ĐÊM SAO BĂNG tối 20/9 tại AMS

Lê Mai Phương đã viết:

To CLC:
Thật sự cảm ơn anh đấy anh ạ....
Anh giúp lớp em thế là quá nhiệt tình mà đến h em vẫn tự hỏi không hiểu động lực nào làm anh như thế?
Anh giúp từ đoạn nói những kinh nghiệm, những gì cần khắc phục và chú ý trong hki làm dạ hội, đến khi chương trình diễn thì anh trực tiếp soát vé và bảo vệ, anh là người nhiệt tình nhất và không kém gì bọn em.... Cảm ơn anh vì anh đã lo cho bọn em đến như vậy, anh xin thầy Tuấn giúp bọn em để cắt điện muộn hơn, anh cũng mệt lắm phải không anh?
Nhất định hôm nào phải mời anh đi ăn mới được, CN tới này(28/09) anh có đi được không? Hôm đấy là ngày quan trọng lắm đấy!!!!
Cảm ơn anh nhiều lắm, sao mà anh tốt thế, sao mà ghen với đứa em gái ở nhà có ông anh như vậy quá à.....

anh Cường chuẩn bị nổ mũi nhé :mrgreen: :D

trui, anh cuong suong that day
em lam xong chnag thay ai khen ma toan bi nghe mang
kho than wa
huhu

Nhiệt tình với mấy em Trung Anh thế thảm nào bạn Cường lặn mất tăm, thỉnh thỏang mới ló mặt ra chỗ bọn này.
Công nhận từ trước đến nay chưa có chương trình nào thành công như Đêm Sao Băng ( nhất là phần quảng cáo, tiếp thị ) . Chúc mừng các em!

vâng ạnh ạ, quảng cáo rần rộ tới mức sở văn hóa thông tin mò tới, lại còn nghĩ bọn em làm thuê cho một tổ chức nào đó chuyên tổ chức chương trình ca nhạc nữa :)) :(( <-- dở khóc dở cười

e hèm !
to trần minh hà : chuyện đóa thì đúng rồi
anh Nam ơi anh iem mình bê bàn như trâu điên thế mà bồi dưỡng có mỗi bát miến thoai hix..... đúng là suzuki :(

Ôi bà con ơi. Em cảm động quá ! Mọi người thấy hài lòng như vậy em thích lém. Quả thực chương trình thành công. Sau dạ hội này em mới biết trên đời còn nhiều người tốt như vậy ( mặc dù từ trước đến nay em chẳng thấy ai xấu xa cả ), bọn em đã được giúp đỡ rất nhiều. May mà có mọi người giúp đỡ đấy, không thì...Những lúc căng thẳng quá đành phảt sụt si.t tí chút...may mọi người giúp đỡ. Mọi người đã giúp CT nhiệt tình hết mức. Xin cảm ơn ! Thực sự đấy. Em cũng ít tiếp xúc, bây giờ mới thấy bạn bè nhiệt tình ntn. Hix hix, ko còn gì để nói nữa, xúc động quá !

Mày ui, cảm ơn nhiều quá lần sau các anh ý không dám giúp nữa đâu.
Sau vụ này quen thêm được nhiều người quá!!!

bây giờ chuyển sang tiết mục làm quen roai`, con nì nhà wê wá !!!

Yêu cầu lũ gà mái lớp 12a3 tập trung gấp tại topic này,gà mái chuồng khác,đàn khác đang lập kế hoạch tán tỉnh đội trưởng đội gà trống chuồng chúng ta(CLC).Báo động đỏ !Cả chuồng chuẩn bị tư thế sẵn sàng chiến đấu,không để gà trống bị lung lạc bởi sắc đẹp và lời nói đường mật cộng thêm vài con giun làm mồi nhử của em gà xinh chết người lớp Trung_Anh.
Đã có vài dấu hiệu cho thấy chàng gà trống cao to,đẹp trai ,gáy to chuồng chúng ta đã liêu xiêu,xấu hổ đỏ mặt,"cảm cúm" các em chuồng Trung_Anh 02-05.Yêu cầu chị em gà mái chuồng Anh3 01-04 đề cao cảnh giác :" CLC không tự nhiên đẹp trai,không tự nhiên học giỏi.CLC chỉ chuyển từ tay đứa con gái lớp 12A3 01-04 này sang tay đứa con gái lớp 12A3 01-04 khác " .Quyết không nhường CLC cho ai cả.những gì của chị em chúng ta thì mãi mãi thuộc về chị em chúng ta.Xung Phong!!!!!!!!!!

chết nhá ! :mrgreen:
hóa ra là hum nay toàn chú ý đến anh C thoai
thế này chẳng mấy chốc mà anh C đổ như rì :love1:

Bọn em chỉ mượn tạm anh C hôm dạ hội thui muh, có dám "tranh cướp" của các chị đâu.

anh Cường ơi cái avatar của anh sao dễ thương thế, dễ thương như anh ý <hé hé>

:D :D :D

Gà CLC đã có vài biểu hiện tính trạng trội của gà trống chuồng chúng ta. Với ưu thế lai,gen trội đã biểu hiện lên kiểu hình,CLC đã vận dụng nước mắt cá sấu khá thành công.Đặc biệt là cái avatar mị dân,ẩn giấu đằng sau là một nụ cười nham hiểm sau khi đã à ơi đựơc các gà mái chuồng Trung_Anh.

oạch , chị Mai nói nghe..... quá !!!!
:D :D :D
nghe như giáo sư sinh học thứ thiệt ... :D :D :D

Cường ơi,tối mai đừng ngồi cạnh Hà nữa nhé..hic,,dỗi rồi...:p
(Mai ơi:thấy cách này ổn ko?:D)

Back
Bên trên