»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: »-(¯`·...:Nhật ký 06-09:...·´¯)--»

Uhm, Hưng vừa nói với chị tên topic không phải do cá nhân Hưng đặt mà là do thành viên yêu cầu, vậy chị xin lỗi vì hiểu nhầm.
Tuy nhiên nếu đó là ý kiến cá nhân và không phải là suy nghĩ chung của mọi người thì cũng không nên sửa tên topic như vậy em ạ, chị nghĩ đây là nhật kí chung, cá nhân mỗi người thể hiện ở bài viết chứ sao lại để ở tên topic thế ^^

bạn tớ....đã từng là bạn thân của tớ....sẵn sàng từ bỏ tất cả những j chúng tớ có vs nhau từ cấp 2 cho đến h chỉ vì 1 thằng con zai bạn tớ iêu mà nó ko đáp lại ....và hơn thế thằng đấy lại mới quen và ...nó gọi cho bạn cùng lớp tớ để hỏi về tớ...
h tớ thành loại con gái ko ra j....chỉ bik đog zai đấy....tớ đã mất 1 và có lẽ là hơn 1 ng bạn chỉ vì 1 thằng con zai.....
thù hằn, ghen ghét xuất hiện....tớ biết và hiểu đc bạn tớ đag nghĩ j vì tớ biết tính nó chứ....nhưng nó đâu có nghĩ cho ng khác khi bị nó nói ko ra j....khi chả có lỗi lầm j mà phải đứng ra gánh toàn bộ hậu quả....
tại sao thế? chuyện j cay nghiệt nhất cũng đến với tớ thế này? tại sao thế????.....tớ trở thành kẻ thù của con ng đã từng là bạn thân mấy năm trời vs tớ đấy.....sắp tới còn bị bạn tớ xử theo cách mà nó có thể đã làm vs nhiều đứa khác.....thế đấy.....
tôi mất tất cả những j đã từng là tốt đẹp nhất....
đời lắm lúc khốn nạn mà khó hiểu quá...
giá như tớ có thể thay đổi thời gian.....sẽ là chưa bao h tớ gặp thằng con zai xấu số đấy......

mày sẽ lên tận trường tao đánh tao....vì 1 lí do là tao đong zai của mày....mặc dù tao nhận thấy tao còn chả nhớ mặt mũi cái thằng đấy nó ntn....uh thôi chấp nhận....lời nói của tao ko có trọng lượng......mày sẽ đánh tao....đánh chết đi.....chết luôn con này đi càng tốt....càng rộng đất mà mày có khi lại nhẹ nhõm.....tao chả thiết sống nữa.....tao mất tất cả rồi....chả còn j nuối tiếc cái cuộc đời này....

xin lỗi mọi ng...tớ ko có ý định viết vào đây, nhưng h chả còn chỗ nào để viết nữa... nếu ai đọc đc thì hay cho qua đi....và đừng hỏi tớ 1 câu nào nhá....thx

Chỉnh sửa lần cuối:

cha^n chạm đa^t' đa^u` trên ma^y 8-} :)|
la^u rồi ko tha^y' bạn iêu onl :)|

:))
kế hoạch thất bại =))
ngu xuẩn thật :))
ah hôm nay tin mới 8-} mình đã ...có bầu8-} 8-}
hỏi chúa để biết thêm chi tiết =))

ko hỏi ko đc bạn yêu ạh :p hôm nay tớ on muộn quá, chẳng hỏi đc bạn yêu ... thế bao h? bao h nó làm? bao h bảo tớ nhé ... nhớ đấy ...

Bỗng nhận ra xung quanh mình cô quạnh ... nobody ... những lúc thế này tớ thg nghĩ đến bạn yêu, bạn yêu ạh, ... nhớ bạn yêu lắm, muốn ngồi buôn, muốn ngồi nghe bạn yêu kể chuyện ... tớ mất hết rồi ... ko phải ai cướp đi của tớ, mà tớ tự đánh mất, tự nguyện ... :) ...

Anh :D ko biết em có nên gọi anh thế này ko nữa ... vì h trong mắt anh em đâu còn là đứa em bé bỏng, hay nghịch phá anh ... em mệt mỏi ... mệt mỏi vì anh thấy em, chào em, và đi ... mệt mỏi vì anh ko nói ra cho em biết ng đó là ai ... mệt mỏi vì em ko nhận đc sự quan tâm nữa ... anh àh, em còn là em anh ko? trả lời em nhé, em rất cần biết ..........

Thử quay đầu lại mà xem, đằng sau là cả 1 vùng đen tối sẫm ... đen thế ... sao mà giống lỗ đen vũ trụ :)) mà sao lại ko phải nhỉ, giá mà là lỗ đen vũ trụ, hút hết đi, có phải tốt ko ... hút cả tôi đi nữa ... :)

Uhm, Hưng vừa nói với chị tên topic không phải do cá nhân Hưng đặt mà là do thành viên yêu cầu, vậy chị xin lỗi vì hiểu nhầm.
Tuy nhiên nếu đó là ý kiến cá nhân và không phải là suy nghĩ chung của mọi người thì cũng không nên sửa tên topic như vậy em ạ, chị nghĩ đây là nhật kí chung, cá nhân mỗi người thể hiện ở bài viết chứ sao lại để ở tên topic thế ^^

Dong feng là ngọn gió Đông nhưng thực sự ý nó là gió mùa xuân
Nhìn vào cách đặt tên dễ có em nghi là chị viết vì nó là tiếng Trung ^^!
Nhưng chắc chắn cái này do em Hưng đặt rồi, vì dạo này thấy em Hưng hay để status này lắm (bài Dong feng po của Jay Chou hả :p)

Dù sao, đây là nhật kí chung, chị không tán thành việc Hưng cứ đặt tên cho nó theo cảm xúc của RIÊNG cá nhân em như thế.
Sửa thành tên bình thường nhé các em ;)
À không ạ.
Xin lỗi mọi người vì cái tên lần trước em đặt là để chờ 1 event rồi đổi (vì có nhiều yêu cầu đổi tên topic nữa, nên để tạm trong 2 ngày trời rét thôi ) nhưng không để ý nên lúc edit bỏ mất chữ "Nhật ký 06-09" nên mọi người không nhận ra.Thành thật xin lỗi.
Well!Đến ngày 8/3 rồi, chị Shin và các bạn nữ để tớ edit cái tên topic nhật ký ghi nhớ ngày quan trọng này chứ nhỉ.

8/3:
Trước hết chúc các bạn nữ trong box 06-09 ( cả chị Shin nữa ) và người thân (bà,mẹ,chị gái, bạn gái...) của các bạn/chị một ngày 8/3 vui vẻ đầy ý nghĩa.Chúc các bạn/chị mãi năng động và trẻ đẹp , gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.
Trên TV còn đang có khẩu hiệu chúc phụ nữ ngày 8/3 môi đẹp và an toàn nữa thì phải :)
Đối với thế giới phụ nữ là một nửa.
Đối với mỗi người đàn ông , phụ nữ là cả một thế giới.
Thân.
(xin thay mặt toàn thể các bạn zai box 06-09 )
Rel thật là kém : ) nhưng sẽ ổn thôi,càng cần cố gắng cho thời gian tới.
Sẽ ổn.
cố gắng
và vuơn lên.
Sẽ thực hiện được ước mơ nếu như bắt tay vào làm việc từ bây giờ.

Và tin là .. cũng sẽ làm đựoc.

"Và lòng thấy nắng như đang cười,chợt như ai đó đến bên và dõi theo...
Còn trên phố đám lá rơi gió thu buồn, hoa như đang khóc cho bước chân ai ? "

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: »-(¯`·...:Nhật ký 06-09_Happy women 's day (8/3)...·´¯)--»

:)) bây h là 3h45 phút sáng 8-3 , ko ngủ được :(( , kíu !!

Hớ hớ hớ, chiều nay chị em 10 trung đảm bảo sẽ nhận được những cái món quà hấp dẫn và độc đáo nhất từ hiệp hội PFW cùng nhà tài trợ Golden Nhip=))

Lại cái cảm giác ấy...muốn tránh xa tất cả. Nhưng tí lại gặp r, ừ thì gặp. Lúc buồn nhất, nhìn lại đằng sau vẫn thấy r. Thx my bro

:(( Ngày hôm qua mọ chuyện đã tồi tệ....Lắm lắm í :( chả bik làm sao nữa...Thui thì tớ đành nghe theo lời khuyên của ếy...còn bik làm sao đc nữa đêy...Coi như chưa gặp...coi như hok quen...ừ...cứ coi là như thế...vì bạn ếy tớ nghĩ cũng coi là thê mà...xin lỗi bạn nhé...xin lỗi nhiều :( nhưng tớ không thể tiếp tục như thế này đc :( tớ rất xin lỗi...

women's day...cái ngày này mình đã quên nhiều ng` vào danh sách chúc mừng và quà tặng rùi...có cả bạn ếy...nhưng thui...it's over...:(

HAPPY WOMEN'S DAY :p :x

:x
vừa sáng đã có quà :x
thik thế :x

bạn tớ....đã từng là bạn thân của tớ....sẵn sàng từ bỏ tất cả những j chúng tớ có vs nhau từ cấp 2 cho đến h chỉ vì 1 thằng con zai bạn tớ iêu mà nó ko đáp lại ....và hơn thế thằng đấy lại mới quen và ...nó gọi cho bạn cùng lớp tớ để hỏi về tớ...
h tớ thành loại con gái ko ra j....chỉ bik đog zai đấy....tớ đã mất 1 và có lẽ là hơn 1 ng bạn chỉ vì 1 thằng con zai.....
thù hằn, ghen ghét xuất hiện....tớ biết và hiểu đc bạn tớ đag nghĩ j vì tớ biết tính nó chứ....nhưng nó đâu có nghĩ cho ng khác khi bị nó nói ko ra j....khi chả có lỗi lầm j mà phải đứng ra gánh toàn bộ hậu quả....
tại sao thế? chuyện j cay nghiệt nhất cũng đến với tớ thế này? tại sao thế????.....tớ trở thành kẻ thù của con ng đã từng là bạn thân mấy năm trời vs tớ đấy.....sắp tới còn bị bạn tớ xử theo cách mà nó có thể đã làm vs nhiều đứa khác.....thế đấy.....
tôi mất tất cả những j đã từng là tốt đẹp nhất....
đời lắm lúc khốn nạn mà khó hiểu quá...
giá như tớ có thể thay đổi thời gian.....sẽ là chưa bao h tớ gặp thằng con zai xấu số đấy......

mày sẽ lên tận trường tao đánh tao....vì 1 lí do là tao đong zai của mày....mặc dù tao nhận thấy tao còn chả nhớ mặt mũi cái thằng đấy nó ntn....uh thôi chấp nhận....lời nói của tao ko có trọng lượng......mày sẽ đánh tao....đánh chết đi.....chết luôn con này đi càng tốt....càng rộng đất mà mày có khi lại nhẹ nhõm.....tao chả thiết sống nữa.....tao mất tất cả rồi....chả còn j nuối tiếc cái cuộc đời này....

xin lỗi mọi ng...tớ ko có ý định viết vào đây, nhưng h chả còn chỗ nào để viết nữa... nếu ai đọc đc thì hay cho qua đi....và đừng hỏi tớ 1 câu nào nhá....thx

Linh àh... bây h tao đã hiểu những lời mày nói, tao ko bít nói j vs mày cả... mày đừng có như thế nữa... có j thì nói vs tao, cái Mai A2, hoặc bao nhiêu đứa nữa trong lớp mày đc mà... Mày dạo này mày khác lắm đấy, đừng có như thế nữa... Vui lên đi mày... Mày có phải là 1 đứa như thế đâu mà... Tao hiểu mày mà... Đừng có thế nữa... Có j thì nói vs bạn, đừng để trong lòng như thế... Tội nghiệp con bạn tốt của tao...

EO ƠI, MỒNG 8 THáng 3 thích thế ;));)) chỗ nÀO CŨNG CÓ HOa
:)):))

8/3 như cái shit

nhớ 8/3 năm ngoái
ko dưng tự nhiên phải cầm về
h thì chả có gì mà cầm
lại còn bị mất nữa chứ
chán...

cảm ơn những bạn zai có tên sau đã tổ chức mùng 8-3 cho P1 1 cách vui vẻ,hết sức của mình.Tớ biết mà::):)
Nguyễn Hải Nam
Trịnh Phan Thanh Long
Kiều Quang Đức.

Và toàn thể tập đoàn đông đảo zai P2 đã tổ chức 1 cuộc thi "Nam Hậu" đầy hứng thú.:)):)):))thx.

Mhòe

thx Mai, thx Hưng...
một 8-3 đầy nước mắt....
lớp tớ có vài đứa cũng khóc...vì lí do này lí do khác....
thất vọng vì những đứa bạn hiểu mình nhất....quay ra trở mặt với mình

P1 vui thế!
T2 cũng rất vui <:p <:p
sướng nhất là hôm nay được nghỉ 2 tiết + đỡ được 1 bài KT \:d/
tuần sau :(

Back
Bên trên