Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
lâu wa' rùi ko lên đây câu bài rui!! keke! mọi ng vẫn ổn cả chứ? Khánh còi và Linh dê dạo này thế nào rùi?

Trời ơi, hôm nay kiểm tra tiếng Pháp, bài động từ khoai vãi lúa, lại còn thêm bài nghe nữa chứ. Nhưng mà công nhận mình dạo này học ngoại ngữ tiến bộ , nghe nói đều tốt. Chỉ đáng tiếc là nghe được nhưng không biết nó viết thế nào( vì mỗi động từ lại chia theo ngôi) thế nên đành để trắng. Bài viết được 23/25 còn bài nghe chỉ được có 5/10 đến là tệ. Thế mà cũng đứng thứ 2 của lớp.(tự hào) ....HE HE HE.

Mai đi giao lưu với ngoại giao rồi, vui quá. Nhưng chỉ vui được có 1 ngày, sang thư hai tuần sau trở đi thì không thể vui nổi. 1 tuần 70 tiết, 1 ngày hơn 10 tiết lại còn thứ tư 9 tiết triết, 1 tiết thể dục đúng là kinh khủng, thứ 7 thì học từ 7 giờ sáng đến 9 giờ tối( học liên tục, chỉ đựơc nghỉ có 1 tiếng 30 phút để ăn cơm ) khổ quá ...

Không hiểu lúc đầu mình ăn cái gì mà đâm đầu vào trường này. Bây giờ mới chịu hậu quả. Xác định là có môn năm sau học cùng K50 rồi, nhất là hình họa và tiếng pháp. khổ quá

:(( :(( :(( :(( :(( Hãy bắt đầu một ngày mới bằng nụ cười cho dù ngay hôm qua của bạn thế nào :) :) :) :) :) :)
Z..Z...z...z.z.zz.z.zzz :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping: :sleeping:v

kien chu dao này làm sao ấy nhỉ . tui vừa làm mid exam , pass roi 86/100 .lớp tôi có 14 students thì 10 đứa trượt kinh wa , cái bọn này thi speaking no thu vào băng rồi 4 teachers bật lên nghe và chấm

http://ly2ams0104.net
bà con online xem thử co nghe nhạc online dc ko?
anh em BKHN, có thằng nào tham gia ROBOCON 2005 ko, thằng nào có ý định thì cho anh em tham khảo ý kiến nhé.
Còn K50 thì là một số đẹp, kéo nhau ở lại đi!!!!!!!!!!!!!!
ONLINE đê

thế thằng nào có tranh vẽ đẹp hơn thì gửi cho anh, anh làm cho các chú khỏi thắc mắc!!!!!!!!
Đã có music online, có lỗi gì thông báo với tôi nhé.
còn cái thông tin về bản thân thì pót bài cũng đc, ko thì gửi cho tui vào K trong HAO.

P Khánh à, nổ ít thôi! Có 3 bài hát, đúng chửa, toàn bài đang mốt bi giờ của nào là ƯHP, AXN... háo hức bật lên và tha hồ ngắm cái biểu tượng của Window Media.
Mà tại sao phần của tôi cứ nửa vầng trăng mãi thế, thông tin thì cứ gọi là ngút ngàn phù sa, họ Nguyễn thì một đống vẫn được đấy thôi...

đâu, thằng Nguyễn nào chả thế
còn media thì chờ demo đã, chưa chi đã đòi ăn cơm, phải nấu đã

Email : [email protected]
Homepage :
Nickname : T _ FAT
ID : atrok1986
Phone : 9136228
Mobile : 090.....
Address : 4B thợ nhuộm
School : RMIT international university
Chức danh : King

Blood type : A
Birthday : 06/05
Food : chinese food
Color : black , Begie
Television : NBA , Film
Book : economic
Animal : tiger
Sport : basketball
Game : Speed
Star : ??
Tag :
Danh ngôn : Đời phải bít mình là ai chứ lị
ý tưởng : nhiều lắm nhưng toàn bất khả thi
Future : big bussiness man

vào trang tranh anh c ủa Ams mà lấy ảnh sang khánh ơi

mie tao tra từ điển oxford 2 ngày rồi vẫn ko hiểu nó là gì

To P Khánh: Khánh ơi, tôi nghĩ không cần thiết phải làm nghe nhạc online đâu, ông cho link đến cái diễn đàn âm nhạc là được rồi. Có lẽ ông nên làm nhạc nền thì hay hơn, kiếm mấy bài nhạc không lời ấy. Nhưng trong này nhạc nền khá hay www.nghenhac.info, tiếc là có trục trặc gì đấy, không biết bây giờ còn vào được không.
Tag thì về cơ bản nó là một trò chơi đuổi bắt, sắt bịt đầu dây, mép khua giày ủng, mảnh vải... và còn rất nhiều nghĩa nữa. Nhưng có lẽ nghĩa sát nhất là một cái gì đó thuộc về nhãn hiệu, nhãn mác của mình, mình và nó gắn liền với nhau.

tốt nhất tag ở đây nên hiểu như cái gì đó thuộc về bản thân mình, mà khi nhắc đến mọi người nhớ ngay đến mình, như câu nói cửa miệng của mỗi người, đặc trưng riêng, hay biểu tượng riêng của mỗi người

Back
Bên trên