Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Nhân kỉ niệm ngày giải phóng miền Nam, em nghĩ anh em mình nên có 1 buổi giải phóng thể xác đê :D

ăn nói vẫn quái dị như ngày nào!
sợ ông thật Vũ ạ!

Nguyễn Nam Dương đã viết:
cứ tưởng gọi minh` ==> đến chán /:) /:) =; =;

chào bạn ạ! ! chào bạn nam dương ạ!
sướng nhé! tui chào ông đến 2 lần lận!

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy bác cho hỏi "điểm chất lượng" là sao? tui được 10 điểm mà ông Vũ lại 13

Điểm chất lượng được chấm theo chất lượng bài viết của thành viên. Thang điểm ban đầu là 10. Những bài viết tốt sẽ được thành viên ban điều hành đánh giá và cho điểm.

Nguyễn Thị Hồng Hạnh đã viết:
chào bạn ạ! ! chào bạn nam dương ạ!
sướng nhé! tui chào ông đến 2 lần lận!
nhưng mà tôi thích bà gọi tôi là " bạn Dương dễ thương ơi!" giống ở trên cơ :(( :(( :((
hứ hứ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: >:)

uh nhở, sao điểm chất lượng của mình vẫn là 10 nhở?
mình băn khoăn quá... :-? :-? /:) ^^

Tuấn béo cũng ban điều hành nhể??
chú phệt cho anh mấy điểm coi :smoking:

Hờ hờ Tuấn lại giải thích bậy rồi, sao lại những người trong Ban Điều Hành thì cho được điểm.

Cứ ai trên 50 là ok hết. Mừ kể cả có cho được điểm, Tuấn mờ lớ xớ admin phệt liền.

Mình rất buồn với bạn Tuấn ạ. Kể từ khi xa mình, bạn bắt đầu có những lời lẽ thiếu chính xác, làm ảnh hưởng đến tinh thần anh em.

hihi sorry, bổ xung thông tin: người được quyề chấm điểm phải có tổng điểm > 50 điểm chất lượng nhưng tôi nhớ bắt buộc là điều hành viên mới được chấm chứ.

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Mình rất buồn với bạn Tuấn ạ. Kể từ khi xa mình, bạn bắt đầu có những lời lẽ thiếu chính xác, làm ảnh hưởng đến tinh thần anh em.

tôi bỏ phiếu cho cu trên BDH thế mà hôm nay giám thầy dùi [-(

thế trường tổ chứ kỉ niệm 20 năm thành lập trường lớp mình có vìa ko?

bao giờ thì tổ chức nhỉ? phải nói rõ chứ!
bà con đâu, em có thông tin về lấy bằng TỐT NGHIỆP.........
chúng ta lấy bằng tốt nghiệp PTTH vào các ngày:
thứ 3 - 5 - 7 , vào các buổi sáng, giờ hành chính!!!!!!!!!!1
Khi đi nhớ mang theo giấy tờ nhé, như là CMT, tiền (ít thui)..................
Đề nghị bà con rảnh rang thì hẹn nhau thứ 7 này, 23/4/05, vào hồi 8h30 sáng, chúng ta sẽ đến lấy!
NHANH NHANH kẻo hết đê!

Em lấy bằng rồi các anh ạ, nhìn cái ảnh trong bằng có cái thằng trọc đầu, em cứ ngỡ là ai :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Em lấy bằng rồi các anh ạ, nhìn cái ảnh trong bằng có cái thằng trọc đầu, em cứ ngỡ là ai :))
còn đẹp hơn ông bi giờ, trông như ai ấy! :))

Hớ hớ, hôm nay sinh nhật Khánh béo. Chúc anh ngày càng béo hơn, đè con nào bẹp con đấy :))

vũ tách co wả ảnh hoành tráng nhỉ dạo nay bà con thế nào rồi thông báo tin tức đi

3/5/2005: một ngày thứ tư đẹp giời.
Nắng, gió nhẹ, ko còn dấu hiệu cơn mưa chiều hôm trước, trời đã mát hơn sau cơn mưa đó! Không khí trong hơn, không còn gì tuyệt hơn!
Và trong không khí đó, thức xem bóng đá thì quả là tuyệt vời. Champions League European!!!!!!!!!!
Đã vào đến bán kết trận lượt về quyết định: Liverpool - Chelsea (Anfield)
Sau trận lượt đi không bàn thắng tại Stamford Bridge, hai đội vẫn còn nguyên cơ hội cho mình 50/50, mà thực ra là nghiêng về Chelsea nhiều hơn khi trong 3 lần gặp nhau trước Chelsea đều thắng dù với chỉ với tỉ số sát nút. Cụ thể: 1-0 tại Stam, 0-1 ngay tại Anfield, và rồi trận CK League Cup, Liverpool đã dẫn 2-1 để rùi thua ngược ở những phút cuối và hiệp phụ chung cuộc là 3-2.
Chelsea rõ ràng đc đánh giá cao hơn, họ còn vừa giành đc Primier League sớm 3 vòng!!! Một kết quả tuyệt vời cho Chelsea sau những đầu tư năm 1 dưới thời Arbramovich!!!
Trở lại trận BK, qur thực Chelsea là đối thủ khó chơi vào thời điểm này, và nhìn vào phong độ Liverpool ở giải trong nước thì chẳng ai nghĩ đc cơ hội nào cho Liverpool. Trận đấu mở màn và ngay ở phút thứ 4, Gerrard đã có đg chuyền chính xác, đặt Baros vào cơ hội đối mặt với đồng hương xuất sắc Cech trong khung thành Chelsea sau khi bứt phá trước sự truy cản của hậu về Chelsea, một cú tâng bóng qua đầu Cech, bóng đi quá nhẹ bật đất 1 cái rùi nảy lên, từ đâu, Garcia hùng hục băng lên, đệm bóng nhẹ nhàng phát nữa, bóng bay vào lưới, sự cản phá của Gallas là quá chậm trễ, bóng đá qua vạch vôi! 1-0 cho Liverpool!
Đến lúc này ai cũng nghĩ đến 1 kết quả có lợi cho Liverpool, họ có một hàng thủ tuyệt vời tại cúp châu Âu: Hyypia, Carrager (???), Traore......Và đúng là các cầu thủ Chelsea đã không thể chọc thủng lưới của Dudek suốt 91' còn lại! CHelsea có vài cơ họi khá tốt của Gudjohnsen, nhưng có vẻ như họ đang say giấc chiến thắng PL, các cơ hội bị bỏ phí rất đáng tiếc, những cơ hội mà CĐV Liverpool tg như mất tất (chỉ cần ghi bàn 1-1 là vào CK).

HÃY CÙNG CHÚC MỪNG LIVERPOOL!!!!!!!!!!!

_3bánh_

Thật chứ em thấy cái thằng đấy phải tên là Badjohnsen mới đúng, gud giếc cái gì. Phải chân em thì chắc thằng Dudek ra lạy em xin đừng ghi bàn vào lưới nó nữa rồi :D

Back
Bên trên