»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: Nhật ký 06-09 »-(¯`·.º-:¦:V-Day 4 All Not 4 Me ?:¦:-º.·´¯)--»

mk
sao mình thiếu duyên với mấy ngày valentine nố sờ thế nhờ 8-|
lần thứ 2 rồi đấy :)|

Re: Nhật ký 06-09 »-(¯`·.º-:¦:TRUST:¦:-º.·´¯)--»

Tạm đổi tên topic nhật ký đã :)
13/2.Nhiều người chờ đến V-Day quá mà quên mất ngày này :), "the day of Trust " .
Ngày của sự thật.Ngày nói thật.
Cả năm mới có một ngày thôi , "sự thật là một thứ xa xỉ khi được phơi bày"

Thân.
Mọi người cố gắng nói thật trong ngày hôm nay nhé :)

có biết đâu mà quên :-??
sự thật là...mình toàn nói ko thật thôi \:d/

bị nhiệt :-ss đau :-ss hôg cười nổi :-ss
mọc 4 cái răng khôn 1 lúc :-ss thể mà chả thấy tớ khôn ra tẹo nào :-ss
hum qa....silly day :))
ngồi 1 mình ở bến xe bus đợi 1 ai đó sẽ hôg bao h đến :-<
giá như tớ có đủ can đảm để nói thẳng như ấy đã từng nói :)

nhg tớ sợ....sợ lắm....

bạn silly của tôi ơi :)) ko có j phải buồn vì nó cả, nó là thằng vô tâm, đừng để ý đến nó ;) làm bạn yêu của tớ thôi nhé :"> mãi là của tớ, ko đc nghĩ về nó :">

tớ biết lý do nó viết cái bài đấy ;)

bạn iu ơi .... t/c đâu dễ j mà thay đổi :-j
tớ đã cố quên, cố stop lại bằng cái cách lờ nó đi đó :))
nhưng tớ nhầm ùi bạn ah. :-j tớ ko thể dừng lại đc đâu :)

con gái rắc rối mới là con gái :) ko thì biến thành con zai mất rùi còn đâu :-j

bạn iu ơi .... t/c đâu dễ j mà thay đổi :-j
tớ đã cố quên, cố stop lại bằng cái cách lờ nó đi đó :))
nhưng tớ nhầm ùi bạn ah. :-j tớ ko thể dừng lại đc đâu :)

con gái rắc rối mới là con gái :) ko thì biến thành con zai mất rùi còn đâu :-j

Nhưng cô rắc rồi quá đấy..:)

đừng có nghĩ nó quá rắc rối Hưng ah, vì ai cũng như thế, ko chỉ là nó ;) con gái lúc nào mà chả thế... muốn thế này nhưng lại ko thể làm đc việc đó ...

tớ sẽ giúp ấy bạn yêu ah ... tớ ko thể để nó cướp đi niềm vui của ấy như thế đc ...

đồ đáng ghét ... /:)

làm thế nào để nói vs ng` ấy 1 lần là mình rất rất rất thik ng` ấy...

ko ai là đáng ghét cả :D cũng hôg ai có lỗi :)) bởi tớ quá là 1 silly person thui mờ :D thx bạn iu :D
tớ có cùng câu hỏi vs bạn My :">

hum nay là 1 ngày nhớp nháp :-<

Ngày nói thật à :)) :)) hé hé .... có trò vui rồi :) :) :)

Hôm qua có con mèo nằm chết trước cửa nhà mình :(( :(( :(( :((

Hôm qua , nhà hàng xóm vác về vài con gà 8-} 8-} ts 8-} 8-} chúng nó gào rú từ 6h sáng 8-} 8-} ko thể ngủ nổi :(( :(( ( trong khi đêm qua 1h30 mới đi ngủ :(( ) tao thề nếu tao có sức mạnh , tao bóp chết từng con một :(( :(( huhu , bọn mất nết :((

Hôm nay sáng hơi đen đủi 1 tẹo :D chiều đi liên hoan vs lớp :x càng ngày càng yêu lớp mình :x ai bảo lớp ít zai là khổ :)) :))

Hi vọng vào 1 ngày mai vui vẻ :x :x

Re: Nhật ký 06-09 »-(¯`·.º-:¦:2 hours left..-> V-Day ..:¦:-º.·´¯)--»

mai đi off hội độc thân
tối đến ra VĐ xem hội trg
kế hoạch vui ghê
thiếu mỗi 1 thứ :D:D

@ấy 1: ấy ơi, cứ làm như những j tớ nói nhé ... đừng chịu ... cứ tuôn ra đi ... ấy vừa out, tớ ko biết ấy đang làm j .... nhưng tớ chắc h ấy đang rất đau ... tớ muốn ở cạnh ấy để nói chuyện vs ấy ... nhưng tớ ở xa quá ... ấy ơi, cố lên ... xin ấy đấy, ấy ko được gục ngã đâu nhé ... tớ sẽ luôn ở cạnh ấy khi nào ấy cần ....

@ấy 2: ấy :D tớ quen ấy chưa lâu đâu nhá :p ấn tượng ban đầu về ấy ? tớ nhớ ấy là 1 thằng gầy gò lắm cơ :)) ai dè :)) ... tớ quý ấy lắm, thật đấy, nhưng ấy đừng nhầm tưởng rằng tớ thích ấy nhé, chỉ là quý thôi ;) những ng tớ mới quen mà đã quý + muốn làm bạn thân cực là thân ... ít lắm ấy ạh ... chỉ có 2 đứa bạn thân cũ của tớ, ấy, đứa bạn thân của ấy, và ấy 1 ở trên kia ... ấy ạh, thế mà hôm nay ... ấy làm tớ khó chịu quá đi :) ấy cư xử thật quá tệ ... tớ ko hiểu ấy lắm, nên tớ đã nghĩ ấy chắc chắn có mặt tốt mặt xấu, nhưng mặt tốt có vẻ nhỉnh hơn chút ít ... tớ đã nghĩ có lẽ ko bao h ấy có thể cư xử như thế ... nhưng mà ...

ấy ạh, ấy cư xử như 1 đứa trẻ con vậy :) ấy cứ luôn mồm nhắc đến cụm từ đó, trong khi cả mấy tháng jời ấy liên tục phủ nhận cái đó ... ai cũng biết là ấy ko có (theo lời ấy), vậy ấy nhắc đi nhắc lại cái cụm từ đó để làm j ??? để chọc tức chăng :)) nếu thế thì ấy đạt đc 1 phần mục đích rồi đấy, vì sao, vì ng tức ko phải ng ấy muốn trêu, mà là tớ :)) tớ quá thất vọng về ấy, ko phải vì bất cứ cái j, mà vì cái cách ấy cư xử hôm nay ...

ấy ạh, tớ đã từng mong là bạn ấy bao nhiêu, thì bây h, suy nghĩ của tớ về ấy lại càng tiêu cực đi bấy nhiêu .......................

tớ ghét ấy, vì ấy làm mọi ng khó chịu, vì ấy làm mọi ng ngột ngạt ... ấy quá đáng lắm đấy, ấy biết ko ???

mong ấy hiểu tớ đang nói về ai ... uh, chính ấy đấy :))

Quyết định mix clip bài Listen to your heart với Yêu Thương Mong Manh..
Sao tìm được 2 bài với cái clip hợp nhau thế nhờ :p

Listen to your heart...before you tell him goodbye :)

bài hay thế mà đi mix vs 1 bài nhạc việt :)):)):))
hỏng hết cả :))

??? WaNnA bE mY vAlEnTiNe ???

khiếp valentine mà count down từng giờ cứ như new years eve í :|

becauz i'm just a kid...

xin lỗi tất cả mọi người :)

sau 1 ngày mình vẫn thấy họ thật khó hiểu...:) con gái ý :)

Re: Nhật ký 06-09 »-(¯`·.º-:¦:.From Your Valentine..?.:¦:-º.·´¯)--»

vì chẳng ai muốn hiểu mình =))
im silly....iêu hết mình :)) hum nay ngày quái đản....ngày trước VLT....ngày ko đc vui cho lắm....ngày tớ ngẫm ra 1 điều: chả có j bằng tình bạn :)cảm ơn bạn iêu của tớ :)
tớ đã nghĩ j nhờ.....những j ấy nói í :)) tớ đã tin lấy tin để đấy :))h thì sao nhỉ....LIE...TROMPER..... chết đi cái tội cả tin :)) lòng người khó đoán :-< đó chỉ là cái cớ thôi...phải ko? chúng ta chung cảnh ngộ mà :-< và tớ đã từng đứng ở vị trí của ấy rồi chứ....tớ biết ấy khó xử thế nào chứ....và tớ cũng biết những lúc như thế ng ta có thể tìm ra 1 cái lí do j tương tự để từ chối 1 ai đó lắm chứ......cũng phải thôi...tớ đã làm nhiều con ng đau khổ :)) quả báo cũng đáng thôi :)
giá như có thể ghét ấy....tớ sẽ ghét hết mình :-< nhưng cái đó tớ ko làm đựoc....ấy nói tớ dừng lại đi....tớ cũng ko làm đc đâu :|
tại sao tớ lại thik ấy nhờ.....tại sao..............pourquoi? je veux que nous sommes des bons amis.......mais pourquoi???????????

Chỉnh sửa lần cuối:

Theo vài truyền thuyết để lại, thánh Valentine là một linh mục sinh ra dưới đế chế La Mã. Hoàng đế Claudius đầy hiếu chiến khi ấy muốn xây dựng một đội quân hùng mạnh đã ra sắc lệnh: Cấm thanh niên trai tráng kết hôn.

Bất chấp chiếu chỉ của hoàng đế, Valentine vẫn bí mật làm lễ, se duyên cho các chàng trai, cô gái. Ông bị bắt và bị hạ lệnh tống giam.

Các truyền thuyết khác cho rằng ngày Valentine là để tưởng nhớ St. Valentine, một người La Mã cổ đại bị hành hình vào 14 tháng 2 năm 269 sau Công nguyên do không chịu từ bỏ đạo Cơ đốc.

Các nhà thờ La Mã ngày nay công nhận ít nhất 3 vị thánh khác nhau có tên Valentine, tất cả đều tử vì đạo. Người ta cho rằng thánh Valentine bị bắt sau đó bị hành hình vì mắc “tội” cứu giúp con chiên đạo Cơ đốc thoát khỏi hình phạt hà khắc nhất tại các nhà tù La Mã.

Có một câu chuyện thú vị khắc họa tình yêu giữa Valentine và con gái người cai ngục. Mỗi ngày trong ngục, Valentine đều viết thư cho người yêu. Và đến tận bức thư cuối cùng trước khi vĩnh biệt, luôn luôn là dòng chữ “From your Valentine” (Gửi từ Valentine của em).

Cũng bởi thế nên ngày nay, khi gửi tặng người yêu bưu thiếp, người ta luôn viết “from your Valentine”, như một cách để nhớ lại câu chuyện tình rất đẹp của vị thánh mà tất cả các trái tim đang yêu đều kính trọng.

Chúc mọi người Valentine ấm áp.
:X

Chỉnh sửa lần cuối:

we're always complicated to u guys, and you're always complicated to us ;)

Valentine đến rồi ... send 1 dòng mes full list ... valentine, từ lâu lắm rồi mình ko có khái niệm về valentine :))

lại 1 ngày 14.2 tẻ nhạt :p mọi chuyện đã đc giải quýêt, nhưng dư âm của nó vẫn còn...

ấy 2 ơi mai nhớ đi nhé, ko có ấy thì ko còn hay đâu :">
ấy 1 ơi ngủ đi nhé, mai tớ sẽ chờ một ấy 1 mới ;)

Back
Bên trên