Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Ông Duy này nói năng hay nhỉ...........................
Thế thì ông cứ MẶC KỆ cô ấy hộ tôi nhé.....................
Cám ơn mọi người đã quan tâm đến NGA HƯNG này.................
Hạnh ơi,L2 luôn ở bên mày,cố lên nhé................
Hôm nào rảnh tao sẽ qua nhà mày chơi.................
Địa chỉ hòm thư mới của tôi là:[email protected]

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping:.................................

Chỉnh sửa lần cuối:
hic...bó tay với ông Duy, tại cái mic của tôi lởm chứ có phải tại giọng tôi không hay đâu :))

Thằng Hoài này bố láo thật, mày lại dám giả dạng Nga để viết lung tung à. Cái kiểu viết theo dòng và ngắt câu bằng 3 chấm của mày tao vẫn còn nhớ rõ lắm.
Hơn nữa 100% là Nga không bao giờ tự gọi mình là Nga Hưng cả.
Cảnh cáo thằng Hoài nhé, còn làm trò đấy nữa là cẩn thận với nick của mày đấy.

To Kiên: Sao tự nhiên lên khóc ầm ĩ rồi lăn ra ngủ thế?

Kiên ơi ông làm sao thế, bị bồ đá à? Tội nghiệp ghê. Có gì thì chia xẻ cho mọi người đi. Sao lại khóc một mình thế

ha ha......
Kiên chu dạo này cũng máu lên net nhẩy?
được cái toàn viết lăng nhăng là giỏi
Yahoo ID là gì thế cu?

Đoàn Thị Thùy Dương đã viết:
Kiên ơi ông làm sao thế, bị bồ đá à? Tội nghiệp ghê. Có gì thì chia xẻ cho mọi người đi. Sao lại khóc một mình thế
==> việc gì phải khóc?
bồ đá thì nó cứ đá, mình cứ việc né.....
trúng làm sao được :D

ass thàng kiên to vậy dễ đá lắm , ko những to mà còn thấp nữa cỡ thùy dương đá cũng tới

Nguyễn Nam Dương đã viết:
==> việc gì phải khóc?

Nam Dương ơi, ông sao lại nỡ nói bạn thế, bạn buồn thì mình chia sẻ chứ, bồ nó đá nó thì phải tìm cách bẻ chân bồ nó đi chứ. :p

To Duy: sếp lên mạng giờ nào vậy mà muôn đời em ở trên mạng chẳng bao giờ gặp thế.

Lê Doãn Anh Tuấn đã viết:
Nguyễn Nam Dương đã viết:
==> việc gì phải khóc?

Nam Dương ơi, ông sao lại nỡ nói bạn thế, bạn buồn thì mình chia sẻ chứ, bồ nó đá nó thì phải tìm cách bẻ chân bồ nó đi chứ. :p
ai lại đi bẻ chân bồ bao giờ...
Tuấn béo bị đá nhiều quá nên bức xúc quá hở??
mình phải né để bồ nó khỏi đau chân chứ....
<== mình ga lăng mà b-) ;;) ;;)

này bà con nhà mình ơi, Tôi Nga đây. Hình như tôi đã tham gia HAO đươc. rồi hay sao ấy. Gớm sao mà vất vả thế

Tôi chẳng hiểu mấy vị lên HAO làm gì mà toàn thấy nói năng linh tinh thôi. Cứ thấy móc máy nhau hoài. mà ông Tú mỡ kia, làm gì mà chê bạn Kiên ghê thế,... của ông thì cũng đâu có kém phần long trọng mà chê, cũng hoành tráng lắm chứ bộ. ông yên chí đi, lớp mình mà tổ chức thi thì Kiên chỉ đạt ngôi á khôi thôi, còn quán quân thì thoát sao khỏi tay ông

Trần Thị Thanh Nga đã viết:
Tôi chẳng hiểu mấy vị lên HAO làm gì mà toàn thấy nói năng linh tinh thôi. Cứ thấy móc máy nhau hoài. mà ông Tú mỡ kia, làm gì mà chê bạn Kiên ghê thế,... của ông thì cũng đâu có kém phần long trọng mà chê, cũng hoành tráng lắm chứ bộ. ông yên chí đi, lớp mình mà tổ chức thi thì Kiên chỉ đạt ngôi á khôi thôi, còn quán quân thì thoát sao khỏi tay ông
bạn Nga hiểu nhầm bạn Tú béo rồi,
nó đâu có chê Kiên chu, nó đang khen đấy,
trả vờ khen cái ... của Kiên chu để nhắc khéo mọi người nghĩ về cái... của mình, nó tự hào về cái ấy của nó lắm :)) :)) , tôi biết mà
(tao đi công nông trong bụng mày Tú ạ :)) :)) )

Năm nay 20-11 vào thứ 7. Nếu mọi người sợ hôm đó đường đông thì chúng ta có thể chuyển vào hôm chủ nhật gần nhất trước đó. Kế hoạch họp lớp (theo tớ) như sau:
Thời gian: 8h sáng ngày 14/11 (tức ngày chủ nhật truớc 20/11)
Địa điểm: mọi người tập trung trước cổng trường AMS
Kế hoạch: Chúng ta sẽ đi chú Ngọc Anh, cô giáo Liên,vv...mọi người sẽ ăn cơm trưa cùng nhau (tức là đi qua trưa) và đi đến chiều luôn.(Đến giờ chót kế hoạch có thể thay đổi).

Để có thể đi đủ cả lớp, tớ nghĩ rằng phải gọi điện thoại tới từng người thì mới đủ được. Hi vọng kế hoạch sẽ được thông qua sớm để chúng ta có thể bắt đầu gọi điện thoại cho nhau.
Rất mong ý kiến đóng góp của các bạn để chúng ta có một hôm họp lớp thú vị - đầy đủ nhất từ trước đến nay.

(Đứa nào không đi là con .....cún).
Mọi người cho ý kiến nhanh lên nha.

Nguyễn Vũ Hiệp đã viết:
Năm nay 20-11 vào thứ 7. Nếu mọi người sợ hôm đó đường đông thì chúng ta có thể chuyển vào hôm chủ nhật gần nhất trước đó. Kế hoạch họp lớp (theo tớ) như sau:
Thời gian: 8h sáng ngày 14/11 (tức ngày chủ nhật truớc 20/11)
Địa điểm: mọi người tập trung trước cổng trường AMS
Kế hoạch: Chúng ta sẽ đi chú Ngọc Anh, cô giáo Liên,vv...mọi người sẽ ăn cơm trưa cùng nhau (tức là đi qua trưa) và đi đến chiều luôn.(Đến giờ chót kế hoạch có thể thay đổi).

Để có thể đi đủ cả lớp, tớ nghĩ rằng phải gọi điện thoại tới từng người thì mới đủ được. Hi vọng kế hoạch sẽ được thông qua sớm để chúng ta có thể bắt đầu gọi điện thoại cho nhau.
Rất mong ý kiến đóng góp của các bạn để chúng ta có một hôm họp lớp thú vị - đầy đủ nhất từ trước đến nay.

(Đứa nào không đi là con .....cún).
Mọi người cho ý kiến nhanh lên nha.

Bọn này công nhận sướng thật, toàn có kế hoạch rủ nhau đi chơi. Mà Hiệp phò mã mới thành trưởng ban liên lạc của lớp à :p

"cô giáo Liên, chú Ngọc Anh" ==> :)) :)) :))
vốn từ vựng của mày vẫn luôn phong phú thế hở Hiệp phò :))

Back
Bên trên