Áp Lực một cuộc sông ?

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Vương Văn Cường đã viết:
chết đi cho rảnh , dạo này đang chán đời vì lắm áp lực đè nặng :(
Uh , chết đê , lại bớt thêm 1 người , tốt quá :D
Với những người như Hoa "vải thiều" thì chết đi sẽ làm giảm sì-trét cho ối người đấy
Tớ hân hạnh là một trong số đó

ha ha ha nói như các bác thì chết hết cả đi có mỗi mình em sốnh thui hả?:))

Phùng Anh Quân đã viết:
Vũ Thiều Hoa đã viết:
Vương Văn Cường đã viết:
chết đi cho rảnh , dạo này đang chán đời vì lắm áp lực đè nặng :(
Uh , chết đê , lại bớt thêm 1 người , tốt quá :D
Với những người như Hoa "vải thiều" thì chết đi sẽ làm giảm sì-trét cho ối người đấy
Tớ hân hạnh là một trong số đó
Bẹn này thích gây sự ah , ko quen biết gì hết nhá vì thía nếu tớ có chết thì cũng ko ảnh hưởng đến đằng ấy . Mà lấy đâu ra cái tên đấy thía .

:)) bóa zais , thằng Quân chuyển sang kết bạn Hóa lùn rồi :))

"Thiều Hoa" không phải "hoa thiều" mà là "hoa vải thiều" -> Suy ra rất đơn giản
Mà tớ đau có kết ai ? Có mà Cường kết Hoa thì có

Hôm nay ktra Văn 2 tiết chẳng bít ôn cái je`,áp lực nặng nề :((Thứ 6 ktra Lý 1 tiết ,chả hiểu j` về Lý ,áp lực nặng nề :(( Mà k bít hôm đấy có ktra nổi k nữa,rã đám hết cả nút roài.Tình hình rất chi là tình hình[-x

Theo tớ thì Văn chỉ cần học tác phẩm + dọc văn mẫu -> ktra thì chủ yếu là tự trào, tự bịa thôi. Tư trước tới giờ tớ toàn làm vậy, mà muốn bịa hay thì tốt nhất nên nghỉ ngơi, dưỡng sức. đừng lo âu làm gi, cứ tha hồ mà tưởng tượng, 7 Văn cũng không khó lắm đâu. Chuc may mắn nhé

7 thì được roài ,nhưng cái chính alf tớ cần 7,5 với 8 cơ ban QUân ạ:D

Ái chà, thế thì cần năng khiếu nữa cơ.
Chăm quá điên đầu lắm. Mà học văn thì bọn con gái các cậu hay mơ mộng lăm kia mà
Lãng mạn hóa bài văn không khéo được điểm cao đáy
Thủ thuật là cần hiểu và hợp giọng văn với cô giáo ấy, xung khắc thì có tài lắm cũng 6 hoặc 7 thôi

Roài thanx bạn Quân nhé:D Chỉ giáo cho tớ nhìu we' là mất nghề đấy:D.Thoai trả đất cho mọi ng`,bắt đầu lan man roài[-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Không có chi
Quay lai chủ đề nào, hôm nay tớ không chịu áp lực nào cả, còn mọi người ?
(Nhưng không chắc ngày mai tớ có chịu áp lực nào không)
không chịu áp lực thật thoải mái
Oái hình như mình còn con 2 Văn, ui áp lực nặng nề, mình dễ quên quá, Thứ 5 tới phải xung phong dể còn ăn Tết vui vẻ nữa. Có ai động viên tơ không ? Có ai khuên tớ gì không ? Help me, please !!!

Phùng Anh Quân đã viết:
Không có chi
Quay lai chủ đề nào, hôm nay tớ không chịu áp lực nào cả, còn mọi người ?
(Nhưng không chắc ngày mai tớ có chịu áp lực nào không)
không chịu áp lực thật thoải mái
Oái hình như mình còn con 2 Văn, ui áp lực nặng nề, mình dễ quên quá, Thứ 5 tới phải xung phong dể còn ăn Tết vui vẻ nữa. Có ai động viên tơ không ? Có ai khuên tớ gì không ? Help me, please !!!
Một lời khuyên duy nhất ,viết sai chính tả thì khó được điểm cao văn lắm:D <nói đùa thoai nhưng sự thực là thế đấy:D>

theo tớ thì Văn mà không học bài + không ghi bài + không soạn bài , lấy lí do tiết trc bị đứng ngoài do vào muôn thì ..... dễ ăn 1 lắm :)):))
mịa ,mình chứ ai

tao bảo mày đi phổ biến d? 1 hả Cường ???????[-x
Tao thấy vấn đề k fai là như thế dễ bị điểm 1 mà là cô ngứa mắt vì bọn mày đi muộn nhiều wa' đấy:D

Học văn ư ???
Lớp nào ko biết chứ lớp tui thì... phức tạp đây...
Điểm văn ko thành vấn đề...
Trong giờ có muốn học thì còn phải xem thầy muốn dạy hay muốn cho chơi...
Nói chung giờ văn rất "sảng khóai"... :)) :)) :))

Nguyễn Việt Anh [A] đã viết:
Học văn ư ???
Lớp nào ko biết chứ lớp tui thì... phức tạp đây...
Điểm văn ko thành vấn đề...
Trong giờ có muốn học thì còn phải xem thầy muốn dạy hay muốn cho chơi...
Nói chung giờ văn rất "sảng khóai"... :)) :)) :))
Ái chà, lớp tớ thì khác, một là cô dạy hào hứng, hoặc nói chuyện nhiều quá thì, hai là cô dỗi "cả lớp tự ghi bài bài này", nhất là giờ hóa, sử nhưng (kiểu ý ít thôi)

áp lực của hôm nay là môn văn và ngày mai là Anh và Toán !!

vậy à - có cùng chung áp lực - bắt tay cái nào !!

Back
Bên trên