ĐÊM SAO BĂNG tối 20/9 tại AMS

Cho hỏi chút xíu:bây giờ lỡ mua 2 vé mà chẳng có ai đi cùng,muốn kiếm người đi cùng thì kiếm ở đâu?Ai có hảo tâm tìm giúp,tui hỗ trợ 5% giá vé!!!Cám ơn!!!^_^

Chỉnh sửa lần cuối:
Hèn gì hỏi Lynh mãi (không biết mình có đoán trúng không nhỉ) :)

À, chào em Hà , dù bị nhầm người (xấu hổ quá) nhưng cũng cho chịbắt tay làm quen với em cái.
Chúc bọn em hôm nay thành công.

(dù trời hôm nay hơi nhiều mây đấy :D)

tớ muốn nói là tuyệt , bọn ấy tổ chức hoành tráng thế mà mọi thứ trơn tru , đỉnh thật đấy ....nhược điểm hả ?? nó chẳng nằm ở bọn ấy mà nằm ở trình độ của mấy band Rock Việt kém quá , hết , (he nói thêm cả VJ QUICK nữa , phải nhờ bon ấy tớ mới biết là "hắn " ăn nói kém thế nào ở ngoài đời ) he
chúc mừng !!!!

hix dạ hội lần này thành công đc. là nhờ vào rất nh` sự giúp đỡ của mọi ng`
cám ơn mọi ng` nh`lắm :)
trong đó dặc biệt cám ơn anh CLC< sao anh ko ở lại đi ăn với bọn em :D>, anh Nam, anh Dũng<L1>,... và nh~ anh khác đã ở lại cùng muộn ơi là muộn với bọn em nhưng em ko nhớ tên :p
thks mọi ng` nh` lắm :-*

hự hự, các bạn đến xem và khen chương trình, thật sự bọn tớ rất vui...
đằng sau chương trình ngày hôm qua là cả một sự nỗ lực rất lớn của không chỉ ban tổ chức mà tất cả mọi người đã giúp đỡ.. bọn tớ rất cảm ơn..
Hôm qua hầu hết mỗi người trong ban tổ chức đều đã khóc ít nhất một lần vì áp lực và có những khó khăn vấp phải.
Chương trình thành công , bọn tớ rất vui...
thôii..
cám ơn các bạn đã đến xem va ủng hộ chúng tớ ...

Truong Que Chi đã viết:
tớ muốn nói là tuyệt , bọn ấy tổ chức hoành tráng thế mà mọi thứ trơn tru , đỉnh thật đấy ....nhược điểm hả ?? nó chẳng nằm ở bọn ấy mà nằm ở trình độ của mấy band Rock Việt kém quá , hết , (he nói thêm cả VJ QUICK nữa , phải nhờ bon ấy tớ mới biết là "hắn " ăn nói kém thế nào ở ngoài đời ) he
chúc mừng !!!!

Coming late đánh rất hay mah` ????
còn rõ ràng tớ thấy anh Quick dẫn chương trình rất hay mah`
đoạn rap đầu nghe fe^ vật :mrgreen:
mah` anh Quick cũng đã giúp ctrinh` rất nh`
nói chung hôm wa em thấy Quick dẫn chương trình như thế là hay was rồi < đứng trên lập trường khách wan :mrgreen: >
hơn nữa hôm wa trông Quick đẹptrai và cute vật :p

thu vân đã viết:
Truong Que Chi đã viết:
chúc mừng !!!!

Coming late đánh rất hay mah` ????
còn rõ ràng tớ thấy anh Quick dẫn chương trình rất hay mah`
đoạn rap đầu nghe fe^ vật :mrgreen:
mah` anh Quick cũng đã giúp ctrinh` rất nh`
nói chung hôm wa em thấy Quick dẫn chương trình như thế là hay was rồi < đứng trên lập trường khách wan :mrgreen: >
hơn nữa hôm wa trông Quick đẹptrai và cute vật :p

he he , có khách quan thật không con????

đùa chứ, nói chung hôm qua tất cả mọi người đều đã cố gắng hết sức để đóng góp cho chương trình rồi , cảm ơn tất cả rất nhiều, xin cảm ơn!!!

à quên, thế mọi người có cảm nghĩ gì về chương trình ĐÊM SAO BĂNG ngày 20/9 vừa qua??? xin post lên đây để bọn em còn biết để rút kinh nghiệm .. <hic>

cám ơn mọi người rất nhiều !!!

Hic.:((...Cảm động quá...Tự nhiên muốn làm thêm phát dạ hội nữa....Lớp Trung như thế là thành công lắm rồi...Chúc mừng các em...:))...Cảm nghĩ về Đêm Sao Băng này thì hehe....có xem gì đâu mà cảm nghĩ...Chỉ muốn nói lần sau ( nếu có ) thì các em khóc ít thôi...Hơi tí là mắt đỏ...Nhìn sốt hết cả ruột :mrgreen:.....Lớp chẳng có con trai mà tổ chức thành công thế là hơi bị được của nó đấy :p :D

lop trung anh giỏi quá trời ,chúc mừng các em ,phải nói rằng từ ngày anh vào trường ams chưa bao giờ anh xem một cái dạ hội thành công đến như vậy ,số lượng vé bán ra đạt con số kỉ lục , sân khấu đẹp ,hoành tráng ,lạ mắt ,đặc biệt là có cả màn hình lơn ,điều mà chưa dạ hội nào có cả , nội dung chương trình quá ổn với VJ ,biết làm đã cơn khát của của fan hâm mộ ,biết giữ chân khách ,cứ tình hình này thì sắp tới sẽ có Cty chuyên tổ chức show mang tên trung anh :D . anh nói thật hôm anh đi xem CT ngôi sao VN ,mặc dù nhiều sao nhưng xem như shit bằng 1/50 Ct của bon em . nhưng mà cũng có chỗ chưa được tốt đó là công tác bảo vệ ,chác có lẽ số người đến sân quá đông cho nên khó kiểm soát đựơc tình hình an ninh .hơn nữa còn 1 điều tuy nhỏ nhưng rất quan trọng là: không nên để ghế cho khán giả ngồi ,bởi vì nếu có bạo động thì những chiếc ghế đó sẽ chở thành vũ khí hữu ích đấy . còn một điều nữa là không nên để CT kết thúc kiểu đó ,như vậy sẽ làm rock fan tức ,hậu quả như thế nào các em cũng biết rồi . nói chung là khong thành công nào mà không có chút ít sai cả ,nhưng nói gì thì nói show ĐSB vẵn là show thành công nhất từ trước đến nay . một lần nữa xin chúc mừng các em , các em chứng minh cho mọi ngưòi thấy các em giỏi như thế nào .

hà anh tú đã viết:
không nên để ghế cho khán giả ngồi ,bởi vì nếu có bạo động thì những chiếc ghế đó sẽ chở thành vũ khí hữu ích đấy . còn một điều nữa là không nên để CT kết thúc kiểu đó ,như vậy sẽ làm rock fan tức ,hậu quả như thế nào các em cũng biết rồi . nói chung là khong thành công nào mà không có chút ít sai cả ,nhưng nói gì thì nói show ĐSB vẵn là show thành công nhất từ trước đến nay . một lần nữa xin chúc mừng các em , các em chứng minh cho mọi ngưòi thấy các em giỏi như thế nào .
May là cắt nhanh đấy ko có mà sập trường :mrgreen:

Mấy em làm hay ho quá , phần ca nhạc khá là sôi động (mặc dù chị ko xem tí nào nhưng cũng đủ biết được không khí đó :D) .
Người xem thì khá đông , đi xem phải bon chen , kẻo cứ đi được 1 m lại đâm phải một anh đẹp trai :D:))
Trời lại đẹp , thời tiết tốt , âm thanh si.n , ko có sự cố , lại thêm bác Phú Thành tài trợ cũng khiếp , nói chung là hoàn hảo .
Dân Ams mình càng ngày càng khá :)

Mình muốn nói... nhưng để sau...
Đã thành công ? ừ, có lẽ...

Về phần ca nhạc thì khỏi nói, đỉnh rồi. Đây là dạ hội đầu tiên mà mình đến sớm, kiếm chỗ ngồi chứ không ngồi lang thang. Không khí siêu phê luôn. Có cái là thỉnh thoảng mấy cái loa bên phải mất tiếng.

Sự góp lời của các thầy cô rất đúng lúc.

Chỉ ghét mấy con khán giả ngồi cạnh mình ( chắc trường khác ), lúc nào cũng chỉ hô Linkin Park, linkin park. Thích thì ra nước ngoài mà xem, đến đây thì chịu khó mà xem rock Việt.
Mấy ban nhạc Việt chơi thế là ổn rồi Chi ạ. Anh học tập được khá nhiều từ buổi hôm qua.

Ánh sáng rất tốt. Âm thanh chuyên nghiệp hơn ông Ngọc.

Lớp 11 trung-anh đã tự quảng cáo được mình, làm khán giả chú ý.

cám ơn mọi người rất nhiều...
đặc biệt bọn em rất cảm ơn anh Cường, anh Nam và tất cả các an làm công tác bảo vệ, nhờ có các anh nên không xảy ra việc gì quá lộn xộn trong chương trình vừa qua...
Thank you vẻy much

Chương trình hôm qua thành công được là phải cám ơn rất nhiều người....
Cám ơn tất cả những ai đã giúp đỡ dù chỉ là rất nhỏ đến mình cũng không biết họ là ai....., cảm ơn những bạn trong ban bảo vệ, soát vé đã làm giúp lớp mình theo đúng nghĩa là giúp, một hành động rất đáng cảm kích....
Tất cả cũng nhờ cả những khán giả, những fan của các ban nhạc đã biết giữ trật tự cho chương trình(dù có lúc hơi lộn xộn)... cảm ơn chắc chẳng bao giờ hết....
THANKS ALL!!!!

To CLC:
Thật sự cảm ơn anh đấy anh ạ....
Anh giúp lớp em thế là quá nhiệt tình mà đến h em vẫn tự hỏi không hiểu động lực nào làm anh như thế?
Anh giúp từ đoạn nói những kinh nghiệm, những gì cần khắc phục và chú ý trong hki làm dạ hội, đến khi chương trình diễn thì anh trực tiếp soát vé và bảo vệ, anh là người nhiệt tình nhất và không kém gì bọn em.... Cảm ơn anh vì anh đã lo cho bọn em đến như vậy, anh xin thầy Tuấn giúp bọn em để cắt điện muộn hơn, anh cũng mệt lắm phải không anh?
Nhất định hôm nào phải mời anh đi ăn mới được, CN tới này(28/09) anh có đi được không? Hôm đấy là ngày quan trọng lắm đấy!!!!
Cảm ơn anh nhiều lắm, sao mà anh tốt thế, sao mà ghen với đứa em gái ở nhà có ông anh như vậy quá à.....

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng gòi, phải vỗ tay cho CLC đó, nhiệt tình thiệt!! :)
Nhưng anh thấy mấy cái bọn rock kia hát chán quá, cố gào mà có được đâu, anh không nghe rock, nhưng thấy là so với rock nước ngoài, VN mình chỉ mới là con muỗi!
À, 10h15 anh đã về rồi, không biết tiếp theo đó còn có gì nữa. Mãi chẳng thấy Mỹ Lệ hay gì gì hay ho cả. Cái lũ nhảy ầm ầm trên đó nhảy động tác quá đơn giản và không đều. Chỉ ấn tượng ở trình độ sử dụng nhạc cụ thôi, với lại giàn âm thanh cũng khá tốt, điếc hết cả tai, sướng ghê!
Thành công ròi, chúc mừng!!! ;)

tiếc là không thấy bọn nó nhẩy --> miễn ý kiến ...........

Back
Bên trên