» ♥ Chelsea - True Blue ♥ «

Re: Chelsea_ vết xe đổ từ Real?

@HA : send thằng Pipi cái mail là biết ngay thôi mà,vào phần profile ý
@Pipi : hỏi nhau đc kẹc,trông chặt lắm

nghe thì có vẻ em HA học cô Mỹ còn anh Thắng thì học Phương già rồi:-?

mệ chú , thi lại = mất trinh rồi còn a lô ta đây đc 14 điểm sao /:)

nghe thì có vẻ em HA học cô Mỹ còn anh Thắng thì học Phương già rồi:-?
...Úi, em này gớm, dám gọi bà ý là Phương già :))...cũng chả thích bà này, trông thì chặt, lại hay kể lể, dạy đời...>:/
@Đức: éo tin thì thôi, thằng em em nó thi roài, Nhiều môn hỏi bài vl, TA nó éo biết gì cũng hỏi 1 con được 9 điểm, toán thì nhắc lại con kia 2 đứa lại 8 điểm :))=)), éo quay được thôi chứ hỏi bài thì vẫn được tuốt...

Chỉnh sửa lần cuối:

...oé, lại còn thể loại soạn bài...
à mà hình như bà Phương cũng bắt hay sao ý nhỉ...ko nhớ lắm...

...đẹt,không phải bà ý thì còn ai nữa,còn cả cô gì dạy hồi lớp 11 nữa,ức chế vãi...

...:))=)) lớp 11 là 1 con mẹ rất củ chuối mà mình ko bít tên...chắc là mới ra trường vào thử việc...ném ngay vào lớp mình...

chỉ có 4 bà thôi: Dung,Mỹ, Phương, Quyên bà của anh là bà nào? Đều củ chuối như nhau. Bà Dung thì nói rõ nhiều, bà Phương thì cứ "à các con này... thôi không có gì", bà Mỹ thì bắt soạn bài nhưng không kiểm tra bài cũ, bà Quyên thì suốt ngày kể chuyện, được cái kể cũng có duyên. Em đã từng học qua 3 trong số 4 bà í (chưa học Mỹ) học Dung thì ức chế vật vã, rõ hình thức, dạy eck hiểu gì. Học Phương già 3 điểm 1 tiết, cú! Bùng tiết kiểm tra xuống bê cho cô chồng báo mỗi thằng 9 điểm. Quyên thì... vô đối rồi. Sáng nay vừa ngồi nghe kể chuyện tình xong- cô sinh viên lớp Văn đẹp bằng cả Thúy Kiều và Thúy Vân cộng lại chia đôi, với anh sinh viên khoa Lý hội tụ đủ 4 tiêu chuẩn của thanh niên thời thượng lúc bấy giờ: cao, to, đen, hôi. Hai ký túc xá cách nhau 3 km đường chim bay, 4 km đường chim đi bộ. Anh sinh viên giỏi cả vĩnh xuân thiếu hiệp, hẹn cô lên tầng thượng, bóp cổ cô hỏi: "Có yêu không thì bảo!" Cuối cùng hai người yêu nhau, sau đó thì bỏ nhau. Oạch, nhạt hơn được!

Chú Tâm đáp ứng được bao nhiêu trong số 4 tiêu chuẩn ấy?;))

...cô Quyên kể chuyện vui tính thế...
mà thoai stop GĐC đê,nói về Chel hộ cái nào...

chle hả , có mấy thằng cao to đen hôi đấy .....=))

3 cái đầu thì đúng nhưng phẩm chất cuối cùng thì phải kiểm chứng mới biết được;))

Em xin hứa đây là câu cuối cùng bàn chuyện tào lao:D

bìn fuồi kể chuyện real mua kaka đi ;;) bán cannavaro sang chelsea lấy $ mua kaka ;;)

khiếp, đại học học khổ thế cơ ah`? Thế có quay được ko?

hôm nay anh vừa chết giải tích xong :(( hôm trước ông ý đọc anh mới nghỉ 3 buổi ( tối đa ko quá 6 buổi ) hôm vừa rồi nghỉ thêm 1 buổi, ông ý cộng thế nào thành 6 buổi :| đến nghỉ /:) ko biết có xin xỏ được ko :-s

hôm nay anh vừa chết giải tích xong :(( hôm trước ông ý đọc anh mới nghỉ 3 buổi ( tối đa ko quá 6 buổi ) hôm vừa rồi nghỉ thêm 1 buổi, ông ý cộng thế nào thành 6 buổi :| đến nghỉ /:) ko biết có xin xỏ được ko :-s
....nghỉ éo gì mà trâu thế...giải tích mà cũng điểm danh à...lạ nhỉ...

tuyên b nói làm đíu gì , bảo chú milan mua dc dô xê mô ri nhô về chắc chú cũng tin =))

Chel hòa 2-2,tiếp tục bị MU tăng kc 2 điểm

16' [0 - 1] M. Volz
35' [1 - 1] L. Rosenior (o.g.)
62' [2 - 1] D. Drogba
84' [2 - 2] C. Bocanegra

@all :tắt mie mấy cái vấn đề thi cử đê...

Back
Bên trên