Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Nguyen Hoang Duy đã viết:
Ngân đã viết:
Chủ Nhật tuần này(14/11/2004). Kế họach: đến thăm thầy Ngọc Anh và cô Liên. Sau đó thì đi đâu chơi tùy ý.
Ngân đã viết:
ĐỀ NGHỊ LỚP MÌNH TỤ HỌP ĐÔNG ĐỦ NHÉ.
thông báo mới đây:Tuần sau mới đi được(21/11), Tuần này 1 số người kêu bận như Ngân,

Vậy đấy... 8-| .
==> thế đấy... /:)

hay nhỉ, ông Duy câu bài ở đâu thế???????hehe
vậy là 21 hả??????, ok, mai bận lắm hehe, ở mà săp thi ko bít có đi chơi đc ko nhỉ??????hihi,
bà con nhớ đưa hồ sơ cho K, K, K ,K , K........................
mà các ông bà viết trong hồ sơ là Tiếng gì thì tôi vẫn để nguyên đấy, ko lại bảo vi phạm bản quyền!!!

Mình đã trở lại các bạn ạ, nhanh thật.

To Khánh: Nói thế nào nhỉ, thật đau lòng mà nói rằng tôi sẽ vẫn bỏ phiếu "chống" cho cái khoản Music Online của ông [-( . Thử một số thì nghe được mỗi "Ánh sáng nơi núi rừng", có lẽ là do nó là nhạc không lời chăng? /:)
- Phần tiếng Anh tiếng Việt thì hãy còn lung tung lắm, chỉ được tiếng Việt mỗi cái trang đầu thôi, bật sang trang khác là lại đổi tiếng Ạnh.
- Nếu ông vẫn tiếp tục lao vào music online thì xin cho dòng chữ "Loading, please wait" hoặc là "Xin bạn vui lòng chờ trong giây lát", chứ cứ ngồi mãi mà chả thấy nhạc đâu |-) .
- Có ảnh nào chụp chung cả lớp không, sao không up cái đấy lên làm font?
- Phần tiếng Việt tôi thấy có Lưu niệm 0:)Bài giảng, tên nghe không hợp lí lắm.
- Cuối cùng, tôi không hiểu ông có thù hằn cá nhân gì, nhưng rõ ràng tôi là người duy nhất sáng mà không có thông tin b-) .

Hề, bài viết chất lượng vãi :)>- . Đang hưởng án treo mà, hở ra phát là vào thùng rác ngay... "Cẩn tắc vô áy náy" :> .

Chỉnh sửa lần cuối:
:-/ ..... :eek: .....
X( ... X( ... X( ........ :angry: :angry: .......
:madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame:
............. :mad: ..........

to Duy: đúng là chỉ thấy chê, đọc mà phát chán, sợ thiệt.
bi giờ tui sắp thi rùi mà, nói bao nhiêu rùi, mà ông cũng biết là sửa lại WEB rất lâu. chờ tôi up 1 thể!!!!!!!!!!!!!1

to Khanh còi, tớ lắp ADSL rồi, lên mạng thoải mái
bảo bọn khu ấy lắp đi rồi lên mạng chơi,....

Nguyễn Nam Dương đã viết:
Nguyen Hoang Duy đã viết:
Ngân đã viết:
Chủ Nhật tuần này(14/11/2004). Kế họach: đến thăm thầy Ngọc Anh và cô Liên. Sau đó thì đi đâu chơi tùy ý.
Ngân đã viết:
ĐỀ NGHỊ LỚP MÌNH TỤ HỌP ĐÔNG ĐỦ NHÉ.
thông báo mới đây:Tuần sau mới đi được(21/11), Tuần này 1 số người kêu bận như Ngân,

Vậy đấy... 8-| .
==> thế đấy... /:)
hơ hơ....sao lại lôi Ngân ra chỉ trích thế?

Ngân à, vì lần trước không để í nên đã gửi nhầm lời nhắn của tôi thành một chủ đề riềngma có lễ là bà chưa đọc được những gì tôi viết, nếu có thời gian thì hãy đọc nhé, tôi hy vọng bà sẽ hiêu....

nếu ai đến thăm các thầy cô cho tôi gửi lời hỏi thăm nhé!(mình ngoan quá đi mất thôi)

Chủ nhật tuần này (21/11) đi nhá.
Em nhớ thầy Ngọc Anh quá, nhớ những giọng nói ấm áp của người thầy hiền từ ngày nào, nhớ những bài văn 5 điểm mà thầy vẫn thường cho em mà không chút áy náy, và...

Hôm qua lên trang của lớp mình, sao minh không có profile nhỉ ? lạ thật ,
c'est la vie.

Lâu ko để ý, mình được 1 sao rồi. Nam Dương poss lắm hơn mình mà cũng chỉ có 1 sao. Mấy hôm nay học khiếp quá, không có thời gian đi chơi, chủ nhật đi chơi đi. ( các bạn ơi, lớp bạn nào nhiều con gái (xinh) thì giao lưu với lớp tớ đi, lớp tin pháp K49 (lớp học trâu nhất trường, tài năng gọi bằng ông còn trường ngoài gọi bằng cụ 70 tiết 1 tuần : gấp 2,87 lần ngoại thương) .

La vie est belle

Nam Dương đã viết:
ông Khánh bịa đâu ra cái nickname "tướng cướp" của tôi đấy???
Tưởng cái này tự Dương nghĩ ra hồi bắn Half Life? :-?
Hồng Hạnh đã viết:
Ngân à, vì lần trước không để í nên đã gửi nhầm lời nhắn của tôi thành một chủ đề riềngma...
Cái đó vào thùng rác rồi, vừa lôi ra đây:
Hồng Hạnh đã viết:
To Ngân : Yêu cầu không gọi điện cho Linh thông báo thành tích nữa, nó không đáng bị đối xử như thế , tôi cũng trong hoàn cảnh như nó nên tôi hiểu hơn ai hết, còn nếu ai gặp ông Đồng cũng xin nhắn hộ như thế nhé.
Định đi 20/11 hả cả lớp , cả lớp còn nhớ sau đó là ngày gì hông? 24/11 là sinh nhật cô Liên đấy, và cả lớp còn nhớ quà sn của lớp mình năm lớp 10 la gì Ko?
chắc là tôi ko đi được rồi còn mặt mũi nào mà đi.
To Dương : Mày ơi hỏi thăm lũ cá vàng cho tao hé, chắc nó chết rùi cũng nên
To Mhanh :Hạnh ơi, 1000 won =? tiền hả mày. Bên đó có ảnh của diễn viên Yang Mi Kyung mà gửi về cho tao hé, mày biết hộp thư của tao hông?
[email protected] đó Thanks
Vũ và T Linh đã viết:
Tao vừa lên trang web của lớp xong, tại sao tao ko có profiles
Hôm qua lên trang của lớp mình, sao minh không có profile nhỉ ? lạ thật ,
Còn nhiều người lắm, đợi P Khánh thi xong đã, chú định kiếm cái học bổng mà ;) .
T Linh đã viết:
Lâu ko để ý, mình được 1 sao rồi. Nam Dương poss lắm hơn mình mà cũng chỉ có 1 sao.
150 bài đầu tiên được 1 sao, tăng dần...
Trần Linh đã viết:
lớp tin pháp K49 (lớp học trâu nhất trường, tài năng gọi bằng ông còn trường ngoài gọi bằng cụ 70 tiết 1 tuần : gấp 2,87 lần ngoại thương) .
Xin lỗi, trường tôi thì chẳng dám so với ai. Có điều các trường Ngoại Thương, Kinh Tế, Giao Thông, Xây Dựng, Y Tế Công Cộng... mỗi trường có điểm mạnh riêng, chẳng thằng nào thua thằng nào [-( . Lớp Tài năng thì... :)) Toán tôi thì dốt, chỉ biết mỗi mỗi định luật dễ nhớ: số lượng và chất lượng đôi khi nghịch đảo :> .
Tú đã viết:
vaỵh lớp mình có đi ko đây
Chừng nào còn có người hỏi những câu như thế này thì chắc là không ;)

sao tôi nhớ trong cái tờ lưu bút hồi xưa đưa cho ông Khánh tôi có ghi nick name đấy đâu nhở?

Xin lỗi, trường tôi thì chẳng dám so với ai. Có điều các trường Ngoại Thương, Kinh Tế, Giao Thông, Xây Dựng, Y Tế Công Cộng... mỗi trường có điểm mạnh riêng, chẳng thằng nào thua thằng nào [-( . Lớp Tài năng thì... :)) Toán tôi thì dốt, chỉ biết mỗi mỗi định luật dễ nhớ: số lượng và chất lượng đôi khi nghịch đảo .

Xin lỗi ông nhé, từ xưa đến nay chưa ai bảo Bách Khoa học ko chất lượng. Có thể nói Bk học nặng nhất việt nam. Hỏi KHánh thì biết ngay

Nguyễn Thị Hồng Hạnh đã viết:
Ngân à, vì lần trước không để í nên đã gửi nhầm lời nhắn của tôi thành một chủ đề riềngma có lễ là bà chưa đọc được những gì tôi viết, nếu có thời gian thì hãy đọc nhé, tôi hy vọng bà sẽ hiêu....
Toi khong hieu, ba thu hoi lai con Linh xem the nao, toi dau co goi dien den bao thanh tich cho no dau?Toi khong phai la nguoi nhu the.

Back
Bên trên