Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Dương có nhìn thấy ở góc dưới cùng phía trái của màn hình có bảng chức năng không?

vB code chính là nơi hướng dẫn những chức năng với chữ.

Chữ chạy như của Vũ thì dùng đoạn code sau:
[marquee]{marquee}chữ cần cho chạy{/marquee}[/marquee]

Nhớ là khi thực hiện thì dấu {} đổi thành [].

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc Mừng Sinh Nhật Linh dê , chúc cu tuổi mới có nhiều cái ... mới :D :)) :p

Thằng Dương không phải khoe cái máy ảnh nhá[-x. Cyber shot à ???

hơ` hơ`
hôm nọ tao cũng thấy có cái chữ chạy chạy nó ghi tập đoàn gì ấy, hình như là nha sĩ hay răng miệng gì đấy
của con bé nào đấy
mày bắt chước nó hở??

Bó tay với ông Dương, lạc hậu quá.

Cái tập đoàn nha sĩ ấy trực thuộc tập đoàn vườn cười. Mà tập đoàn vườn cười thì Vũ lại làm Phó Chủ Tịch.

Chú nào muốn vào Anti War thì viết đơn cho tử tế nhá, không phải cứ tênh hênh là vào đâu.

Tập đoàn VC này mạnh lắm, không dễ xin vào đâu

hờ hờ
dạo này em học hành nhiều nên đầu óc mụ mẫm
vậy ra thằng tách nhà mình làm to thế hở?
vậy là em lại có thằng để nhờ vả rồi :D :D

Dạo nay mọi người ở nhà không có gì để kể à. chán thế. THi cử bận nên chẳng thấy ai lên cả. Sắp giáng sinh và tết dương lịch rồi. Chúc nhà ta năm nay làm ăn phát đạt, cái box này càng ngày càng đông vui, nhộn nhịp. Chuc cả nhà năm mới gặp nhiều niềm vui và may mắn.

Tao bây giờ làm quan chức roài, chúng mày có con em đang thất nghiệp thì bảo tao phát, tao cho làm chức giám sát các anh chị em trong công ty tức là bảo vệ ý mờ :biggrin: hay là chân lon ton

Lớp mình ơi, hôm nay xem ảnh lớp mình thấy nhớ quá. Bây giờ mọi người thế nào rồi? Đã ai có tình yêu tình báo gì chưa? Bao giờ lớp mình mới gặp mặt đông đủ nhỉ, chắc phải mấy chục năm nữa khi đã lên lão rồi may ra mới gặp mặt đủ mất

Ciao!!! mọi người hôm nay em được nghỉ học không biết làm gì nên ra net viết linh tinh

:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :beerchug:

CHÚC CẢ NHÀ GIÁNG SINH VUI VẺ , NĂM MỚI TRÀN NGẬP NIỀM VUI VÀ MAY MẮN :x :)>-

Back
Bên trên