»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: »-(¯`·...:Nhật ký 06-09_Happy women 's day (8/3)...·´¯)--»

hồ hồ
ANH1 chúng mình tuy chỉ có 2 bois nhưng cũng thật ngầu :x:x:x vui quá trời lun ! Iu thế :*:*:* :">
lại còn skip đ.c 2 tiết lý , thix thế :"> \:d/
là lá la !!! \:d/\:d/\:d/
cảm ơn hải dớ + tóp nha :x:x:x

:( Một ngày thật là buốn...Khóc...:( không còn j` để nói...Không còn j` để mà tiếc nuối :(

thx Mai, thx Hưng...
một 8-3 đầy nước mắt....
lớp tớ có vài đứa cũng khóc...vì lí do này lí do khác....
thất vọng vì những đứa bạn hiểu mình nhất....quay ra trở mặt với mình

tao biết mày mà, con bạn tốt của tao, tao biết mày ko hay tâm sự j, nhất là vs tao, nhưng tao đã bảo mày rồi, có j thì cứ nói vs tao.. .:) tao giúp đc mày nhiều hơn mày nghĩ đấy... hôm nay, tao cũng biết rằng bọn mày có rất nhiều cái buồn, nhất là mày.. chuyện kia, chuyện học hành... K.Tra Toán vs Tin... thôi, bỏ qua đi mày, mày vượt qua đc mà... :) tao tin mày làm đc... vui lên đi con bạn tốt... :) tao tin vào mày... :)

quốc tế phụ nữ cơ mà
chính xác là chỉ cho phụ nữ thôi
con gái làm gì đc phần :D:D

Nói thật...hôm qua mình đã rất thất vọng....thất vọng rất nhiều về 3 con người...bất ngờ lớn nhất là không có bất ngờ gì cả...ngày tiền mùng 8/3 trôi qua chán nản và mệt mỏi...bởi có thông tin rằng thay vì tổ chức vảo đúng ngày8/3, trường sẽ tổ chức tiết một ngày hôm trước...mình dã hy vọng...nhìu đứa không tin tưởng lắm nhưng mình thì hy vọng rất nhiều...thật...hy vọng nhìu thì để thất vọng nhìu...nhìn cảnh 3 người thản nhiên chơi bóng...bó ...hôm đấy phần vì nhà bận phần vì chán chả muốn đi ăn liên hoan với cả lớp...nhưng... một ngày tồi tệ đã thành một 8/3 ngọt ngào và hồn nhiên theo đúng kiểu chỉ có 3 thằng con trai tính toán...^^ấm áp và tự hào lắm...cái hình con chim bọn nó vẽ trên bảng xâu hơn một con gà=)) ;)), chữ T hoa sao mà giống chữ EC thế8-} =)),...rồi ti tỉ thứ nữa...nhưng mọt cành hoa hông và một tấm thiệp với lời chúc danh riêng cho từng người thế là quá đủ...lớp khác tổ chức trình diễn hoa hậu NAM rất hoành tráng, với hoa hoét và quà thú bông to uỳnh, nhưng vẫn thấy tự hào về 8/3 của zai lớp mình....có đứa nó bảo ...zai lớp mày kém thế...thấy boy lớp tao thế nào...quá tuyệt...nhờ....hi`hi` tất cả các bạn ấy đều tuyệt như nhau cả vì không ai quên một 8/3 dành cho nửa còn lại của thế giới...<:p <:p :x:x:x:-*:-*...Đừng quên là còn có ngày 20/10 đang chờ các bạn đây>-)>-)

Chỉnh sửa lần cuối:

:-j hôm nay nói chung là ngoài những giây phút 8/3 ở lớp mình và ở P2 8-] tất cả những giờ phút còn lại đều buồn và u ám 8-} KT như .... 8-} ko muốn nói đến nữa :((

Bạn mình hnay suýt được làm Géant :)) :)) ( thực ra cũng là vô cùng may mắn :)) nếu ko fải đội vương miện =)) hé hé..... merci tb nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:

:-s Bắt đầu 1 cái j` đó mới mẻ chăng /:)

Re: »-(¯`·...:Nhật ký 06-09...·´¯)--»

@bạn yêu: này, ko coi tớ là bạn hả? ko coi tớ là cái j đấy hay sao mà phải cảm ơn? eo ơi, chơi với nhau từng ấy thời gian (mấy tháng nhờ :">) mà còn cảm ơn /:) tức bạn yêu rồi đấy /:)
@bạn: hà, bạn xin lỗi, ờh xin lỗi, bạn chả có lỗi j cả, đừng xin lỗi :)) bạn ko làm đc, bạn break promises, bạn ... ko phải một thằng con trai :D ko phải vì bạn **** mà là ... bạn hứa, rồi bạn ko thèm làm ... bạn tớ thế đấy nhỉ :))
@ếch xanh: em ơi, chị kia chị ý ko nhận em, vì chị ý bảo em to quá, thế ở nhà chị vài hôm, chị giảm béo cho, rồi quay sang vs chị ý em nhé :x

Giá trị đảo lộn hết cả, chả biết đg nào mà lần :D lâu lắm chả gặp bạn yêu j cả, hôm nào xuống lớp tớ chơi :">

ui......Làm khó bạn...Bạn sr mừ.....ui.....bạn chả bik nên làm cái quái j` nữa :(

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm qua ko ol đc :| tiếc :(
dù sao cũng cám ơn 2 boyz lớp mình :x yêu lắm ý :x ko ngờ đấy :x
ah cám ơn cả bạn NA nữa :x bánh ngon :x

hí hí
tự dưng hum qua thấy cả cái haiha-kotobuki của na (vít đúng ko nhỉ:-/) cũg ngon lạ thường :)):)):))
well, vui ko còn gì để nói
iu lắm lắm lắm í nhớ :x
ANH1 VÔ ĐỐI
đoàn kết, iu thương
hí hí ;));));))
:">

và chiều nay phải ktra 45' công nghệ & mai là phải đối diện vs 45' đại
omg
:((
chưa có chữ nào
how can Pt survive ?!?
:((

:))
CN :))
lại phải chép ra bàn rồi :))
mai kt đại :)) crow mà cứ lượn lờ bàn mình soi em trâu thì mình chết :))
lạnh quá >< cóng hết tay rồi ><
nhớ bàn tay ấy... ngắn ngủi thôi... nhưng sao mà nhớ thế...
làm sao để quên đc... ấn tượng quá mạnh mà... từ lần đầu nhìn thấy...
nhanh thật .... 28 này là ...nhanh quá...
bao lâu ko gặp rồi nhỉ...

Lạnh đến thế là cùng ~.~ còn phải thế này bao nhiu ngày nữa nhờ.....lạnh quá......errrrrrr........=.=......

ts, "chỉ làm mệt mỏi...", cái j thế :)) :))
đọc xong cái blog, lộn mẹ nó mề :))

ai bắt đọc /:) lộn thì đừng comment nữa =))

Một ngày thật tươi mát :* hí hí mai trời hết rét rồi :"> hí hí

TÌNh hình đang có 4 vé xem ca nhạc ở Mỹ Đình :| bạn nào muốn đi ko :-/

8-}
mệt...
nản học....:((
....thôi....vẫn cố...hix
rỗng tuếch...có gì cho vào hết entry hồi sáng rồi...:(
...nhạt...
h cũng chẳng biết đang sống vì cái gì nữa:(...hix...trc' còn vì 1 người...
h chắc đơn giản vì chính mình thôi....
:)|
~o)
học tiếp nào...
hix!!:)|

Chỉnh sửa lần cuối:

:j hôm nay lên bảng Toán :)) :)) 9 điểm :)) thế là từ nay ko fải học toán nữa rồi :)) yeahhhhhhhh :))
hì hụi làm pp cho b , nhg có vẻ b m chê >:p >:p chê thì đi mà làm đê >:p

tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
tao xin lỗi
...

hôm nay là một ngày hơi sướng ;)) vì lớp mình được nghỉ tận 2 tiết văn \:d/
mong rằng ngày mai cũng... sướng như thế :)) 8-> 8->

Hôm nay 1 ngày thật thú vị :)) Sáng vừa ngồi học vừa đánh bài ....Chiều vừa đánh bài vừa ngồi học =))

Back
Bên trên