoài lề tí ,nhà Sứa năm nay định bồng bế nhau về đấy à ,dạo này đi làm bận quá không update tin tức gì cả.Thế nhà tớ có phải chuẩn bị phong bì không thế ;)

eo ơi vui thế ngồi nghĩ mà phát thèm cha nhẽ lại về nữa !!:mad:
bàn tán ít thôi đến đâu hay đến đây nói truớc bước không qua các anh các chị ạ:D :D
chán:( :mad: :rolleyes: hmm

Mọi người sôi nổi hào hứng quá ha ;)

Tran Kien đã viết:
năm ngoái tổ chức vào 29/12, năm nay 29/12 cũng là CN ,không hiểu ý các bác thế nào :).Ý tưởng của bác Tuấn là ok rồi ,bác nào thích thịt chó thì có thể mua take away mà không phải lên Trần Mục( chắc chỉ take được luộc với dồi) ,năm ngoái có nem tai,bún lòng lợn đậu phụ luộc :)

Ấn định luôn cái ngày 29/12 cũng vui đấy ạ --> khỏi bàn cãi nhiều ;) (Mà thật ra là vì "ngày đó năm ngoái" vui muh, nên hy vọng năm nay cũng thế và vui hơn nữa ;) ) Chủ nhật nên chắc không có ai mắc thi chứ nhỉ? Chịu khó xê dịch mấy ngày quanh đó để học ôn cũng được mà (Năm ngoái cũng vậy à :D ;) ).

:lol:
Kiên chấm chấm chấm đã viết:
Ai có thời gian thì có thể tham gia vào Ban tổ chức với bác Tuấn ,kinh nghiệm năm ngoái là làm Ban tổ chức rất thích thú ,bàn thì ít mà đi ăn thử các món là nhiều thôi :D.

chính xác ạ, vui nhất là khoản chuẩn bị trong ban tổ chức đấy (dụ khị mấy bác máu máu tẹo ihihi :D ). Mà bác iêu thiếu rồi, khoản ăn thử thì fình fường, muh nhìn mặt các"đại gia" lúc phải ứng trước ra để mua đồ + khệ nệ tay xách nách mang mới khoái :lol: ...cứ êu êu là! :lol: :razz:

Uhm, em kể lể lại tẹo nha. Năm ngoái, trước buổi chính thức là có tới ... 3 cuộc "họp trù bị" ạ, và cả 3 vụ pre- này đều rất tuyệt ;) :D :D :D

KIEL TRAL đã viết:
Ngoài lề tí ,nhà Sứa năm nay định bồng bế nhau về đấy à ,dạo này đi làm bận quá không update tin tức gì cả.Thế nhà tớ có phải chuẩn bị phong bì không thế ;)

đâu, nhà kidz tham lam quá nên đòi 2 xuất đấy ạ! Xấu quá! :razz:. Nhưng có tin mừng cho nhà Kidz này, nếu năm nay hên thì lại vớ được "nhà tài trợ" đấy, nói chung cứ chăm chỉ tươi cười với đội Curtin nhá! Cả cái màn guitar bên sông Hồng nữa, trùiiiiii ui....tha hồ phê nhá ;) :D :cool:

Mỗi anh Tuấn đưa ra kế hoạch cụ thể nhất nhỉ :), cũng hay ạ. Nhưng kể ra thì cái màn Karaoke quả là... ngán quá rồi :D . Nếu anh kiếm được chỗ nào rộng rãi, ngoài trời + vác mấy cái bếp gas du lịch theo là cũng có thể vui được rồi ạ :). Đồ ăn thì mang theo đi rồi "xử lí" thui ạ, nói chung vụ ăn uống không lo, cái chính là địa điểm ngoài trời :). Anh Tuấn làm trưởng ban tổ chức luôn đi :)

_________

P.S tẹo:
- Kiên, anh nhớ chuẩn bị bàn là nhé! ;) :D :razz:
- Kidz: nhà cô mình cũng thế, ra Hà Nội mang theo bàn là nhé! ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ok. anh không dám làm trưởng ban tổ chức, chỉ dám làm trưởng ban đi chơi đàn đúm:D, nếu có quá đà thì nhờ các em can giùm :D, nhưng sẽ làm hết khả năng để có có được một cuộc đi chơi hợp lý nhất.
Em Trang làm trưởng nhóm hậu cần nhé, có kinh nghiệm rồi mà. Anh cũng đang định tính là đi vào khoảng đầu tháng 1, sẽ có nhiều người đi được nhất, chắc là cô Hương cô ấy bận rồi nên trách nhiệm của em sẽ nặng đô đấy, nếu mệt quá anh sẽ đấm lưng cho:D.
TÌnh hình là sẽ ra một bãi câu cá, anh có biết, địa điểm yên tâm, rất đẹp và thoáng. Ra đó chúng ta ăn uống vui chơi như anh đã nói. Đồ ăn có thể mang đi, có thể mua thêm luôn ở đó (ở đó có cá câu được, cá thả bể có thể mua, gà thả vườn, và nhiều đồ hấp dẫn khác nữa rất thích hợp cho một buổi bù khú rất,rất Việt nam), có thể tổ chức cuộc thi xem ai câu được nhiều cá nhất (anh có lần câu kỉ lục được 12 con to vật:D) ăn xong có thể có màn trà đạo ngâm thơ giữa lán hồ, tá lả rất sâu lắng với khung cảnh nên thơ:D, với những ánh mắt nhìn nhau đắm đuối như không muốn về, ai không đi có thể nói chưa là người sành điệu, chưa biết chơi cái thú của học sinh trường Am, nói tóm lại ở Hn mà không tham dự đại hội coi như chưa học trường Am hehe :D.
Chuyện đi đâu tiếp theo (Karaoke hay bowling hay gi gi đó) sẽ được bàn sau sau khi ăn uống xong, mọi người Ok chứ?
Mọi người tiếp tục thảo luận tiếp và nhanh chóng đăng ký, ban tổ chức sẽ xem xét và chốt hạ thời gian và kế hoạch cụ thể trong 5 ngày nữa

Bác Tuấn muôn năm ! Hết ý :), nhà em rất say sưa câu :D

Nhà em thế nào cũng được, hụt thì lúc khác đi, đúng thời gian đấy thì đàn đúm. 29 kể thì tốt thật, vừa giở quyển Lịch Vạn Sự năm Nhâm Ngọ ra xem :D

Cái vụ sau khi câu xong :D, em thấy tốt nhất là....giải tán :D. Giờ đấy mà ko được tự do tình thương mến thương sau màn "câu cá" cả ngày thì...chán lắm :D

Bác Kiên: bồng bế thế nào được, nặng bỏ xừ. :D

Ngoan: ai bảo là tham, thì hai xuất thật :D, tình củm thế còn zì. Mà vác cho cái bàn là Liên Xô nhá, rỉ hết rồi, lấy ko :D

Mọi người khe khẽ cái mồm thôi, đội này đang thi, thèm về VN lắm rồi... không chơi động chạm vào nỗi đau của nhau thế nhé :D

Em vừa làm cái poll theo thể theo nguyện vọng của em Việt Anh,
http://www.hn-ams.org/~forums/showthread.php?s=&threadid=2105
những ai quan tâm sang đó vote hộ. Kế hoạch của anh Tuấn em nghĩ là rất hay rồi, không bàn lùi nữa. Không thể chiều theo ý kiến của tất cả mọi người được, đành chỉ thuận theo số đông thôi.

Những bác nào về muộn hơn, ăn Tết ở Vn chẳng hạn mà vẫn nưu nuyến vụ đàn đúm thì sẽ tổ chức đi chúc tết từng nhà một :D, ngộ nhỡ có gì tèn ten, xúc tiến cũng nhanh vì đã biết nhà biết cửa :D

Kiến nghị các admin duyệt khoản lì xì năm mới cho các em nhể :D :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
họ tên - khóa - thời gian đề xuất:

1. Sỹ Hà (Hóa 91 - 94) 25/12 - 06/01
2. Hoàng Yến (Anh 98-01) 24/12, 30/12
3. Việt Anh (T2 99-02) 28/12 - 5/1
4. Phương Anh (Anh 98-01) 25/12 - 30/12
5. Ngân Hương (Hóa 96-99) 22/1 - ...
6. Bùi Thu Trang(A4 97-00) 16/1...
7. Trần Kiên (T2 95-98) trừ ngày thương binh liệt sĩ 27/12
8. Nguyễn Anh Tôn () 27/12...
9. Thủy Tiên(Pháp 96-99) 22/12 - 7/1
10. Tống Minh Tuấn(lý 93-96) 24h/24h 7days/week
11. Thụy Miên () 24/12-4/1
12.Tuấn Phương Tán (92-95) ( lúc nào cũng đuơc, cái chính là không cùng ngày với em yến...đùa tí, tớ ủng hộ từ 20.01 - Rằm tháng giêng )
13. Lưu Công Thành (Tán 92-95) Tháng Giêng (lịch ta hay lịch tây??)
14. Phan Hoài Nam (Toán 2 97-00)
15. Lê Việt Hùng (Hoá 96-99)
16. Vũ Xuân Tùng (Toán 2 97-00)

Nguyen Xuan Son tu 30/12 den 15/01, trong thoi gian nay co mot giai doan minh o Hue va mien trung
Xuan SOn

Hồ Ngân Hương đã viết:
họ tên - khóa - thời gian đề xuất:

1. Sỹ Hà (Hóa 91 - 94) 25/12 - 06/01
2. Hoàng Yến (Anh 98-01) 24/12, 30/12
3. Việt Anh (T2 99-02) 28/12 - 5/1
4. Phương Anh (Anh 98-01) 25/12 - 30/12
5. Ngân Hương (Hóa 96-99) 22/1 - ...
6. Bùi Thu Trang(A4 97-00) 16/1...
7. Trần Kiên (T2 95-98) trừ ngày thương binh liệt sĩ 27/12
8. Nguyễn Anh Tôn () 27/12...
9. Thủy Tiên(Pháp 96-99) 22/12 - 7/1
10. Tống Minh Tuấn(lý 93-96) 24h/24h 7days/week
11. Thụy Miên () 24/12-4/1
12.Tuấn Phương Tán (92-95) ( lúc nào cũng đuơc, cái chính là không cùng ngày với em yến...đùa tí, tớ ủng hộ từ 20.01 - Rằm tháng giêng )
13. Lưu Công Thành (Tán 92-95) Tháng Giêng (lịch ta hay lịch tây??)
14. Phan Hoài Nam (Toán 2 97-00)
15. Lê Việt Hùng (Hoá 96-99)
16. Vũ Xuân Tùng (Toán 2 97-00)

17. Phan Thu Hà, Nga 95-98
Em đăng ký hai suất ạ :D Kể ra tổ chức vào đúng ngày 29/12 như năm ngoái ở nhà Amazing thì cũng hay. Vụ đấy em đến được mỗi nửa tiếng, chả kịp ăn gì làm gì nói gì :D Năm nay quyết không để mình bị thiệt thòi ;) Nhưng nếu làm vào ngày đó thì phải nhanh lên ạ. Em thấy kế hoạch câu cá Đông Anh cũng tạm được, nhưng mà mỗi cái chòi câu chỉ ngồi được ít người thôi, thế có sợ bị phân tán không ạ? Em nghe nói có cái vườn sinh thái Việt - Bun gì đó ở Cầu Diễn, đi qua đường tàu một đoạn thôi. Đã có ai đến đấy chưa ạ? Ở đó có thể mang đồ ăn tới rồi ăn chơi nhảy múa phá phách bày trò được, nghe có vẻ giông giống ở nhà Amazing năm ngoái. Mọi người thấy thế nào, để có gì em đi thám thính thêm cái chỗ đấy?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên