Áp Lực một cuộc sông ?

Ko có, nhưng chắc chắn có đạo Phật và đạo Thiên Chúa đấy

He he
Nốt bài này là em lên 500 bài, cũng là lúc em sẽ out đây, em còn đi chơi Tết nữa chứ
Và bài thứ 500 quan trọng tất nhiên là về topic đầu tiên của iem rồi
Mong năm mới HAO sẽ ngày càng lớn mạnh, vừa có "Chất" lại có cả "Lượng".
Chúc các anh chị, các bạn, các em trong đại gia đình HAO và AMS năm mới tràn trề niềm vui, học hành tấn tới, đắc tài đắc lộc, vạn sự như ý !!!!!!!!!!!

Đoàn Duy đã viết:
Ở đây có ai theo đạo Hồi không , không biết ai theo đạo hồi mà thanh thản được .
Sao bạn bít là ko có cơ chứ
tớ nghĩ tất cả những người theo đạo hồi đều cảm thấy thanh thản
VD bạn có xem ti vi ko??? Nhờ có những thánh đường của đạo hồi mà bao nhiêu người có thể sống tạm trong đó đấy
Điều đấy làm cho họ tin vào đạo hồi roài lại càng cảm thấy đúng khi mình đã làm việc đấy vì nếu ko thì đã chết ở ngoài đường rồi :)

Phùng Anh Quân đã viết:
He he
Nốt bài này là em lên 500 bài, cũng là lúc em sẽ out đây, em còn đi chơi Tết nữa chứ
Chúc các anh chị, các bạn, các em trong đại gia đình HAO và AMS năm mới tràn trề niềm vui, học hành tấn tới, đắc tài đắc lộc, vạn sự như ý !!!!!!!!!!!
tớ thấy bạn Quân cũng hăng câu phết đấy chứ, chưa chi gì đã được 500 roài, chẳng mấy chốc lên 5000 đâu:)):)) ;;) ;) Bạn Quân nhỉ :)>-

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Phùng Anh Quân đã viết:
He he
tớ thấy bạn Quân cũng hăng câu phết đấy chứ, chưa chi gì đã được 500 roài, chẳng mấy chốc lên 5000 đâu:)):)) ;;) ;) Bạn Quân nhỉ :)>-
Cảm ơn, tớ cũng mong thế
Thôi tớ quyết định viết thêm vì số 505 đẹp hơn 500

Áp lực bi giờ là làm thía nào để sau tết có 1 khoản kha khá để đập phá .:D

đc nhiêu hay nhiêu , tết này tao ở nhà nên xác định sẵn là không đc nhiều :D
tiền chỉ là phú du , cái chính nó là cái ........ ấy ấy cơ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau mùng 1 tết đã có hơn 1 vé :D Sướng quá :)) :))

To Khanh : 555 nghe như thuốc lá ba số ấy, ko ha tý nào.
To Cường : Mày về mà ấy ấy với vợ mày, câu ở topic này thì lịch sự một tý nhé, đây ko phải là topic Hội song thân mà ấy ấy khỏe như Ninh đâu
To Minh : Bán được 1 vé tiền acid à ?????????

con chó Quân ít mồm thôi , cứ cẩn thận cái mồm mày đấy

Vương Văn Cường đã viết:
con chó Quân ít mồm thôi , cứ cẩn thận cái mồm mày đấy
Lịch sự quá đấy
Có bị ức chế ko thế hả ông Cường ???
Khổ thân, bị áp xờ lực nó làm ra thế uh ???
Đi chùa chưa ??? Đi đi cho tâm hồn nó được cứu rỗi với thiện tâm

Phùng Anh Quân đã viết:
To Khanh : 555 nghe như thuốc lá ba số ấy, ko ha tý nào.
To Cường : Mày về mà ấy ấy với vợ mày, câu ở topic này thì lịch sự một tý nhé, đây ko phải là topic Hội song thân mà ấy ấy khỏe như Ninh đâu
To Minh : Bán được 1 vé tiền acid à ?????????
Dầu óc mày thế nào đấy Quân ,thèng WC có bảo ấy ấy của mày đâu[-x Nó bảo ấy ấy khác kia mah:D
Mà bọn mày vui vẻ lên chứ ,năm mới roài mà:D :)>-

Nào nào các bác đầu năm đã chửi bới lung tung thế à , kiềm chế đê .
Hôm 30 lên hồ Gươm suýt được mấy quả pháo vào mặt , may là mình có võ ( giày bị đen mất một mảng mà không để ý )

Có mấy hôm thôi mà thằng chó Duy này vượt bài mình rồi [-x Sao cái thằng nào đấy ko nhét luôn pháo vào mồm mày có phải hay ko :D

Có mấy hôm thôi mà thằng chó Duy này vượt bài mình rồi Sao cái thằng nào đấy ko nhét luôn pháo vào mồm mày có phải hay ko
Gì mà lanh chanh thế
Cậu đã chả vượt lại rồi còn gì

các bác kinh thật đấy, cứ toàn 500,600 bài, mình thì 50,60 bài 8-}

Back
Bên trên