Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Mặt khác mình học nặng nhất BK suy ra theo tam đoạn luận mình học nặng nhất Việt Nam.

Anh em oi , Hòa mới mua điện thoại, bắt khao đê. CHủ nhật tuần này đi chơi nhớ bảo Hòa khao nhé.

Linh lên hót được mấy câu rồi biến. Đến tệ.

thứ 7 nhé, chính xác đấy. Dã có Hiệp, Nga, Ngân, Oanh, Hoài, Khánh...và cả tôi nữa chứ.

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
|-) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-)
:eek: chắc chắn thứ bẩy nhé
|-) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-)

8h sáng mai đề nghị các anh có mặt đầy đủ trước cổng trường AMS. Trước là để ngắm gái, sau là để đi thăm thầy cô :D

mấy đồng chí hò hét 8h mai mà thằng nào ko đến thì oánh anh em ạ, bi giờ toàn SV rùi, lời nói co strongj lượng nên cứ tin nó chút, nhưng theo kinh nghiệm thì em cứ đến 8h30, vẫn kịp, AMEN!!!!!!!!
to bà con: một số thông tin tôi chưa thể gõ hết đc, mà đợt này mấy người kêu thay TV, giao diện, em còn việc học của em nên để em từ từ, Về web, giao diện và chữ sẽ ko thay, nhưng TV thì ONLY, em sẽ cố gắng làm cái MEMBER cho các bác sướng....,
to Dương: ông Tuấn béo có ghi lại cái nickname đó cho ông, nên tôi cũng đồng ý, mà Duy nói đúng rùi còn gì, bắn HL ý.
to TLinh: xóm em chậm tiến lắm, bác cứ chờ vài năm nữa, hehe, đến cái mạng LAN còn chưa ổn định.
cu Hiệp niêu tả thời kỳ đỉnh cao học Văn của nó nghe mà .............
thằng Hoài cũng đi cơ à??? thấy nó kêu học dã man lắm nhưng vẫn chơi.
sang tháng 1 thi rùi, ông Linh thế nào, còn Phúc nữa, thằng K béo??????, à mà BK có Xhoang ko???????? ông này biến đi nước ngoài hay sao ý
Đúng là BK học rất dã man, mà mình nghe thằng bạn mình bảo học KSTN của XD cũng chỉ ngang lớp mình, hêh, ko bít chú Hoài có ý kiến gì ko?????
Ông Triết mình kếu, VN thông minh nhất Thế giới, mà BK đỉnh nhất VN, vậy thì SV BK giỏi nhất TG........ Chúng em ủng hộ thầy ơi!!!!!!!!!1
nhưng học như điên ý, thi vào mới thấy sai, 1 loạt vẫn đề cấp thiết trước kỳ thi, mà nhất là cái vụ 20/11, ông thì môi giới, ông thì ko thích....... ko bít đg nào mà lần!!!!!!
thi thì rùi sẽ dã man hơn, mà hàng năm lưu ban gọi là đến 1/4-1/5 tổng số SV, năm 1, bố ai chịu đc

à mà BK có Xhoang ko???????? ông này biến đi nước ngoài hay sao ý
Trời, ông đang ở Việt Nam mà lại không biết tình hình bạn bè là sao? :eek: Thăng Xuân Hoàng đang học Bách Khoa Hồ Chí Minh mà.
Ông Triết mình kếu, VN thông minh nhất Thế giới
Phản đối, chỉ công nhận người Do Thái thông minh nhất thế giới.

Hôm nay ra trường mới thấy thật sự đổi mới. Hiệp phờ đúc xe đi từ bao giờ mà không biết trong khi mình vẫn đi xe cà tàng. Lại thêm chú VA có em tên là( EVA ). Thật là...

Buồn quá, hôm nay đi chơi ít quá, không vui mấy. ko biết đến bao giờ mình mới có lại dịp đi bắn cùng anh em. Mặc dù ở lớp mới, cứ lúc nào nghỉ giữa hai ca học (sáng với chiều hoặc chiều với tối ) là mình lại đi bắn cùng lớp mới nhưng không còn như ngày xưa nữa.

Hôm qua lớp mình đi chơi không được vui lắm................
Đến nhà chú MAI..........
Rồi đến nhà cô Liên nhưng không có ở nhà............
Quay trở lại Trường để bàn kế họach ...........
Thế là cả chia ra làm 2 nhóm:Nhóm 1 di bida,nhóm 2 đi ăn uống rồi về.............
12.30 ve đến nhà..................

Nguyen Ba Hoai đã viết:
Hôm qua lớp mình đi chơi không được vui lắm................
Đến nhà chú MAI..........
Rồi đến nhà cô Liên nhưng không có ở nhà............
Quay trở lại Trường để bàn kế họach ...........
Thế là cả chia ra làm 2 nhóm:Nhóm 1 di bida,nhóm 2 đi ăn uống rồi về.............
12.30 ve đến nhà..................
nhóm 2 di ăn ở đâu đấy,gồm những ai??

đi chơi cực chán !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

có thua đâu mà nhớ,
có kể thêm mấy năm trước thì kể

Anh Khánh ơi, em cũng muốn đóng góp cho lớp, anh có thể cho em làm web lớp mình với được không ???

To Khánh: tớ đã thử xong cái phần member roi, hen gio len chat nhe. Thanks

Back
Bên trên