Đăng Linh và Chúa

Lê Hoàng Giang
(get rid of it)

Thành viên danh dự
Đăng Linh đi trên chiếc tàu Titanic lịch sử cùng Liên Hương. Sau màn đứng như trời trồng trước mũi tàu cùng màn vẽ nuy nổi tiếng, tàu bắt đầu chìm. Liên Hương nhảy xuống tàu cứu hộ trước, làm tàu cứu hộ quá tải, chỉ còn có thể mang thêm được có 1 người. Nhưng Đăng Linh vẫn đứng đó và cầu Chúa:
" Các người đi trước đi, rồi Chúa sẽ cứu ta!". Một lúc sau, một con thuyền cứu hộ được trang bị đầy đủ đón tất cả những người bị nạn lên đó, nhưng Đăng Linh vẫn đứng đó và cầu Chúa: " Các người đi trước đi, rồi Chúa sẽ cứu ta!". Thêm vài phút, xuất hiện một chiếc trực thăng, thả thang dây xuống để đưa Đăng Linh lên. Nhưng Đăng Linh vẫn đứng đó và cầu Chúa: " Các người đi trước đi, rồi Chúa sẽ cứu ta". Và từ đấy, chẳng có cái gì đến nữa. Đăng Linh chết nhăn răng.

Lên thiên đường, Đăng Linh tìm gặp Chúa và hỏi: " Sao tôi cầu nguyện mãi mà ông không cứu tôi". Chúa trả lời: " Thế mày nghĩ thằng ngu nào đưa đến những hai cái thuyền và cả một con trực thăng?"

Giang huynh đạo văn nhá, mà em được die như thế thì hơi bị hậu đấy :|

tên tớ sao lại có ở trên kia thế hả bạn giang thân mến?

Bác Giang cứ đợi đấy, em sẽ post bài bựt lại :p

Đặng Liên Hương đã viết:
tên tớ sao lại có ở trên kia thế hả bạn giang thân mến?
tên tớ sao lại ở trong bài viết của cậu thế hả bạn hương thân mến?

bạn giang có muốn tớ fang cho bạn 1 phát tan tác như cỏ rác hay thik thế nào để về với Chúa đây?

Chúa mà ngu đến mức điều 2 cái thuyền với cả trực thăng cứu Đăng Linh thì bó tay rồi.

Híc, mà cũng chẳng có cái thằng nào ngu như cái thằng Đăng Linh ở trong truyện này cả, nhất định có người giống tên mình rồi :-?

:))
bạn giang ơi, thik chết như con rết à?
:D
rết nhiều chân lắm đấy
:))

Híc, mà cũng chẳng có cái thằng nào ngu như cái thằng Đăng Linh ở trong truyện này cả, nhất định có người giống tên mình rồi
Thế mới bìt là đứa nào tên Đăng Linh toàn những người đại ngu, rite ?:p:))

Hầy hầy, ăn noái cho cẩn thận, mất răng bây giờ :p

Híc, em nói thế thoai, chẳng nhẽ em đấm vào màn hình :D

:)) đọc truyện mới thấy nhân vật ĐĂNG LINH ngu vật vã,chúa đến cứu rồi mà vẫn còn nhõng nhẽo ko thèm đi--> đã thế chúa bảo :" tao cho mày về chầu âm phủ luôn" =))
to em LINH: chị ko có í bảo em ngu đâu nhé ,đấy là chẳng may có nhân vật tên thế thì chị cũng đành chịu thôi
( mà sao cai thằng LINH này ngu thế nhi?):)):)):))

Anh Giang đâu, đổi nhân vật Liên Hương thành tên là Hồng Nhung :p

haha,Linh ơi chị rất tiếc phải thông báo với em rằng ko đổi vai đc đâu vì như thế thì có khác nào chị yêu em:)) ko đc đâu,em có bức xúc gì thì cũng đừng lôi chị vào truyện thế chứ,vả có đc thì chị cũng ko muốn xen vàotình cảm tươi đẹp của em và bạn Hương đâu--> thế thì nhẫn tâm lắm:( mà chị thì ko nhẫn tâm chút nào.:D ( với lại em xấu bỏ xừ,có cho thì chị cũng ko thèm:D:)):)):))

Trần Hồng Nhung đã viết:
haha,Linh ơi chị rất tiếc phải thông báo với em rằng ko đổi vai đc đâu vì như thế thì có khác nào chị yêu em:)) ko đc đâu,em có bức xúc gì thì cũng đừng lôi chị vào truyện thế chứ,vả có đc thì chị cũng ko muốn xen vàotình cảm tươi đẹp của em và bạn Hương đâu--> thế thì nhẫn tâm lắm:( mà chị thì ko nhẫn tâm chút nào.:D ( với lại em xấu bỏ xừ,có cho thì chị cũng ko thèm:D:)):)):))
Tình cảm tươi đẹp cơ à? Không biết bao giờ ngày đó mới đến :|

To chị Nhung: I can't agree with you anymore :D:D:DLinh gặp quái nhân rồi Linh ơi , đời em zai chị tàn roai f:D[-x

Back
Bên trên