Áp Lực một cuộc sông ?

Phùng Anh Quân
(chap1989)

Thành viên danh dự
Đã bao giờ ban cảm thấy mình chịu quá nhiều áp luc ?

có chứ!!!!!!!!!đã là 1 con người thì dù bạn nghèo hay bạn giàu. dù bạn có là ai thì bạn vẫn ít nhất 1 lần trong đời phải đối mặt với cuốc sống, phỉa chịu áp lực từ chính cuộ sống đó!!!!!!!!!!!!!!!!
Và tui đang chịu áp lực của cuộc sống đây!!!!!!!!!áp lực học tập thật là mệt!!!!!!!!!!!
Và đối diện với diểm, với bạn bè, với ba mẹ!!!!!!!!!!!!thật al;f căng thẳng!!!!
Nhưng MÀ thôi!!!!!!!!!!!hy vọng rằng SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG

khiếp ...bây h ai ai cũng coi việc học là tất cả ... cổ hủ ko chịu đc :(

trong cuộc sống đâu phải chỉ có mỗi áp lực học tập chứ, còn nhiều áp lức trong chuyện bạn bè gia đình......noi chung ko phải nói j` đâu trừ 1 câu: ÔI! SAO ĐAU ĐẦU WA'!!!

Áp lực cuộc sống à , nhiều lém .
Nói điểm là phù du nhưng nếu cuối năm môn chuyên thi lại ko được thì ra khỏi trường nè . Áp lực từ phía gia đình , bạn bè , có khi tình iu hoặc có khi đơn giản chỉ là một vài
lý do vớ vẩn gì đó cũng đã nặng đầu lắm rồi .
Rồi đối với 1 số người thì là vấn đề tiền nong : " Ôi , con bé lại ốm rồi , lần này tiienf mua thuốc hết ........." hoặc " lạnh quá , tội nghiệp con tôi phải chịu rét ..."

áp lực, bi giờ thì chỉ có việc học thôi, đã cắt đứt hết mọi thứ --> chẳng còn gì phải lo lắng ^^

Công nhận, áp lực học hành là man rợ nhất, đặc biệt là trong cái lúc đang nhận điểm + tính điểm học kỳ I thế này. Gần như hôm nào cũng thấy có đứa khóc (VD hôm nay là mình chẳng hạn). Nói chung thì cuộc sống là thế mà, phải có áp lực chứ, căn bản có qua được hay ko thôi, mỗi lần vượt qua được thì nhìn lại thấy vấn đề cũng chả có gì đâu cho mà xem

Ai cũng có áp lực, mà bi h, Mod ko thoát ra được :(( Chỉ hi vọng 1 ngày nào đó, được tự do thoải mái, ko lo nghĩ gì!

Áp lực nhất là áp lực do cha mẹ gây ra. Ko thể chịu nổi khi đưa tờ giấy họp phụ huynh cho bố mẹ. Hic....

:)) biết ngay là trong này thể nào cũng có thằng bảo phù du :))
nói thật là cuộc sống đôi khi có nhiều áp lực mà tưởn chừng như ta không thể vượt qua nổi
những lúc đó , tốt nhất là nên nghĩ thoáng hơn , nghĩ đơn giản hơn :D (kiểu kiểu như coi mọi thứ chỉ là PHÙ DU ý :)) )

Vương Văn Cường đã viết:
:)) biết ngay là trong này thể nào cũng có thằng bảo phù du :))
nói thật là cuộc sống đôi khi có nhiều áp lực mà tưởn chừng như ta không thể vượt qua nổi
những lúc đó , tốt nhất là nên nghĩ thoáng hơn , nghĩ đơn giản hơn :D (kiểu kiểu như coi mọi thứ chỉ là PHÙ DU ý :)) )
Phù du thôi! :> |-) :)) :))

PHÙ DU THÔI!!!

Áp lực thì áp lực, ăn chửi thì ăn chửi, cái chính là mình bỏ ngoài tai được tất cả, sống theo ý mình muốn là được (tất nhiên là sống cũng phải tốt tốt một ít :)) ).

Thôi mấy ông đừng có đú,không hay đâu.Làm thế.......chực....thực sự là rất là khó xử nhé.

công nhận, nhiều lúc suy nghĩ đơn giản lại là hay, có áp lực thì mới biết vượt qua, mới vững vàng trong cuộc sống

Áp lực vì sợ bị vượt vị trí thứ nhất người post bài nhìud nhất HAO :(:)(:)((

lại câu lại câu , mà điểm chất lượng là 50 mới điêu chứ ( phải báo cáo ngay tình hình này cho mod )
đùa thôi chứ chị iem mìn cũng Tin , ai lại làm thế nhẩy :))

Đùa thế áp lực là gì nhỉ?Cho xin định nghĩa cái.

Back
Bên trên