Áp Lực một cuộc sông ?

Ờ.... chả biết được... hi hi hi....
to ông ngoại: nó có vợ rồi, sao lại nó là Quân.... (không nói). Cháu chả bít vợ nó là ai nhưng túm lại là nó có rồi!

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Phùng Anh Quân đã viết:
Việt Nam là nước CHXHCN, ai mà chả biết điều đó
To Duy : ko phải post bài hát lên đâu, câu khiếp quá đấy
To Vũ : Câm ngay cái mồm mỏ quạ lại
To all : Ôi, điểm 2 mà em vẫn chưa gỡ được
Cuộc đời thật lắm gian truân
Tại sao sinh em ra cuộc đời
Lại ko cho em những điểm 10 ??????????
Mày nói thế này thì tao hỏi làm j` hả Quân[-x
Mai ơi, đọc danh hiệu cá nhân của tao với mày đê, hơi giống nhau :-$ :)

Áp lực á ? Có chứ..:)), nhưng học sinh thì phần lớn áp lực là chuyện học thôi..:D, mình cũng thế..:D

Ừa ,sao lại gọi PAQ là Quân ái????????????
Khanh: có giống nhau nhưng tao chuẩn bị đổi roài,lại vui vẻ iu đời roài:D:x

Nghĩa là gì , hình như tháng 3 có thi học sinh giỏi thành phố thì phải , áp lực từ giờ đến đấy là phải nhét thật nhiều vào đầu .

Thi học sinh giỏi thành phố được thì được , chả được thì thoai , có gì đâu mà áp lực , ôn làm gì cho mệt xác .:D

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Ừa ,sao lại gọi PAQ là Quân ái????????????
Khanh: có giống nhau nhưng tao chuẩn bị đổi roài,lại vui vẻ iu đời roài:D:x
Tụi nó ghen tức với tính manly của tớ ý mà.
Không thèm chấp
Thi học sinh giỏi có zi thú vị đâu, è cổ ra mà ôn, khổ lắm, sau khi thi thấy cái môn ý sao mà chán thế.
Áp lực lắm, năm tớ lớp 7, đi thi ko doạt giải bị cô lườm ghê lắm
Tởn luôn cái môn Lịch sử

Những câu nói rất manly của Quân khiến chúng ta phải nhìn lại bản chất con người bạn (...)
Đạt giải không phải là nghĩa vụ , đi thi thành phố chỉ là dịp thử sức cho chúng ta nên chẳng có áp lực nào ở đây cả .

Đoàn Duy đã viết:
Những câu nói rất manly của Quân khiến chúng ta phải nhìn lại bản chất con người bạn (...)
Đạt giải không phải là nghĩa vụ , đi thi thành phố chỉ là dịp thử sức cho chúng ta nên chẳng có áp lực nào ở đây cả .
Ông ơi ở đây có thể coi là động chạm tới gia đình cháu ko hả ông?

Rõ ràng quá rồi còn phải hỏi à , hehe .

Thể loại này đòi làm ông ngoại mình mới sợ chứ! Lượn nhá! Từ nay không có ông ông cháu cháu gì hết!

Đoàn Duy đã viết:
Dù có là thế nào đi thì U cũng phải chịu một áp lực mà I thì rất ko muốn có nó.
Nhưng cũng muốn thử sức quá !!!
Thôi, có gì thì hãy để năm sau, bản thân tớ chưa thấy mình chú tâm cho một môn nào đó nên thôi. Biết mình biết người, trăm trân trăm thắng mà !!!

Bi giờ thì cuộc đời thật là sung sướng vì thì học sinh giòi cả lớp thi vời nhau và xếp giải cũng cả lớp với nhau , thía thì yên tâm là lớp nào cũng có giải , chả có gì để áp lực cả .

dễ dàng thế cơ à:D
to Mai: tao để cái đấy đâu phải tao ko yêu đời, đó là vì ai cũng bảo tao tính nhu thế đấy

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Bi giờ thì cuộc đời thật là sung sướng vì thì học sinh giòi cả lớp thi vời nhau và xếp giải cũng cả lớp với nhau , thía thì yên tâm là lớp nào cũng có giải , chả có gì để áp lực cả .

Nhưng hình như phải chọn lựa gì cơ mà , chẳng lẽ cả lớp lại được đi thi tất thì loạn à ? Với lại giám thị trông thi cũng khó lắm , ngồi cạnh mình chắc gì đã là người wen , ko áp lực sao được ????

Cũng đúng vì như thế sống chẳng có gì khó khăn trở ngại cả , chẳng phải cố gắng để đạt được cái mình muốn !

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Cũng đúng vì như thế sống chẳng có gì khó khăn trở ngại cả , chẳng phải cố gắng để đạt được cái mình muốn !
Tất nhiên rùi, nhưng chuyện cả lớp đoạt giải là thế nào, tớ chả hiểu cái qué gì cả, có ai giải thích dùm cái đi

Phùng Anh Quân đã viết:
Tất nhiên rùi, nhưng chuyện cả lớp đoạt giải là thế nào, tớ chả hiểu cái qué gì cả, có ai giải thích dùm cái đi
Vớ vẩn , làm gì có chuyện đó , trừ khi là hầu hết các thành viên trong lớp đều đoạt giải thì mới đạt giải đồng đội , có thế thôi !

Back
Bên trên