Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Em Linh ơi, anh Hòa anh giai em cũng post mấy truyện kiểu này sao chẳng thấy em nói năng gì hết thế, chỉ toàn chê trách anh thôi ??? ;)
Truyện của tôi đúng là bỉ thật, nhưng mà không phải do tôi nghĩ ra, tôi chỉ post lên thôi, cho anh em giải trí 1 chút. Nếu mà em gọi anh là bệnh hoạn thì chắc cả trường AMS này đều bệnh hoạn hết. Em là con gái nên không thích mấy truyện này nhưng mà nói toẹt ra thì thằng nào đọc truyện của anh xong chẳng cười. CÒn mấy cái thằng mà trong bụng thì cười, ngoài mặt thì cứ tỏ vẻ chê trách, thì toàn là bọn đạo đức giả.
Còn thằng Nam Dương nữa, lúc đầu thì khen truyện của tao xong rồi thấy em Linh nói tao thì cũng hùa theo, không hiểu mày thế nào nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
không hiểu sao mình post 2 bài liền nhau mà lại có bài chen vào giữa được!
khéo quá!

tao khen chuyện của mày đọc buồn cười!
xong rồi tao chỉ nói là post lên đây xem ra không được ổn lắm thôi!
chứ tao có hùa theo ai đâu!
nói con Linh biết: lớp này toàn những thằng tệ nạn thôi!

Tao đùa mày chút chứ tao biết mày khen truyện tao hay rồi. Nhưng mà mấy truyện này không post vào đây thì còn post vào đâu nữa :-/
Thằng Dương nói đúng: Lớp 12L2 toàn thằng tệ nạn thôi keke.

căn bản là post lên đây
lỡ có người nào mà mày không muốn đọc được lại đọc được-->cũng không ổn

Ừ, mày nói cũng đúng, tao cũng đã nghĩ đến điều này. Tao chỉ định để 1 thời gian cho chúng mày đọc xong rồi xóa đi. Thôi, tao xóa đi nhá.

biết nghe lời tao thế là tốt rồi!
hờ hờ!
dạo này số bài của mình tăng nhanh phết!

post bài tử tế đi bà con ,tách ơi ,có post chuyện lên thì post chuyện mà người ta dọc đi dọc lại càng thấy buồn cười ,mấy chuyện của chú bỉ qúa ,đẻ hôm nào anh em đi ông bia noi mới zui .
to em linh : nếu muốn nghe chuyện hay thi gặp anh ne ,

hãy làm cho topic lớp mình là topic văn minh lịch sự như ngưòi Hn vậy

đừng để lớp khác nhìn vào thấy Lý 2 toàn bọn có đầu óc "trong sáng " . còn em Linh thì bỏ qua , hom nào em làm 1 cái lễ nhập lớp nhé . làm thành viên Lý 2 thực sự :D

hà anh tú đã viết:
hãy làm cho topic lớp mình là topic văn minh lịch sự như ngưòi Hn vậy

Hơ hơ, người Hà Nội bây giờ cũng không được lịch sự cho lắm đâu. Mà cái chính là lớp mình toàn thằng "đầu óc trong sáng" nên cái topic lớp mình cũng không được trong sáng cho lắm.

Truyện của thằng Hòa vẫn thiếu. Truyện đủ đây này:

Hai vợ chồng làm cùng ngành xuất bản sách. Ðêm tân hôn của họ thật thơ mộng. Họ nói với nhau đủ chuyện, từ chuyện yêu đương, gia đình, bè bạn, nghề nghiệp...
Anh chồng ôm vợ âu yếm rồi đọc thơ:
Sách mới cho nên phải đắt tiền
Chị vợ cùng nghề, nghe chồng đọc liền ứng khẩu đọc tiếp luôn:
Hôm nay xuất bản lần đầu tiên
Anh chồng ghì chặt vợ vào lòng mình đọc luôn câu thứ ba:
Anh còn tái bản nhiều lần nữa
Chị vợ sung sướng đọc câu thơ trong tiếng thở:
Em để cho anh giữ bản quyền.
Vài năm sau...
Cô vợ đọc:

Sách đã cũ rồi phải không anh
Sao nay em thấy anh đọc nhanh
Không còn đọc kỹ như trước nữa
Ðể sách mơ thêm giấc mộng lành

Anh chồng ngâm nga:

Sách mới người ta thấy phát thèm
Sách mình cũ rích, chữ lem nhem
Gáy thì lỏng lẻo, bìa lem luốc
Ðọc tới đọc lui, truyện cũ mèm

Cô vợ thanh minh:

Sách cũ nhưng mà truyện nó hay
Ðọc hoài vẫn thấy được... bay bay
Ðọc xong kiểu này, rồi kiểu khác
Nếu mà khám phá sẽ thấy hay..

Anh chồng lầu bầu:

Ðọc tới đọc lui mấy năm rồi
Cái bìa sao giống giấy gói xôi
Nội dung từng chữ thuộc như cháo
Nhìn vào hiệu sách, nuốt không trôi...

Cha hàng xóm lẩm nhẩm:

Sách cũ nhưng mà tui chưa xem
Nhìn anh đọc miết.. thấy cũng thèm
Cũng tính hôm nào qua đọc lén
Liệu có trang nào anh chưa xem?

hôm nào trời nóng, anh em đi bơi đe!
lâu lắm rồi không được nhảy xuống bể

Thực ra thằng Vũ nói cũng đúng,chúng mày cứ chê bai nó,nhất là mấy thằng adua...Tao cũng hay post truyên cười ,tao hiểu tâm trạng của người post truyện Vũ nhỉ:>:>:>:p:p cũng chỉ là muốn cho anh em giải trí,mà chúng mày có khen thì nó mới post tiếp chứ,đúng không nào.Nếu không thích thì sao không nói ngay từ đầu ấy...

Anh em mình càng ngày càng hiểu nhau rồi đấy Hòa ạ.
Thằng Hòa nói đúng, chúng mày khen thì tao mới post chứ. Đằng này thằng nào cũng khen => tao post.

Em xin lỗi vì làm cho anh Vũ tự ái , làm cho các anh mất hứng như vậy , xin lỗi mọi người . :(( Em không dám nói gì nữa đâu , anh cứ post đi , đọc cho vui vì thật ra em đâu có trong sáng gì cho cam , chỉ vì đọc nghe cũng hơi xúc phạm chị em phụ nữ 8-| .Còn em bít con trai thằng nào chả thế , anh Hòa cũng thế thôi mà , chẳng qua anh ý là anh em nên em không dám bật . ;)

Vũ ơi tao không hiểu sao anh em mình dạo này hiểu nhau quá mày nhỉ,nhất là mấy cái vấn đề nhạy cảm:D:lol:

Đằng nào em cũng sắp làm dâu nhà anh rồi, sợ gì mà không dám bật thằng Hòa.;)
Anh lên box vườn cười nên cũng biết là em không trong sáng rồi :D, nhưng mà anh không đánh giá con người qua mấy cái đấy đâu :D Mà tao thấy bây giờ công nhận các em hiểu biết nhỉ, cả mấy đứa lớp 9 nữa.
Em Linh làm anh tự ái quá, xóa mất béng truyện rồi. Thằng Hòa, Nam Dương, Tú béo, Trần Linh, Duy là những đứa may mắn nhất được đọc truyện cười của tao.
Công nhận là mấy truyện đợt này hơi bỉ, để lần sau tao kiếm truyện khác cho em Linh không nói được tao gì nữa ;)

Anh chưa post thêm chuyện nào à , em đang chờ đấy anh Vũ ạ , hồi hộp quá đi mất , không bít lần này sẽ là cái gì nữa đây :eek: :>

Back
Bên trên