Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
hic, Nga nao` nua~ ma` Nga????????????????
Sang' nay TD xong, lop' da' bong' giai? giang? duong`, thang' cac' bac' a.? hehe, minh` ko da'!!!!!!!!!!!
a`, nha(c' cho moi nguoi` bit', toi post ko phai? la tho*, ma` la` bai hat', nhac ROCK, thiet. la`...................
Con` website da~ dc update them^, mot. so' thanh` vien da~ co' thong tin, GAME cung co khoang? 10 tro`, lyric tam. on^?, STORY da~ co them chuyen. moi'. Ba con xem va cho y' kiên' sơm'.

To Hoài: Nga có nick riêng của Nga rồi, cần gì phải dùng cái của mày nữa.
To Khánh: Ông còn cần thông tin gì về tôi mà cái phần của tôi mới sáng một nửa thế hả. Thằng Tuấn béo được mà sao tôi lại không được, có cần phải bất công thế không?

Tao không có khái niệm bùng học.:D Máy tính trong phòng học luôn thì bùng chó gì :)) Tao đang học online mà :D

sozy Duy, tại vì mấy ông họ Nguyễn, nó mới thế, chưa sửa đc, để từ từ, tên chia 2 khúc ý mà, ko sao cả. cho tui thời gian cái.

Đang xem trực tiếp cuộc bỏ phiếu cuối cùng bầu Tổng Thổng Mĩ, 2 ứng cử viên nặng kí nhất là George W Bush và John Kerry. Thực phải xem vì ngày mai phải bình luận ở lớp nhưng mà công nhận xem cũng thú vị.
Đầu tiên Bush có 33 phiếu đại cử tri, Kerry có mỗi 3 (thế này thì xong rồi còn gì nữa). Nào ngờ vừa ăn cơm xong, nhìn lên Bush 66, Kerry 77 (ác liệt phết). Rồi Bush tăng tốc từ 102-77, 170-112 đến 196-133. Chênh nhau hơi lớn, đã thế Bang California (55 phiếu đại cử trị lại có thống đốc là Arnold, ngôi sao điện ảnh, có vẻ ủng hộ Bush).
Ai ngờ 55 phiếu đấy lại vào tay Kerry, thêm bang Washington nữa ---> Bush - Kerry trở lại thế khá cân bằng 209-199, Bush vừa thắng thêm 1 bang ---> 219-199...
Nghe chừng còn khá căng thẳng mà đến đêm mới kết thúc...

chẳng hôm nào tui lên forum lớp mình mà găp. được bất kì đuứa nào cả. Thế có chán không?
Ông Duy lớn rồi mà vẫn như ngày xưa, chẳng chịu thay đổi cách viết gi cả, bảo làm sao maf có mỗi " việc ấy" thôi mà mãi chưa xong. hi`.........
To Hoài: Hi hi thằng nhóc này thế mà xấu số, cho chết, ai bảo ngu cơ. Mà thằng này dạo này hư lắm bà con ạ, nó tán gái như ranh, không tha ai cả. ông Duy coi chừng, nó sẽ nẫng tay trên của ông đấy. Nhất cự li mà.....................
À mọi ngườinày, cuôis tuần sinh nhật Linh mỡ đấy, bà con xem thế nào ?????

Linh Mỡ thông báo là thứ 7 vào lúc 4h chiều, mọi người cứ thoải mái, yên tâm ai chứ Linh Mỡ thì toàn hàng ngon. Tình hình có khi phải nhịn từ trưa mới được.
cuộc đời đúng là cuộc đời, tưởng được nghỉ là sung sướng ai ngờ phải đi học bù, mà học bù thì vào cô dạy buồn ngủ nhất quả đất.buồn thế hả trời.
Mà sao đợt này đen quá, đi xe thì bị bắt, kiểm tra thì bị đánh dấu( làm nhầm 1/2, tính thử khoảng 5 điểm, trừ 25% còn 4 vậy là có khi phải thi lại); vùa mới đi học muộn ban sáng, gặp ngay người quen của bố, tối bố lại qua đấy chơi và.......
Làm gì để giải đen bây giờ mọi người ơi?

Ôi trời ơi, biện pháp hay nhỉ, lên Nhật Tân mà đi 1 mình thì không ổn, tiền thì không có, ong tính thế nào bây giờ.

các bạn gửi cho tui theo mẫu kia nhé, để hoàn thiện thông tin về thành viên lớp

(NAME)

Email :
Homepage :
Nickname :
ID :
Phone :
Mobile :
Address :
School :
Chức danh : .

Blood type :
Birthday :
Food :
Color :
Television :
Book :
Animal :
Sport :
Game :
Star :
Tag :
Danh ngôn :
ý tưởng :
Future :

cám ơn Duy vì bản thông tin!!!
thế 14 này có họp ko?

linh mo nói thứ 7 4h chiều như ở đâu nhỉ bà dương nhỉ

Ghét cái ngày Home Coming này thế nhở. Bác chủ nhà đến trường chuẩn bị ---> đi theo ---> ngồi trong bếp ngáp ruồi ---> khi nào cần cửu vạn thì "Duy, do you want to...?", "Can you.... please?"....
Lại còn màn khiêu vũ nữa, chắc mỗi mình mua vé đơn. Chẳng hiểu đến đấy rồi nhảy với ma nào?
May mà cái bếp này còn có vi tính để nghịch.

Hôm nay tôi kiểm tra điều kiện môn thể dục, hic hic đại học nhưng môn thể dục thì la đại họa. Nhưng thật là may, số tôi không phải số ruồi bâu như thằng cu Hoài, tui qua được rồi.......... chúc mừng cho tui nhé !!!

to DUY: Trái tim của ông đẹp quá, gủi cho ai đấy ??????????

To Nga: Không gửi cho ai cả, đơn giản là tim tôi thôi, không nhìn thấy d ---> Duy đấy à?
Lại ngồi chờ trận bóng bầu dục bắt đầu, kết quả là cả ngày hôm nay ngồi trong bếp, đến là thảm...

Back
Bên trên