Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Chim khôn chim ngẩng cao đầu
Bướm khôn bướm đậu lên đầu con chim

Được, thơ của thằng Lợi được. Thể theo nguyện vọng của Lợi, em cũng có đôi câu thơ:

Ở chợ Đồng Xuân có tiếng đồn:
có cô bán trứng vịt ... lộn rất to.

ê ê! Phản đối! Thơ của các ông bỉ quá ! ko dc viết vào đây! Mà này, bài này thằng Vũ viết đã xưa như trái đất rồi !Ko co bài nào hay hay mà lịch sự một tý a`???

lâu lắm ko thấy "sếp" Tuấn béo đâu nhỉ??

êu! ko thấy Vũ lên post thơ và truyên cười cho lớp nữa hả???

tưởng cái topic lớp mình đi rồi chớ?
hết chuyện cười ông Vũ rôi lại đến thơ ông Lợi!
mà sao thơ của thằng Vũ chẳng vần gì cả
thằng Lợi không còn câu nào hay hơn à?

Anh đi công tác ở Mường
Tè xong một cái anh về với em

Anh viết thơ thật là bay
Bướm em mong đợi từng ngày từng đêm

Vũ Tách ơi , Thằng Thắng và Thằng Dương no bảo mày mất dạy kìa . Tao biết mày cũng chỉ hơi mất dạy thôi nhưng bọn nó nói mày thế là ko được , chẳng lẽ mày lại để yên . Bây giờ đánh nhau cũng chẳng tốt đẹp gì nhưng mày cũng phải thể hiện mình để bọn nó ko dám bảo mày là mất dạy chứ,
Nếu bọn nó có hỏi thì đừng bảo tao xui mày đánh nó nhé

mình cũng tưởng tiêu rùi, lâu quá rồi ko online thế mà chưa được 1000 sao, chán nhẩy. Dạo này chán câu bài rùi à?
bà con ko ai hưởng ứng làm đồng phục lớp hay sao mà ko ai vẽ vời thế nhỉ?

Ậy, chính ra làm thơ lại hay ra phết đấy. Thơ của mấy thằng chính ra đọc nhẹ nhàng hơn truyện mà lại ngắn gọn xúc tích. Mình khoái thể loại này phết. Tiếc là tuy cũng thích làm thơ nhưng tớ không thể hưởng ứng thể loại này của các cậu được.
Dạo này bác Thắng bắt đầu chiến dịch câu bài hả. Câu bài thì cũng phải có ý nghĩa tí chứ, gì mà đọc toàn thấy viết lăng nhăng.
Mình mới chuyển chỗ. Chỗ này bị Luân đề ám hay sao mà rất hay bị các thầy cô để ý. Tưởng chỗ này ngoan lắm, hóa ra Nga, X Hoàng, P Linh là 1 tam giác ma quỉ quấn lấy mình. Trông thế mà 3 đại ca đấy học kinh phết (Kể ca P Linh).

tôi câu bài kiểu gì kệ tôi!! câu bài mà viết tử tế thì còn gọi gì là câu bài???

mà tôi cũng chăng thích câu bài đâu, chẳng qua là thứ thư ko đi bắn nữa ===> câu bài!

mà này!!! thằng Lợi đừng có mà "thầy dùi chết chui lỗ đít" nha!! dam xui Vũ đánh tôi hả??? Sao ông ko thể hiện bản lãnh đê!

ÔNg Lợi bắn đã kém mà còn hay làm trò!! hehehe

Thắng Thú hôm nay liều thật , dám nói cả mình . Ông thi đánh bi-a với tôi ko , Mấy cái trò điện tử thì trẻ con lắm rồi

cám ơn anh Duy đẵ động viên cổ vũ cho phong trào viết thơ của lớp mình

Mà này , Thắng Thú có điều gì muốn nói thì nói ra nhé , dạo này mày nói tao hơi nhiều đấy

lớp mình có ảnh mới đấy vào trang tranh ảnh mà xem

Back
Bên trên