»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: Nhật ký 06-09 »-(¯`·.Xuân an lành.·´¯)--»

dạo này ít ng` lên quá
cả cái list của mình có đúng 16 ng`
(thế có gọi là ít ko nhỉ :p)
chả bít nàm gì b h
ngủ vậy :p:p

Tự nhiên tối qua buồn ..... rồi khóc......k nhắn tin, mặc cho tb nháy máy.... dành 1 khoảng không gian yên tĩnh thanh thản cho riêng mình...... xl tb....
Cảm thấy mệt mỏi , ko biết làm thế nào khi tối nào cũng nhận đc tin nhắn như thế.....cảm thấy có lỗi.... cảm thấy buồn.....ko biết fải nói như thế nào..... sợ đối mặt vs những câu hỏi như thế..... dù thế nào cũng ko quay lại được nữa......
đau đầu .... mệt mỏi..... chả ai hiểu cho mình cả........
buồn..... bực mình..... dễ cáu..........

...
Sao trên đời này..
Lại có lắm người rỗi hơi ?
:x B-( :*

:(
...nhẹ nhàng và ....dễ chịu
...mong rằng thời gian sẽ ko ác độc...dù rất sợ
...
sống khác...
đơn giản hóa cs thôi....chọn góc nhìn khác để nhìn cs....cả TY nữa:p
....tự làm mọi thứ trở nên thú vị và có í nghĩa...
thế là đủ...

F5 :D

dạo này mặt cứ nóng bừng bừng
hay cáu
bài lắm
mệt
cả ngày bám lấy cái máy tính
chán
buồn
mệt mỏi :)|:)|:)|

Đi kiểm tra Tiếng ANh =)) =)) mẹ ơi con ko biết TA :)) mình vào ngồi bốc fét như đúng rồi :)) :)) thỉnh thoảng ko biết nói thế nào bắn sang Tiếng Pháp =)) trình mình hơn bọn beginner =)) =))
Đang cố ép mọi thứ vào khuôn khổ :| học hành cho tử tế :)
cố lên nào :(

không biết phải nói thế nào để express cảm xúc của mình...mình kém ăn nói thế cơ ah..hay tại mình thiếu bravery...nói chung đó vẫn là một câu chuyện dài và chưa rõ ràng :):):):)

tớ đang quay lại vs cuộc sống bt, cuộc sống đơn điệu :D 1 tuần liền tớ ko chat vs ấy, tự dưng hôm nay tìm mấy bài đc đánh giá tốt của ấy :"> hic, có 1 bài nói về nó là sao :"> bạn yêu của tớ lúc đấy vẫn nhớ nó :"> ... còn bây h thì sao bạn yêu :x

tớ đang nhớ bạn yêu ah :"> nhớ lắm ý ...... :)

1 ngày mới...I-)

hôm nay mệt quá
cảm xúc thay đổi từ chán---> vui------> sốc
đi mua quà về
lại nghe tin sốc :-<
chẳng hiểu thế nào :-<

hix!!!!
...hôm nay như s***....>:p
thời gian vẫn cứ tiếp tục trôi....
...1 cách nhàm chán....:-< :(
...sao bỗng cảm thấy vô vị thật...cs chỉ có thế sao:(:-??
...muốn bỏ mặc tất cả với thời gian....nhưng dường như ....là ko thể...:(

:(
...biết là ốm đấy...:-< ...vẫn thấy thương chứ:(...
....nhưng:-< ....chả dám....1 lời hỏi thăm thôi....vì....đơn giản...
....chả còn là gì cả:-< ...

...mơ 1 hạnh phúc....

Chỉnh sửa lần cuối:

mấy hôm nay trời đất lộn hết cả lên 8-}
cái j cũng đảo ngựoc vào mọi thứ xảy ra 1 cách bất ngờ...chả biết trước đc cái j nữa...có khi nó đang lù lù trước mắt mà vẫn phải cố ko tin nó là sự thật....có khi nó chưa xảy ra những lại phải cố ép nó thành thực tế :-<
chản và nản :-<
ex của mình có ny...đáng nhẽ phải vui chứ....thế mà lại đâm ra nghĩ lug tug :-<thôi thì chúc ex hp vs bạn ý :-<

hôm nay cảm xúc, tâm trạng diễn biến rất bất ngờ
lo sợ===> bực ====> buồn ====> xúc động,hạnh phúc 8-}
cám ơn ấy đã mang lại niềm vui cho tớ khi tớ đang buồn
yêu ấy rất nhiều :x

Chỉnh sửa lần cuối:

CHả biết nói thế nào
......nhưng chán cái kiểu suốt ngày dỗi , xl mỏi mồm thế này rồi :|.....
đt hỏng , ko buôn được nữa... 8-} chả tâm sự đc j 8-} ....... thời gian ngắn ngủi để nc đt thì toàn dỗi , xl ....... 8-} 8-} mệt lắm rồi......... 8-}

Re: Nhật ký 06-09 »-(¯`·. Mưa!? .·´¯)--»

Mưa...Đến bất ngờ....đi nhanh chóng...Tại sao thấy mưa là thấy buồn?...
@Minh Hằng: Hôm qua tại tao mà mày ko được 10 Lý, tao thấy có lỗi lắm lắm. Xin lỗi nhá! Lúc đấy thực sự là tao ko để ý gì cả.:(
Dạo này thấy mình với BF cứ thế nào. Chán quá! Ko được học cùng nhau như với BF2 và BF3 thì chả nói làm gì. Đằng này, cùng lớp mà dạo này thấy xa xa làm sao...Vì cái gì mới được chứ!....
Hôm nay về một mình. Đi chầm chậm....mưa....suy nghĩ về nhiều việc....về BF1....về học hành...blablabla....càng nghĩ lại càng thấy mình khó hiểu.....

Mưa => phút nổi jận của trời.
Mưa => phút lắng của con người.
Còn mưa với bạn là "mùi mưa": một mùi đặc trưng,sảng khoái,mát mẻ,trong lành.=>phấn khích.:)):)):))
MHòe.

Mưa...
1 hình bóng lướt qua...
Nhớ...

hôm nay trời mưa bất ngờ :)) nhưng ko lạnh :)
đến lớp đã thấy mày ý....đi với cái con mà tao ghét nhất cái lớp của mày ý....đi qua tao thì cũng chả cần thiết phải bảo bạn ý của mày lườm đểu hay liếc đểu tao thế đâu 8-} ôi thôi chia tay rồi....kệ thôi....mày đã muốn lờ nhau đi...trọc nhau thì xông xênh thôi....tao chả có quyền xen vào đời tư của mày....bi h mày ngôi sao rồi....thay đổi rồi....tao đâu đủ cái tư cách để chơi với 1 đứa play rân như mày nữa....đừng nghĩ tao ức chế vì mày đang trọc tức tao nhá :))....tao ức vì mày thay đổi dã man luôn...cả cái tính mày cũng theo con ng mày luôn rồi....đừng quan trọng hóa 1 câu nói của tao thành 1 vấn đề to tát quá đi...mày nói như kiểu tao thèm đc quay lại với máy lắm ý.....xin lỗi đi....tao h ghê tởm mày lắm bạn ạ 8-}...tao chả bận tâm mày nghĩ j về tao nữa đâu....mày có ng iu mới....tốt thôi....chúc chúng mày hạnh phúc (nghe giả tạo thế cơ):-<...có thể mày đang nói xấu tao với những con bạn thân iêu quý của mày...uh cứ thoải mái đi...tao thì bị nói xấu sau lưng hay trước mặt cũng thế cả thôi...cảm ơn vì đã nói lời chia tay....tao cảm thấy mình thật đúng đắn khi rời bỏ mày :))

mưa to hơn...đi trong mưa....thấy những thứ trong đầu mình cũng như mưa vậy....to nhỏ bất thường.....tạnh rồi lại ập xuống.....ướt...

Mưa...
1 cảm giác trống trải ập đến...
Ko đi về nhà...
Chính xác hơn là ko thik về nhà, đợi đến tiết 5 rồi về...
Đi vào trường, gặp mấy thằng bạn, đi ăn uống cùng nó để kill thời gian. Đối với mình, thời gian thật là vô nghĩa...:-< Hết 5 tiết, đợi 1 người, cuối cùng cũng thấy, nhưng thật thất vọng vì người đó lại đi vs 1 người khác.. :-<
Chán..
Buồn..
1 chút nhớ, 1 chút buồn...
Gió thổi...
Tâm hồn lạnh buốt...
Cô đơn...

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên