Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Em cứ yên tâm, thích chuyện thì có ngay, nhưng mà em thích truyện "nặng" hay "nhẹ" hả em ??? ;)

thế là cái topic lớp mình lại sắp thành box vườn cười rồi!

Thôi được rùi , vậy mọi người hãy nói về buổi giao lưu văn nghệ 8-3 của Lý 2 đi , em nóng lòng muốn nghe lắm rùi đó

Em Linh hơi bị nhiệt tình quá đó, đừng để mấy thằn đó lừa nghe! Cứ nghe anh là an toàn nhất!!!
Mà Vũ ơi, up lên đây cũng ko ổn, nhỡ mod nó ức quá nó lock thì chán.

sao thứ 7 mà ko bạn nào online à?
chán qúa!
bà con ơi đi bầu cử đeeeeeeeeeeeee
năm nay đủ tuổi rùi nè.
Người lơn nói chuyện tí nhỉ, trẻ con như Vũ thì tạm nghỉ nhé, hhahahahah

em linh ơi
giao lưu 8-3 mà bàn ở đây ,rùi hôm đó hết cái để diễn ah

Theo tao, buổi giao lưu vào ngày mai sẽ không được thành công cho lắm, đơn giản vì tao không tham gia :D

Có thằng nào biết chuyện Khánh béo tiết Sử hôm T7 không ? Buồn cười vãi. Mà chúng mày toàn bùng tiết, có biết quái gì đâu. Để tí nữa tao tường thuật cho, bây giờ đi học thêm cái đã.

chen chúc mãi mới có chỗ post, Tú béo ơi, hôm nào cho em xin lại cái tranh "biếm họa" đấy nhé ;;) xấu hổ thế cơ chứ, à quên, cả bác nào là t/g nữa :D

he he,bác Hồng bon chen vào đây nói nhảm cái gì đấy?

Tiết Sử ngày thứ 7: Vẫn như mọi tiết Sử khác, lần này lớp lại vắng... 10 đứa. Tuy nhiên, lần này có 1 sự đổi thay lớn lao: Khánh béo có mặt trong lớp. Tưởng rằng anh đã quyết tâm học hành, nhưng ngồi cạnh thằng Lợi, anh lại rủ nó bùng học. Kế hoạch đã được vạch ra: anh cầm cặp 2 thằng chạy ra trước, rồi thằng Lợi sẽ chạy ra sau. Anh bắt đầu thực hiện: chờ thầy quay lên bảng viết, anh té ra ngoài tức thì. Nhưng đen cho anh, thầy đang viết nửa chừng thì bất ngờ quay lại và thấy bóng 1 học sinh vừa ra khỏi lớp. Thầy hỏi: em nào vừa chạy ra ngoài đấy. Tất nhiên là không có ai trả lời rồi vì chẳng nhẽ nó lại bảo: là em đấy ạ :D. Thầy tức tốc ra khỏi lớp và 1 cảnh tượng rất hay ho hiện ra: Anh Khánh béo nhà ta đang ngồi xổm ngoài cửa sau và... chờ bạn Lợi. Thấy thầy, anh sợ quá, chạy vào lớp, ngồi vào chỗ. Trong cơn tức giận thầy quay vào, đi về chỗ anh và hỏi: Có việc gì cần phải ra khỏi lớp không em ? Khánh nhà ta ngượng đỏ mặt: Dạ, không có gì ạ. Thầy tức giận nhưng không nói gì, phục thầy thật.

Chúng mày bùng ít thôi, có ngày chết đấy con ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Linh oi de anh hat tang em mot bai nha' .
Hom truoc em len hat hay qua' , anh ko tim dc hoa ; thang Hoa than no tranh chay len tang
hoa em :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Em rất vui vì hôm đó em run quá , không hát được mà vẫn có người động viên em . Anh định hát tặng em à , cảm động quá , để em đi mua hoa tặng anh nhé !

Anh Vũ cũng tham gia đi cho vui , nhìn gương anh Tú béo ý , anh ý nhiệt tình lắm , định múa cột và thoát y vũ phục vụ chị em đấy !

Keke, anh mà múa cột thì chắc em không chịu được đâu :D
Còn thằng Đông, mày mà dám tặng hoa à, dát bỏ miẹ. Ông không dám tặng thì cứ nói thẳng ra, em Linh em ý thông cảm cho.

ha ha,hóa ra chú bùi chí luân là thằng gà lớp mình à,chẹp cứ tưởng ai..

Khiếp quá đi mấy anh nhà mình tán gái giỏi quá.Lâu không lên mà có nhiều việc ghê.Mà Vũ ơi thế chuyện 2,5 là chuyện gì thế.Anh kể cho em nghe đi,hôm nay rỗi định lên đọc nhưng mà bị xóa mất rồi.
Mung 8-3 sắp đến rồi con trai lớp mình không thấy chuẩn bị gì hết nhỉ.
Thằng Hòa mày còn chưa tặng tao quà giáng sinh đâu nhé,toàn đi tặng con nào ở tận đâu ý.

Vũ ơi nhớ quà 8-3 của em nhé.
Thế em Linh định làm dâu nhà thằng Vũ thật à,khổ đó em à.

Em đâu có định làm dâu 12 Lý 2 đâu chị , em chỉ là em gái anh Hòa và anh Tú béo thôi , vào cổ vũ cho các anh ý một tẹo để 8-3 còn được nghe hát .

Back
Bên trên